ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 83

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, พฤศจิกายน 20, 2022, 11:39:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰

ต่อจากตอนที่แล้ว มีคนมาหาเรื่องพี่แมน ไอ้ลิงก็จัดให้เบาๆเพราะลามปามถึงพ่อแม่ แต่ฝ่ายนั่นงอแงถามรู้ไหมพ่อแม่กูเป็นใคร ไอ้ลิงก็บอกเรื่องของพ่อมึงเหอะ เห้ย ! ทำไมโทนพูดออกมาแรงขนาดนี้ล่ะ คือ... โอเคการที่จะไม่เกรงใจหรือเกรงๆในตัวเรา อันนี้เข้าใจ แต่นี่พี่หญิงอยู่ตรงนี้เลยนะ ไม่กลัวอะไรเลยเหรอ 3 คนนี้ก็คือสู้ไม่ได้เลย จะบอกว่าเล่นทีเผลอก็คงไม่ใช่ เพราะโทนตั้งใจหันมาประจันหน้าแล้ว ในใจพวกนั้นคงคิดว่าโทนไม่กล้าซิ่นะ

เห้ออออ แค่คิดว่าโทนไม่กล้า ขาข้างนึงก็เหมือนหย่อนลงไปในเหวแล้ว แต่ที่น่าห่วงคือพี่หญิงอ่ะตอนนี้พี่หญิงโดนโทนตอกหน้ากลับมาแบบนั้น พี่หญิงก็คงแปลกใจ ประหลาดใจล่ะ พี่แมนพูดนะว่าเวลาพูดถึงพ่อแม่คนอื่นแบบเสียๆหายๆ มันก็มีค่าใช้จ่ายที่สูงอยู่นะ คนที่โดนถีบก็พูดไอ้แมนมึง ! พี่แมนยกมือขึ้นมาเป็นท่าที่เขาใช้ประจำเวลาจะบอกให้คนตรงหน้าหุบปาก

พี่แมนบอกอ้ะ ! ถึงคุณกับผมจะเคยเรียนคลาสเดียวกับคุณ แต่เราไม่ได้สนิทกันจนถึงมาขั้นมาใช้คำว่ามึงนะครับ ผมจะตอบทีละคำถาม ถามว่ารีเทิร์นกับคุณหมอไหม คำตอบคือเคยคิดอยากคุยเหมือนเดิมตลอดเวลาครับ แต่วันนี้ ตอนนี้ไม่แล้ว พอแล้ว

หูยย ทุกคนพี่แมนพูดแบบนี้ตรงๆเลยอ่ะ คงเพราะที่พี่หญิงพูดแบบนั้นต่อหน้าพ่อหน้าแม่เราไปนั่นแหละ แล้วคนที่โดนโทนเหวี่ยงไม่ยอม เขาพุ่งเข้ามาหาพี่แมนเลยนะ แต่โทนก็ดักสกัด ปัดมือออกแล้ว คือไวมาก โทนขยับ วนมือเหมือนยิปมัน แล้วต่อยเข้าที่ท้องอีกที

แล้วคนนี้ก็เหวี่ยงหมัดแบบมั่วๆ ซั่วๆอ่ะ โทนก็เอามือปัดหมัดนั่นออก แล้วอัปเปอร์คัตใส่ท้องอีกครั้ง คือลงไปนั่งตัวงอเป็นกุ้งเลยนะ คือทุกคนเข้าใจป่ะว่านี่มันชีวิตจริง มันไม่ใช่ละคร ที่แบบพอเวลามีเรื่องกัน ก็กอดคอกันไป กอดคอกันมา แลกคนละหมัดสองหมัด ไม่ใช่อ่ะไม่เลยนี่คือชีวิตจริง

แล้วระดับของโทนกับพวกนี้ดูก็รู้ว่าระดับการต่อสู้แตกต่างกันมากๆ การที่จะจบเร็วแบบนี้ก็ไม่ใช่เรื่องแปลกเลย และที่สำคัญโทนเคลื่อนไหวแต่ละจังหวะคือเด็ดขาดอ่ะ มาต่อเนอะ พอคนนั้นลงไปนั่งจุกอยู่กับพื้นโทนก็นั่งลงไปกระชากคอเสื้อ แล้วพูดว่านั่งฟังเงียบๆ แล้วผลักไปคนๆนั้นนอนกองกับพื้นเลยนะ โทนยืนคุมเชิงตรงหน้า มองด้วยสายตาที่กวาดมองต่ำเลย

