ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เซ็กส์ความรักหรือน้ำเมาผมผิดไหมช่วยบอกที cop

เริ่มโดย rroyz, พฤศจิกายน 22, 2022, 05:48:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rroyz

ผมชื่อ "เด่น"ครับ อายุ 23 ปี หลังจากเรียนจบก็ทำงานบริษัทแห่งหนึ่งแถวสีลม ผมทำงานด้านการตลาดครับ ผมจึงรู้จักผู้หญิงคนหนึ่ง ชื่อ "ตุ๊ก" ซึ่งอายุแค่ 18 ปีเอง ตุ๊กอยู่ฝ่ายบญชีและการเงิน ซึ่งผมต้องติดต่อเป็นประจำ ตุ๊กเป็นคนกรุงเทพ และเป็นลูกคนจีนด้วย จึงทำให้ตุ๊กเป็นคนผิวขาวละเอียดมาก ความสูงของเธอก็คงประมาณ 165 ซ.ม.ซึ่งก็ตรงตามสเป็คผมมาก เพราะตุ๊กเป็นคนสะโพกผายใหญ่มาก โดยเฉพาะก้นจะงอนงามมาก หน้าอกของตุ๊กก็ใหญ่ และ อวบมาก ๆผมแอบชอบเธออยู่หลายเดือนก็ไม่คืบหน้าอะไรมากมาย เพราะตุ๊กมีแฟนแล้ว คอยรับคอยส่งกันทุกวัน ทำให้ผมท้อใจมากแต่ก็ไม่ยอมถอยง่าย ๆ ตุ๊กเองก็คงรู้ว่าผมแอบชอบเขา แต่เธอเป็นคนรักเดียวใจเดียว และ บูชาความรัก ที่ผมรู้เพราะเธอเป็นคนบอกผมเอง ตุ๊กบอกผมว่า "ตุ๊กรู้นะว่าพี่เด่นแอบชอบตุ๊กอยู่ แต่เราเป็นเพื่อนกันก็พอนะ เพราะตุ๊กเองก็มีแฟนอยู่แล้ว ปลายปีนี้ตุ๊กก็คงจะแต่งงานแล้ว เราเป็นเพื่อนกันดีกว่านะ"ผมรู้สึกเสียใจ และ อึ้งกับคำพูดของตุ๊กมาก แต่ผมก็พยายามทำตัวให้เป็นปกติ คิดดีทำดีกับตุ๊กทุกเรื่อง จนตุ๊กบอกว่า "พี่เด่นเป็นคนดีมากนะขนาดรู้ว่าตุ๊กมีแฟนแล้ว ยังทำดีกับตุ๊กทุกเรื่อง ถ้าตุ๊กเลิกกับแฟน ตุ๊กจะเลือกพี่เป็นคนแรกเลย"ผมดีใจมากแต่ยังหวังลม ๆแล้ง ๆอยู่ คิดว่าคงมีสักวันความฝันผมคงเป็นจริง และแล้วฝันของผมก็เป็นจริงจนได้ เมื่อปลายเดือนตุลาคมที่ผ่านมานี่เอง บริษัทผมหยุดช่วงการประชุม APEC พวกผมจึงชวนกันไปเที่ยวที่เกาะช้าง ไปกันหลายคนครับ ส่วนใหญ่จะเป็นแผนกการตลาด และ แผนกบัญชีการเงิน ซึ่งหนึ่งในนั้นก็มีตุ๊กรวมอยู่ด้วย ผมดีใจมากที่จะมีโอกาสใกล้ชิดกับตุ๊กสองต่อสอง ถึงจะเป็นแค่เพื่อนก็ตาม ผมนั่งติดกับตุ๊ก ตุ๊กดูเหงา ๆเพราะแฟนตุ๊กติดงานจึงมาไม่ได้ ผมก๊เลยชวนตุ๊กคุยตลอดทางเลย มีอยู่ครั้งหนึ่งผมแซวตุ๊กว่า "แฟนไม่มาด้วยคืนนี้จะนอนกับใครเนี่ย"ตุ๊กก็บอกว่า "ถึงมาด้วยก็นอนห้องเดียวกันไม่ได้ เป็นแฟนกันไม่ได้เป็นผัวเมียกันซักหน่อย" พอถึงเกาะช้างก็เป็นช่วงบ่ายแล้ว