ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปิดซิงcopy

เริ่มโดย Alie1102, พฤศจิกายน 14, 2022, 04:25:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ดีครับผมเพิ่งเขียนเป็นเรื่องแรกเรื่องเกินเมื่อตอนผมอายุ 17 ครับ แฟนผมชื่อ"ต้นข้าว"เราเรียนที่ ร ร. เดียวกัน อืม..ลืมแนะนำตัวผมชื่อ"อ๊อฟ"เราคบกันได้แค่ 5 เดือน ผมก็เริ่ม ไปหาต้นข้าว ทุกวัน วันนั้นเป็นวันที่ บ้านเธอไม่มีใครอยู่ พ่อแม่เธอ ไปต่างจังหวัด ผมไปหาเธอตอนแรกไม่มีอะไร ผมไปรับเธอไปกินข้าว พอกินข้าวเสร็จ ผมก็ พาเธอกับไปที่บ้านเธอ ไปนั้งเล่นกัน ก็ไม่มีใครอยู่ ผมคิดว่าวันนี้จะเอาต้นข้าวไห้ได้ แล้วความคิดผมก็เป็นจริง พอไปถึงบ้านต้นข้าว ต้นข้าวก็ได้ไปเปลี่ยนกางเกงเป็นขาสั้น ผมเพิ่งได้เห็นขาขาวของเธอเป็นครั้งแรกก็ครั้งนี้หละ มันขาวมาก ผมไม่เคยเห็นมาก่อน แล้วเธอก็เอาน้ำมาไห้ผมกิน ผมก็นั้นดู tv กับเธอซักแปปหนึ่ง ผมก็คิดว่าเอาหละวะเป็นไงเป็นกัน ผมก็เริ่มขยับไปนั้งชิดเธอ เธอก็ไม่ว่าอะไร แล้วผมก็เริ่มจับขาเธอ เธอสะดุ้ง แล้วผมก็เอามือออกก่อน แล้ว เธอก็บอกว่า ทำอะไรอ่ะ ผมบอกว่าป่าว แล้วผมก็รอไปซักประมาณ 5 ทุ่ม เธอก็บอกว่าง่วงแล้ว จะไห้ผมกลับ แล้วผมก็บอกว่าไม่เป็นไร เดี๋ยวค่อยกลับ แล้วไห้เธอไปเอาน้ำมาไห้กินก่อนกลับ ผมคิดว่าถ้าไม่รีบตอนนี้ ไม่ได้เย็ดเธอแน่ พอเธอเอาน้ำมา แล้วรินไห้ผมแล้ว พอผมยกน้ำกินหมดแก้ว ผมได้ว่างแก้ว แล้วก็กระโจนไปหาเธอ กอดเธอ จูบเธอแล้วเธอก็ร้องลั่นบ้านแล้วผมจูบเธอ ...ไปซักพัก ไม่รู้เธอเป็นไรเธอก็ไม่ขัดขึน ผมได้ใจ เอามือลูบไร้ไปที่นมเธอ เธอเริ่มมีอารมณ์แล้ว ผมคิด แล้วเธอก็จูบตอบผมแรงมาก เหมือนคนไม่เคยได้ริ้มรสสวาท

ผมเริ่มเอามือไปที่ลูบจิ๋มของเธอเขี่ยไปที่เม็ด....ของเธอ เธอร้องครางออกมาแล้วก็บอกผมว่า เอาเลยๆๆๆ ข้าว..ไม่ไหวแล้ว แต่ผมไม่ ผมเล่นของเธอไปก่อนจนเธอกระตุก แล้วกอดผมแน่มาก ผมก็คิดว่าเธอไปหวั๋นแล้ว ส่วนผมก็ ไม่รอช้า ผมก็ปลุกอารมณ์เธอต่อ แต่เธอบอกว่าพอแล้ว ผมไม่สน ผมเล่นนมเธอต่อแล้วก็มาที่จิ๋มของเธอ แล้วเธอก็เริ่มอ่อนตามเคย ตอนนี้ผมไม่รอช้า ผมเอาของผมค่อยๆ ยัดเข้าไป พอเข้าไปแค่นิดเดียว เธอบอกว่า พอแล้วเจ็บ ผมก็บอกเธอว่าครั้งแรกก็งี้หละ เดี๋ยวก็หายเจ็บเอง แล้วจูบเธอ เล่นนมเธอ พอเธอเคลิ้ม ผมก็ดันของผมเข้า ไปสุด เธอสะดุง ร้องกรี๊ด...เสียงดังมาก แล้วบอกว่าเจ็บไม่เอาแล้ว แล้วเอามือดันผมออก ผมคิดว่าเรื่องไรจะเอาออก เธอเสร็จคนเดียวได้ไง แล้วผมก็ไซ้รเธอต่อ แล้วเธอก็ลืมความเจ็บ กับมาร้องครางแทน แล้วบอกว่าอย่า...ปล่อยในนะ ผมก็บอกว่า อืม...ๆๆๆ ไม่ปล่อยในหลอก แล้วผมก็เดินเครื่อง เบาๆ ก่อน แล้วเริ่มแรงๆๆ แล้วผมบอกไห้เธอหันหลัง ผมเอาเธอท่าหมา เธอบอกว่าท่านี้มันส์และเสียวมาก ผมกระแทกไปซักพัก ผมเริ่มรู้สึกจะออกแล้วผมก็หยุด ไปไห้เธอนอนหงาย แล้วเอาหมอนหนุนหลังเธอ ท่านี้สุดยอด เธอเสร็จไปก่อนผมอีกครั้ง แล้วผมก็ทนไม่ไหว ที่นี้เอาออกไม่ทัน ผมเลยเอาปล่อยใส่รูเธอ เธอตกใจมาก แล้วบอกว่า ข้าว..จะท้องป่าว ผมก็บอกว่าไม่หลอก ตอนนั้นผมเหนื่อยมาก เลยนอนหลับไปทั้งสองคน พอตื่นมาเธอบอกว่ากลัวท้อง ผมก็บอกว่าไม่ต้องกลัว แล้วเธอบอกว่าสนุกดี เธอก็ชอบ แล้วต่อมาผมก็ได้รู้ข่าวว่าเธอท้องกับผม ผมก็เลยปล่อยเลยตามเลย ทำไงได้ก็มันพลาดมาแล้ว ตอนเธอท้องเธออายุ 18 อิอิ คบกันแค่ปีเดียวอิอิ ได้ลูกแล้ว แต่ลีลาเธอสุดยอดมาครับ........แต่ผมก็ยังไม่วายหาหญิงมาเปลี่ยนบรรยากาศ อิอิ

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