พี่แมนพูดว่าคำถามข้อที่ 2 ที่ถามว่าเรียนจบหรือยัง... จบแล้วครับ จบพร้อมพวกคุณนั่นแหละ แปลกนะว่าไหม ทั้งๆที่ผมดรอปเรียนไปปีนึง แต่เรียนจบพร้อมพวกคุณเลย เพราะอะไรกันนะ พี่แมนว่าเพราะอะไรวะโทนพอรู้ไหม ซึ่งโทนก็ตอบว่า... จะบอกว่าโง่ก็กลัวจะตรงไป จะบอกว่าเรียนแบบค่อยเป็นค่อยไปมันก็ไม่ใช่

แล้วตอนนั้นพวกนั้นก็เหมือนหัวเสียอ่ะ ด่าไอ้เหี้... เอ๊ย แล้วลุกขึ้นมาสองคนเลยนะ จะต่อยโทนเลย โทนก็หลบ หลบ ไม่รู้ดิ่รู้สึกว่าขาโทนจะไวขึ้นกว่าเดิมเวลาเคลื่อนตัวอ่ะ โทนหลบดึงเสื้อเหวี่ยงเป็นกลิ้งเป็นลูกขนุนเลย โทนถามว่าจะเอาใช่ไหม ! แล้วคืออยู่ดีๆก็เปลี่ยนท่าทางไปเลยอ่ะ

ย่อตัวนิดนึงเหมือนลดศูนย์ถ่วงอย่างที่เตยเคยบอก อีกคนที่ยังไม่โดนเหวี่ยงไปก็ง้างหมัดมาเลยนะโทนก็หลบ หลบ แล้วกระแทกด้วยท่าเก่งของเขาหล่ะ เท็ตสึซังโคนั่นแหละ แล้วเซถลาไปหาพี่แมนน่ะ เราก็ตกใจร้องพี่แมน !!!!!!!  แต่ว่าพี่แมนยืนนิ่งเลยนะ

ยืนล้วงกระเป๋าแบบเก๋าๆยืนมองนิ่งๆ ตอนแรกเราก็คิดว่าพี่แมนจะถีบหรืออะไร แต่ไม่ใช่เลยอ่ะทุกคนอยู่ดีๆไอ้ลิงบ้านั่นก็แดช ต้องเรียกว่าแดชของจริงเลยนะ ก้าวแค่ 2 3 ก้าวก็พุ่งไปทันแล้วคว้าคอเสื้อเหวี่ยงเหมือนคนทั้งคนไม่มีน้ำหนัก เหวี่ยงมานด้วยนะ กลิ้งมากองตรงหน้าเพื่อนมันอ่ะ ที่เป็นตัวกร่างๆจะชวนพี่หญิงไปกินข้าว

อีกคนก็ลืมอยู่ใกล้ๆนั้นแหละ ตอนนั้นพี่หญิงก็บอกให้หยุด หยุดนะโทน ใช้ความรุนแรงแบบนี้ได้ยังไง เราเลิ่กลั่กเลยตอนนั้นมองทั้งพี่แมนกับพี่หญิง เราจ้องไปที่พี่ชายเราก็เห็นว่าพี่แมนก็มองพี่หญิง แล้วพี่แมนก็พูดว่า ผมทำอะไรเหรอยังไม่ได้ทำอะไรเลย แค่ยืนเฉยๆ มีแต่ไอ้โทนนั่นแหละที่ลงมือ ใช่ไหมโทน

