ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 108 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 17, 2022, 01:15:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sun_307

จอยเป็นคนเก่งนะ สามารถเขียนแผนผังลำดับความเกี่ยวข้องของแต่ละคนได้เข้าใจง่ายๆ แบบนี้เทพโทนต้องให้รางวัลชุดใหญ่ซะแล้ว

ryu

เด็กเส้นของจริงเลย
จอยวาดเส้นไปเกี่ยวกับคนนั้นคนนี้หลายเส้นเลย555

จับตัวเอาช่วงเวลาสุดท้าย. ปรับความเข้าใจกันนะครับ

parameter

ball2112

tanachai

โทนโดนจอยสอนแนะนำแต่โชคดีที่บอกว่าเป็นเด็กปั้นมากกว่าเส้น

First10

ieaky

สรุปจอยชวนโทนมานั่งวางแผนผังญาติทั้งคืนรึนี่ อิหยังว่ะรอดูตอนเทพโทรเคลียร์ใจกับรุกะครับ

noknoi13

จอยเหมือนจะเครียดเพิ่มขึ้นนะ ที่ต้องมาอธิบายเรื่องอะไรแบบนี้ให้นายโทนเข้าใจ ยังงี้คงต้องช่วยคลายเครียดเป็นการตอบแทนล่ะ

Wiwek

Popoing

มาแล้วครับๆ  สาวแว่นสุดยอด

ดีครับ ดีครับค่อยๆ เครียร ไปทีละนิด

kgerrard

ชอบที่บอกว่าไม่ใช่เด็กเส้น แต่เป็นเด็กปั้น
มันดูชัดเจนดี

กลับมาเพิ่มเติมหลังจากอ่านจบ
โอย รุกะทำแบบนี้ พูดแบบนี้ ใจจละลายสิ

ดิเรก สำรี