พอลงจากรถก็เข้าห้องพัก พวกผู้หญิงก็เปลี่ยนชุดว่ายน้ำเป็นการใหญ่ แต่ละนางถ้าคุณเห็นละก็ควยแข็งดด่แน่นอน ผมชำเลืองดูแต่ละคนถึงกับอุทานในใจ โคกหีแต่ละนางสุด ๆล่ะครับ ทั้งโหนกทั้งนูนดันชุดว่ายน้ำเพื่อจะให้ปริแตกเสียให้ได้ ผมมองมาทาง "ตุ๊ก"ผมถึงกับตกใจเพราะหว่างขาของตุ๊กโหนกนูนกว่าใครเพื่อน ยืนขาไม่ชิดกันเลยครับผมแอบกลืนน้ำลายเอื๊อก ๆ พวกสาว ๆก็ลงเล่นน้ำอย่างสนุกสนาน พอตกเย็นก็เลี้ยงฉลองกันอย่างสุดเหวี่ยง เพียบแปล้ทั้งอาหารและเครื่องดื่ม กินไปคุยไปชนแก้วไปพี่ ๆที่ทำงานเขาสนุกสนานมาก มีแต่ตุ๊กเท่านั้นที่ไม่แตะเหล้าเบียร์เลย ผมก็กินนิดหน่อยเท่านั้นเอง กินไปได้ประมาณ 3 ทุ่มผมเห็นพี่ "แพรว"หัวหน้าของตุ๊กเมาจนฟุบเลยแฟนพี่แพรวก็บอกให้ผมประคองพี่แพรวไปไว้ทีห้องพักซะก่อน เพราะแกกำลังติดลมกับเพื่อนอยู่ ผมจึงประคองพี่แพรวไปส่งที่ห้อง พอไปถึงห้องผมวางพี่แพรวไว้บนเตียง พี่แพรวแกนอนแผ่หราอ้าซ่าเลยครับ ดูท่าแกแล้วแกยั่วยวนมากแกคงคิดว่าเป็นแฟนแก ผมรีบเดินไปปิดประตูเลยครับกลัวคนอื่นเห็น ตอนนี้ควยผมโด่ส่ายหัวหงึก ๆในกางเกงแพรเลยครับ ผมคิดในใจเปิดดูกางเกงพี่แพรวเป็นรางวัลดีกว่า แกใส่ชุดนอนครับเป็นผ้าบาง ๆนุ่ม ๆสีชมพูครับ ผมค่อย ๆร่นชุดนอนของพี่แพรวขึ้นไปเรื่อย ๆอย่างแผ่วเบา หัวใจผมเต้นแรงมากกลัวแกตื่นขึ้นมาเจอผมแล้วโวยวาย ผมตกใจมากครับพี่แพรวไม่ใส่กางเกงใน โคกหีของพี่แพรวโหนกนูนมากครับ ขนของแกขึ้นเยอะมาก เส้นขนแต่ละเส้นใหญ่สีดำ และ ยาวมาก ขนของแกเยอะมากจนมองไม่เห็นแคมเลยครับ ผมเอาวางทาบดูถึงรู้ว่าใหญ่มากจริง ๆผมกางขาพี่แพรวกางแล้วผมก็ขยับไปนั่งตรงกลาง ผมก้มลงมองโคกหี เม็ดแตดแกใหญ่มากครับออกคล้ำ ๆไปนิด ผมเอามือแบะแคมหีทั้งสองข้างออกจากกัน รูหีข้างในแกแดงแจ๋เลยครับ ข้างในแกสั่นไหวยวบยาบเลยครับ ผมเงี่ยนมากครับตอนนี้ ควยผมส่ายหัวหงึก ๆปวดหนึบ ๆถึงโคนเลย ผมเอานิ้วกลางแหย่รูหีพี่แพรวโดยเขี่ยขึ้นลง ตอนนี้พี่แพรวมีการบิดตัว และ อ้าขาให้ถ่างออกไปอีกตามสัญชาติญาณ ปากพี่แพรวร้องอู้อี้ ๆๆเป็นระยะ ๆน้ำเงี่ยนเมือกเหนียว ๆเริ่มไหลทะลัก น้ำเงี่ยนแกข้นมากครับดูคล้ายวุ้นมากเลย ผมแหกหีแกให้อ้ามากกว่าเดิม