ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 108 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 17, 2022, 01:15:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

marco35

เด็กปั้นของคนใหญ่ๆโตๆ แต่จบแล้วมมีเวลาเหลือ ช่วยจอยคลายเครียดหน่อยนะ สัก2-3 ยก

chatjane4234

อาจเป็นเพราะมินต์ยังไม่ได้เปิดใจให้เต็มร้อย ทำให้มีที่ว่างเหลือใว้ เผื่อว่าผิดหวังขึ้นมาจะได้ไม่เจ็บตัวเยอะ ด้วยความที่เป็นคนเย็นชาอยู่แล้วไง
  ไม่ก็วางฟอร์มไปงั้นแหละ อาจจะอาย ไม่กล้าพูด เลยทำเย็นชาใส่ กลัวเสียฟอร์มมั้ง ยังไงก็ FCเจ้าหญิงน้ำแข็งครับ

mighty

จอยสุดยอดมากมองทะลุปรุโปร่งเลยรายละเอียดคนรอบข้างของโทนเหมือนกระจกหกด้านเลย

only1A

จอยใช้คำได้ถูกต้องเลยครับ เหมาะมาก

คุณรุกะคงรอจังหวะนี้มานานแล้วนะครับ

turie

win69

ipichai

เด็กปั้น
คำนี้ดีถูกต้องเลย
แต่ความเจ้าชู้นี่ใครปั้นมาอะ

polltoys

สรุปง่ายๆ โทน มึนของแท้ ไม่ค่อยรู้ว่าตัวเองอยู่ในสถานะอะไร

sanboston

เอาว่าไม่น่ารอดสัก สอง เน้นๆ. ยกเว้น โทรศัพท์ดัง คุณก็รู้ว่าใครที่มองผ่านกล้องได้ ผู้ ญ. เขามีจิตสัมผัสในเรื่องแบบนี้