โทนก็มองพี่หญิงแล้วบอกว่า นี่ผมใจดีมากแล้วนะ ทายาหม่องนิดเดียวก็ไปกินข้าวกับคุณหมอได้แล้ว โทนมองหน้าพวกนั้นแล้วพูดอีกว่าผมไม่ต่อยเข้าหน้าก็บุญละ พี่แมนก็บอกอื้มนั่นแหละๆ ต้องขอบคุณไอ้โทนมันมากๆเลยนะที่มัน ไม่เลือกต่อยเข้าที่หน้า พี่แมนก็ถามว่า เมื่อกี้บอกว่าอย่าใช้ความรุนแรงเหรอ  อย่ามาพูดให้ขำหน่อยเลยคุณหมอ 

แล้วทีคนของคุณพูดออกมาแต่ละอย่างนี่ไม่รุนแรงเลยสิ่ พูดถึงพ่อ พูดถึงแม่ บอกว่าพ่อแม่ไม่สั่งสอน รู้จักก็ไม่ได้รู้จักกับไอ้โทนมันเลยสักนิดกล้าดียังไงไปพูดถึงพ่อแม่มันแบบนั้น คนเรานี่ก็ตลกดีจริงๆ ผมถามกลับหน่อยคุณหมอ ทำไมไม่ห้ามคนของคุณหมอล่ะครับ บอกแล้วไม่ใช่เหรอ พ่อกับแม่ไม่ใช่ของเอามาเล่น อย่าสะเออะพูดถึงพ่อแม่คนอื่นแบบนั้นซิ่มันไม่ดีนะ โห่ย ทุกคนตอนนี้พี่แมนคือเดือดเลย

นี่แหละพี่แมนร่างมารที่เมื่อก่อนเขาเคยเป็นแบบนี้ แต่พอบ้านเรามีปัญหาพี่แมนก็เปลี่ยนไป โทนเองก็ยืนมองอย่างเดียวเลยตอนนั้น นี่แหละมั้งที่เขาบอกว่าอย่าไปแหย่อะไรที่ไม่ควรอยู่ แล้วตอนนั้นโทนก็นั่งลงยองๆแล้วเอามือเท้าคางแล้วพูดว่า ว่าไงครับจะโทรตาทให้คนมาช่วยไหม เพราะว่าทางผมเองก็รออยู่เหมือนกัน

แล้วยังพูดไม่ทันขาดคำเลย สมพรปากแท้ๆ มีใครไม่รู้เกือบ 10 คนมั้ง แล้วพอมาถึงพวก 3 คนนั้นก็ยิ้มเลยนะ โทนก็ยังเท้าคางแล้วเอียงหน้ามองเหมือนไม่ได้ทุกร้อนอะไรเลย คือลานจอดรถโรงพยาบาลมันอยู่ข้างหลังอ่ะ

โอ๊ยยยย ถ้าอยู่ข้างหน้ามันคงไม่บานปลายแบบนี้หรอก ไอ้คนที่ชวนพี่หญิงไปกินข้าวก็พูดว่า ไงสัดไม่ปากดีแล้วเหรอ โทนก็ยังนั่งมอง มอง

คราวนี้ไอ้คนที่โดนโทนเหวี่ยงไปเหมือนมีพลังอ่ะทุกคน พอคนเยอะแล้วมีพลังอยู่ๆก็วิ่งเข้ามาคือรู้แหละว่าจะเตะเสยหน้าแต่โทนก็เหมือนโดนกบอ่ะ หลบไปข้างๆแล้วดีดตัวถีบแบบ เอามือนึงยันพื้นแล้วถีบเฉียงขึ้นอ่ะ แล้วจังหวะคือแบบเห้ยทำได้ไง

คือใช้มือข้างที่ไม่ได้บาดเจ็บอ่ะยันพื้นแล้วถีบ แล้วดีดสปริงตัวขึ้นมาเลย โทนบอกเห้อออ คนเยอะแล้วมีพลังอ่ะ แล้วตอนนั้นก็คือแบบคนที่ดูมีอายุก็บอกไอ้เด็กเวนมึงทำอะไรวะ โทนก็บอกว่าเปล่านี่ครับ เอ้.... ถ้ามีปืนนี่ผมสู้ไม่ได้นะ ยอมแพ้ๆ โทนทำท่ายกมือขึ้นยอมแพ้ แต่ก็พูดว่า ผมไม่สู้ๆ แต่... คนอื่นไม่แน่

พี่แมนบอกไหวเปล่าวะโทน ไม่ไหวบอกได้นา โทนบอกเบๆครับ ( เบสิก
พื้นๆ ธรรมดาๆ  ) แล้วเราก็ได้ยินเสียงนะว่าเอาแม่งเลย แล้วก็วิ่งเข้ามา 3 คนมั้ง คือไม่รู้ทำไมอาจจะเพราะที่นี่เป็นโรงพยาบาลมั้งเลยไม่มีอาวุธอะไร โทนถอยๆ แล้วถามว่านี่เอาจริงๆใช่ไหมคร๊าบบ เราไม่เคยมีเรื่องบาดหมางกันเลยนะครับ

แต่จังหวะที่โทนพูดแล้วถอยน่ะ ไอ้ลิงก็หมุนตัวถีบท้องเฉยเลย การกระทำกับคำพูดโคตรจะสวนทางกันบอกไม่อยากมีเรื่องแต่เปิดเขาก่อนเลย แล้วจังหวะนึงคือต้องบอกว่าว๊าวมาก

โทนเข้าทำท่าเหมือนจะโดดไปทางซ้ายใช่มะ แต่ว่าอยู่ดีๆก็เบรกดื้อๆเลย คนที่เข้ามาหาก็คือไถลไปทางซ้ายอ่ะ โทนก็คว้าเสื้อและเหวี่ยงไปใส่อีกคนอ่ะ

แล้วมันเป็นปฏิกิริยาธรรมชาติอ่ะพอคนเข้ามาหาก็ต้องยันไว้กอดไว้ แล้วตอนนั้นอ่ะโทนถีบคู่ คือถีบทีเดียวแล้วโดนสองคนอ่ะ และนี่เป็นหนึ่งในฉากที่เจ้าโทนเอาไปใส่ในเทพวายุ

แบบมันว้าวมากเลยนะ คือเรารู้ว่าไอ้ลิงบ้าเก่ง แต่แบบ.... เห้อขอยืมคำพูดของนักพากษ์บอลจาก แมทช์ที่แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด เจอ เวสแฮม์หน่อยนะ

' รู้ว่าเก่ง แต่คิดว่าไม่ขนาดนี้ '

โทนก็เคลื่อนตัวตลอดเวลาเหมือนไม่ยอมโดนล้อมอ่ะ แล้วโทนก็บอกว่า พี่แมนๆ พวกนี้ไม่ธรรมดาเหมือนไอ้ 3 ตัวนั้นนา ถ้าผมไม่ต่อยหน้าผมจะแย่เอานา พี่แมนบอกอ่อ.... งั้นตามสบาย เดี๋ยวเรียกทนายไว้ให้ โทนถอยๆๆๆ แล้วมีคนอ้อมหลังไง ไอ้ลิงบ้าก็เหมือนก้ม ถอยหลังให้หมัดข้ามหัวไป

แล้วก็ล็อคแขนที่ต่อยแล้วตีเข่าเข้าสีข้างแล้วเหวี่ยงแบบข้ามหัวเลย โทนจะต่อยหน้าแบบจังหวะตามน้ำแต่ก็เบรกไว้ ยกมือไหว้แล้วบอกโทษทีพี่ แล้วก็เหวี่ยงออกไป แล้วไอ้ลิงบ้าก็โดนถีบมาจากข้างหลังอ่ะ แล้วก็กลิ้งไปทางพี่แมนเลย ไอ้ลิงบ้าลุกขึ้นแล้วถอนหายใจ

โทนบอกเฮ้อ เจ็บแขนทำอะไรไม่สะดวกเลยพี่แมน พี่แมนบอกเอ้าเหรอ อื้มม ร่างกายยังไม่สมบูรณ์ดี เก็บไป 3 ไป 4 ก็เกินคาดแล้วล่ะ พี่แมนบอกอื้มมม พอแล้วล่ะพี่รัชน์

เราได้ยินก็แบบห๊ะ ! อะไร แล้วตอนนั้นอ่ะทีมการ์ดของพี่แมนทั้งทีมก็ลงมาจากรถตู้ ข้างๆ 2 คัน โอ๊ยยย

เราอยากจะด่าตัวเองมากๆเลย นั่นรถตู้บริษัทเรา ทำไมเราไม่สังเกตเนี่ยยย แล้วคือไม่รู้ว่าเป็นเพราะอะไรนะทุกคน แต่ว่าพอพวกนั้นเห็นพวกพี่แมนที่อยู่ในชุดสูทสีดำก็ทำท่าตกใจกันหมดเลย คืออาจจะเพราะด้วยความดูเป็นมืออาชีพมากกว่าล่ะมั้ง พวกนั้นคงคิดว่าแต่ละคนคงพวกของกันหมดแหละ

ยัง ยังไม่หมดอ่ะทุกคน ใครจะว่าเราโม้เราก็ไม่ว่าเลยนะตอนนี้ เพราะว่าถ้าเรามาอ่านในมุมมองคนอ่าน เราก็คิดว่าเห้ย อะไรมันจะบังเอิญขนาดนั้น เราแบบเห้ย !!!!!!!!  มาได้ไง

คือทุกคนจำได้ไหมว่า ตอนเราไปบ้านเสี่ยอ่ะ มีคนๆนึงมาต้อนรับพวกเราอย่างดีเหมือนว่าเขาเป็นมือขวาของเสี่ยอ่ะ โทนก็สะดุ้งแล้วหันไปมอง แล้วคือไม่ได้มาแค่นี้ไง คนข้างหลังมาอีกเป็น 10 กว่าคนเลย 20 ด้วยมั้ง

โอ๊ยยย มันจะบ้าบออะไรขนาดนี้เนี่ย มาทำไมขนาดนี้ เขาบอกว่าแหมๆ ก็ว่าใครมาเล่นวิ่งไล่จับกัน นั่งมองตั้งนาน เขาหันไปยกมือไหว้สวัสดีครับคุณแมน พอดีผมพาคนมาตรวจสุขภาพประจำปีน่ะครับ พี่แมนก็บอกว่าพาไอ้โทนมากายภาพน่ะครับ เขาก็บอกอ้อใช่ๆโทนมันเจ็บอยู่นี่นะ

เขาหันไปมอง พวก 7 8 คนที่มาสมทบเมื่อกี้ตอนนี้ยืนนิ่งหมดเลยนะ เขาบอกว่าหลานกูเส้นเอ็นมันฉีก พวกมึงกล้าลุมเหรอวะ พวกนั้นเงียบเลยนะ แล้วคนที่จะมาชวนพี่หญิงไปกินข้าวก็พูดขึ้นมาว่าอย่าเสือก เท่านั้นแหละคนของเขาเกือบ 20 คนก็ขึ้นดิ่แบบนี้ ไอ้เด็กเหี้ย.... ไอ้ลูกหมา มึงปากดีเหรอวะ เดี๋ยวกูตามยันบ้าน

คือคำพูดนี่กระหึ่มเลย ตอนนั้น รปภ ก็วอเรียกคนมาแล้วอ่ะ ไอ้นั่นก็หน้าเริ่มเสียละ มันเลิ่กลั่ก เลิ่กลั่ก แล้วมองไปที่ลานจอดรถอย่างเดียวเลยอ่ะ แปปนึงนะมีรถคันนึงเขามา มันยิ้มเลยแล้วบอกพวกมันตายห่าหมดแน่ แล้วก็มีคนนึงลงมาอ่ะทุกคน คือก็รู้ว่าไม่ใช่คนดีแน่ๆ

ใส่เสื้อเชิร์ตลายๆเหมือนเสี่ยอ่ะ ถือกระเป๋า ใส่สร้อยทองเส้น บะเริ่ม เดินมาคือมีคนเดินมาข้างๆ ทรงนี้คือใช่เลยอ่ะทุกคน ใส่ยืดขาว เสื้อยีนคลุมมา กางเกงยีน ทรงนี้แบบเห็นทั่วไปตามหนังเลย ไอ้คนที่จะมาชวนพี่หญิงไปน่ะ รีบเดินไปหาเลย แล้วยกมือไหว้สวัสดีครับอา

เสี่ยคนนั้นก็อื้มม คือเรากลัวมากเลยตอนนี้อ่ะ อย่าถึงขั้นใช้ปงใช้ปืนเลยนะ ไอ้นั่นมันก็ชี้ไปทางโทนอ่ะ โทนก็ยืนมอง เราว่าโทนก็มีหวั่นๆบ้างแหละตอนนี้อ่ะ พอเสี่ยเดินเข้ามาแล้วคือจะยกมือขึ้นตบเลย แต่ว่าเขาก็เห็นคนของเสี่ยเจ้าของตลาดอ่ะ เขาก็ชงักแล้วพูดมามึงมาทำไม

เขาก็บอกว่าเอ้าเสี่ย แล้วก็ยกมือไหว้บอกว่าไม่เจอกันนานนะครับ ค่ายมวยเป็นไงบ้างครับ เราก็หันไปมองเลยนะ เสี่ยค่ายมวยเหรอ ว่าแล้วไงทรงนี้คือใช่เลย เสี่ยก็เปลี่ยนท่าทีเลยนะ แล้วบอกว่าเออสบายดี ไอ้คนไหนทำเพื่อนลูกชายก็ พี่แมนก็ยกมือไหว้สวัสดีครับเสี่ย

ห๊ะ! พี่แมนด้วยเหรอ เสี่ยก็ยกมือไหว้สวัสดีคุณแมน เสี่ยมองกวาดมาที่โทนซึ่งตอนนี้ยืนมองตาเขม็งเลย เสี่ยก็ชี้หน้าแล้วถามว่ามึงเล่นเพื่อนลูกกูเหรอ

แล้วคนของเสี่ยเจ้าของตลาดก็เข้าไปจับนิ้วแล้วบอกอ้ะๆๆๆ อย่าพูดแบบนั้น อย่าฟังความข้างเดียวซิ่เสี่ย เสี่ยไม่ใช่คนไม่มีเหตุผลนา

คือใช้คำว่า นา จริงๆนะ ไม่ใช่นะ เขาบอกเสี่ยไม่ใช่คนไม่มีเหตุผลนา  เสี่ยสะบัดมือออกแล้วบอกเห้ย! อย่าทำเป็นเล่นเรื่องนี้กูไม่ยอม แล้วคนที่มาด้วยก็เหมือนจะจับชายเสื้อออก คือโชว์ปืนนั่นแหละ

แต่เสี่ยก็บอกเห้ยอย่าคนกันเอง คนๆนั้นถอยไป แล้วคนของเสี่ยเจ้าของตลอดก็บอกขอบคุณครับเสี่ย แล้วเขาก็เดินไปตบไหล่คนที่โชว์ปืนเมื่อกี้แล้วบอกใจเย็นๆไม่ใช่เรื่องใหญ่ ขอบใจนะ

โห นี่เขาไม่กลัวกันเลยเหรอ เขาก็บอกเสี่ยฟังความสองฝั่งก่อนซิ่ครับ แล้วไอ้คนนั้นมันก็ฟ้องเลยว่าโทนด่ามันเสียๆหายๆ แล้วหาเรื่องก่อนด้วย ส่วนโทนน่ะเหรอก็ยังยืนนิ่งนะ คือไม่ได้ตกใจอะไรที่โดนฟ้องก่อนเลยอ่ะ โทนก็ยืนให้มันพูดๆๆ เสี่ยก็ฟังแล้วแบบจะเดือดเฉยเลย แล้วแต่ละอย่างแต่งขึ้นทั้งนั้นเลยอ่ะ

เสี่ยหันมามองโทนแบบจะเอาเรื่องให้ได้อ่ะ แต่ว่าโทนก็ถามว่าจบยัง ไอ้นั่นก็บอกเห็นไหมครับอา แม่งกวนส้นตี...  โทนก็ยังนิ่งนะ แล้วโทนก็ล้วงกระเป๋า ล้วงๆ แล้วโทนก็หยิบขึ้นมา มันเป็นเครื่องอะไรไม่รู้ดำๆ แล้วโทนก็กดอะไรสักอย่าง แล้วมันก็มีเสียงออกมา ตั้งแต่ที่เจ้าหน้าที่เรียกรับยาอ่ะ แล้วก็รันมาเรื่อยๆ

พอเสียงที่บันทึกเล่นไปเรื่อยๆ ไอ้พวก 3 คนนั้นก็หน้าเริ่มเสีย เสี่ยเองก็หน้าตาฉุนเลยแล้วหันไปมอง 3 คนนั้น โทนบอกว่าพอดี พี่แมนเอาไว้ให้ลองใช้บันทึกข้อความตอนนั่งทำงานกับตอนที่คุณท่านสอนงานแล้วเอาไปไว้ฟังย้อนหลังน่ะครับ บังเอิญจังที่กดบันทึกเอาไว้พอดี

เสี่ยก็หน้าตานี่แดงกร่ำเลย เหมือนโดนไอ้พวกนี้หลอกให้มาแต่ที่มันยิ่งไปกว่านั้นคือ คนของเสี่ยเจ้าของตลาดก็ถอยมาเขย่าหัวโทนเบาๆแล้วบอกว่าอื้มก็ถือว่าอดทนได้ดีน่ะนะ แต่การโดนพูดถึงพ่อแม่แบบเสียๆหายๆนี่ฟิวส์ขาดมันก็เรื่องธรรมดาใช่ไหมเสี่ย สมัยพวกเรานี่ตามกระทืบยันที่นอนเลยใช่ไหมเวลามีคนมาเล่นบุพการีเราน่ะ

เสี่ยบอกเออ แล้วคนของเสี่ยเจ้าของตลาดก็บอกว่า เอ้าโทนไหว้ลุงเขาซิ่ ไอ้ลิงก็ถามลุงไหนครับ เสี่ยอีกคนก็บอกอะไรวะ มึงพูดอะไร แล้วคนของเสี่ยเจ้าของตลาดก็บอกว่าเอ๊า !!!!!!  ก็นี่ลูกชายพี่ทิพย์กับพี่ทศไง ถ้าเรียกไม่เสี่ยว่าลุงแล้วจะให้เรียกว่าอะไร

โอ๊ยยย เท่านั้นแหละทุกคน เสี่ยที่ทำเหมือนจะตบหน้าโทนในตอนแรก คือทิ้งกระเป๋าที่หนีบมาเลย เขาก็มาจับไหล่โทนทันที แล้วถามว่าลูกชายทิพย์เหรอ เขาเขย่าๆๆ โทนก็บอกครับบ ครับบบ แล้วเขาก็กอดโทนทันทีบอก โอ้ยยยยย หลานลุง... 

เรานี่แบบ ห๊ะ!!!!!  แบบนี้ก็ได้เหรอ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

natt4556

ทฤษฎีโลกกลม ก็มา แสดงว่า เสี่ย พึ่งได้รู้ตอนนั้นว่านี่คือหลาน

gusjung111

พวกเสี่ยๆนี่ออกมาครบกันหมดแล้วหรือยัง

aod123

deamondear

บักโทนกระทืบมันนเลย งานนี้เจ๊ต้องได้จับเข่าคุยกับเจ๊ใหญ่ (พี่หญิง) แน่นอน
ปิดท้ายได้สะใจครับเจ๊ 5555 ยังครับยัง นิยมกินข้าวกับเจ๊ใหญ่(พี่หญิง)

Pong Sak

Wichana

เรียบร้อยครับ เส้นใหญ่เกินไปแล้ว คดีพลิกละสิ

navy868

ไปๆมาๆก็คนกันเองกับพ่อแม่โทนทั้งนั้น

po3026

อ้าวเจอคนกันเองอย่างนี้ก็สบายสิ

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. คดีพลิก.. พี่โทนกลายเป็นหลานลุงซะงั้น

seamasterza

DESTINY_TH

ห๊ะแบบนี้ก็ได้หรอของจริงอะแบบนี้555

Thanee_samsung

ไม่ตายคาตีนเทพโทนก็บุญแล้วว ยังพ่อทศอีก บันเทิงง

jeab2504

LMnade

ตัวละครลับนักปั้นคุณโทน ออกมากันหมดรึยังนะ