สีแดงสดสั่นไหวยวบยาบประกับแสงไฟเป็นประกายเซ็กส์จัดจริง ๆพี่แพรวผมคิด ผมไม่รอช้าผมเอาหน้าซุกหว่างขาพี่แพรวทันทีครับ ผมเอาลิ้นเลียฉกเม็ดแตดขึ้นลงผ่านแคมหีที่อ้าเชื้อเชิญอยู่เบื้องหน้า ผมเลียก้นพี่แพรวเลียขนทุกเส้นจนรู้สึกแสบที่ลิ้น ผมเลียสะใจมากเลียผมดูดเม็ดแตดพี่แพรวผมเอาปากดูดดุนเม้ดแตดแกแล้วดึงเข้าออก เชื่อไหมครับเม็ดแตดแกแข็งโด่เหมือนของผู้ชายเลยครับ พี่แพรวร้องซี๊ด ซ๊าด ๆๆๆๆๆสูดปากเหมือนเผ็ดพริก ผมดูดซักพักแกกระตุกเนื้อตัวสั่นเทา เม็ดแตดที่ผมอมอยู่ขับน้ำเงี่ยนและน้ำเมือกออกมาเยอะมากผมดูดเลียกินจนหมด ผมเลียหีพี่แพรวจนสะอาด และ หนำใจแล้ว ผมจึงลุกขึ้นนั่งยอง ๆจับควยผมจ่อตรงรูหีพี่แพรว ผมเอาควยเขี่ยขึ้นเขี่ยลงที่เม็ดแตดแก แตดแกอ้าหวอเลยครับ ผมก็เลยกดทีเดียวมิดด้ามเลยครับ พี่แพรวสะดุ้งเฮือกสะท้านไปทั้งตัว พี่แพรวกัดฟันกรอด ๆแกคงจะเสียวมาก เลยลืมตาขึ้นดู ผมตกใจมาก พี่แพรวแกก็ตกใจมากเช่นกัน แต่ไม่รู้จะทำอย่างไร เพราะควยยังเสียบคารูหีแกอยู่เลย ผมจ้องตาพี่แพรว พี่แพรวก็หลบหน้าผมพูดว่า "เด่นหลักหลับพี่เหรอ พี่อายจัง"ผมตอบแกว่า "ผมขอโทษครับพี่ แฟนพี่ให้ผมมาส่งเพราะพี่เมามาก แฟนพี่ยังกินเหล้าต่ออยู่เลย"พี่แพรวพูดต่อ "ทำไมทำกับพี่อย่างนี้ล่ะ ถ้าแฟนพี่รู้จะทำอย่างไง"ผมจูบพี่แพรวแล้วพูดว่า"ผมทนไม่ไหวจริง ๆครับ ทีแรกก็จะดูแค่กางเกงใน แต่พี่แพรวไม่ใส่กางเกงในเรื่องมันก็เลยเถิดมาเป็นแบบนี้"ผมกระเด้าควยช้า ๆ3 ที พี่แพรวอ้าปากค้างเสียงสั่น ๆพูดว่า "ไหน ๆก็มาถึงขั้นนี้แล้ว เดี๋ยวพี่อนุญาตเด่นก็แล้วกัน แต่รีบ ๆทำนะ เดี๋ยวแฟนพี่มาเห็นเข้าแย่แน่ ๆเลย"ผมตกปากรับคำ ผมกระเด้าควยถี่ขึ้น ถี่ขึ้น ๆๆๆๆเร็วขึน แรงขึ้น รูหีพี่แพรว ทั้งฟิต ทั้งตอด ทั้งดูด แรงมากครับ แกคราง อูยยยยยยยยยยยยยยยยย ตลอดเวลาที่ผมชักควยเข้าออก ผมเอี้ยวตัวถอดชุดนอนแกออกให้หมดจะได้เย็ดพี่แพรวให้หนำใจ นมพี่แพรวใหญ่มากครับ ผมบีบ ผมงับนมพี่แพรวเบา ๆข้างล่างกระเด้าถี่ขึ้นนนนนนนนนแรงขึ้น เสียงหนอกกระทบกันดังพลั่ก ๆๆๆๆๆๆพี่แพรวสุดยอดจริง ๆครับ รูหีทั้งดูดทั้งตอด ตอดแรงมาก จนผมใกล้จะเสร็จ ผมก็บอกพี่แพรวว่า "ผมใกล้จะเสร็จแล้วครับพี่แพรว ให้ผมเอาน้ำออกข้างในได้ไหมครับ"พี่แพรวร้องว่า "ไม่ด้นะพี่ไม่ได้กินยาคุม ห้ามออกข้างในนะ" ผมก็รับปากแก ผมกระเด้าสุดแรงเกิด พี่แพรวร้องเสียงดังมากครับ "โอ๊ยยยยยยยยยยยยพี่จะเสร็จแล้วววววววววววแรง ๆๆๆๆๆโอ๊ยยยยยยยยออกแล้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ"เป็นช่วงที่ผมน้ำแตกพอดีครับ พี่แพรวกดเอวผมใส่ร่องหีแกแน่นแลย น้ำเงี่ยนผมพุ่งปรี๊ด ๆๆๆๆเสียงดังมากเข้าไปในรูหีจนรู้สึกได้ รูหีพี่แพรวขมิบตอดแรงมากครับเหมือนจะเอาน้ำเงี่ยนให้หมดไม่ให้เล็ดลอดออกมาข้างนอก แกเอามือกดเอวผมแช่ไว้ในรูหีซักพัก แกก็ลืมตาขึ้นท่าทางตกใจมาก "เด่นน้ำของเธอแตกข้างในพี่เหรอ"ผมตอบแก "ครับพี่ ก็พี่แพรวกดสะโพกไว้แน่นเลย ผมถอดออกไม่ได้ แต่ของพี่ตอดแรงมากครับ ผมรักพี่แพรวครับ"พูดจบผมหอมแก้มพี่แพรวทีหนึ่ง พี่แพรวพูดต่อว่า "น้ำของเด่นแตกข้างในของพี่ไม่เป็นไร พรุ่งนี้เช้าพี่จะรีบไปซื้อยาคุมชั่วโมงมากิน แล้วที่บอกว่ารักพี่ รักจริงหรือเปล่า รักเท่าน้องตุ๊กคนสวยของเธอไหม อย่าว่าพี่ไม่รู้นะเด่นแอบรักตุ๊กอยู่ไม่ใช่เหรอ"ผมอายมาก "เด่นให้พี่ช่วยไหมคืนนี้เผด็จศึกน้องตุ๊กให้ได้ เด่นไม่มีโอกาสแล้วนะ ถ้าพลาดงานนี้ เพราะเดือนหน้าตุ๊กจะแต่งงานแล้วไม่ใช่หรือ"ผมตอบแกว่า"พี่ช่วยผมทำไมครับ ผมทำไม่ดีกับพี่"พี่แพรวดึงผมเข้าไปกอดพูดว่า"ดูพูดเข้าของเด่นยังเสียบคาของพี่อยู่เลยนะ เด่นเป็นผัวคนที่สองของพี่นะ"แกพูดคำว่าผัวผมรู้สึกอายและหน้าแดงมากจนรู้สึกผิดผมถามพี่แพรวว่า "แล้วแฟนพี่ล่ะเขาจะไม่เอาเหรอ ผมไม่อยากทำบาป" ถึงตอนนี้พี่แพรวจูบปากผมแล้วพูดว่า"เด่นอย่าคิดมากขนาดนั้น แฟนพี่เขาก็เป็นคนดี เด่นก็เป็นคนดี แต่เด่นทำให้พี่มีความสุขมากนะแฟนพี่ไม่เคยเลียตรงนั้นให้พี่เลยนะ" ผมถามว่า "ตรงไหนครับ ทำไมแฟนพี่ถึงไม่กล้าเลีย" พี่แพรวพลักผมออกจากตัวแก ควยผมหลุดจากรูหีแกดัง บ๊อก เลยครับ น้ำเงี่ยนผมไหลออกจากรูหีพี่แพรวเป็นทางขาวขุ่นข้น แกพูดพรางชี้ที่หีแกว่า "เด่นกล้าเลียของพี่ตอนนี้หรือเปล่าล่ะ" ผมตอบว่า "ของชอบผมครับพี่แพรว เลียหี เลียหอยผมชอบนักล่ะ" พี่แพรวพูดอาย ๆว่า "พูดคำว่า หี ด้วยเหรอ หีก็หี ถ้างั้นเด่นก็เลียล้างหีให้พี่ก้แล้วกัน พี่ขี้เกียจใช้น้ำล้าง" ผมสนองทันทีทั้งดูดทั้งเลียผมเลียทุกซอกทุกหลืบที่เป็นบริเวณโคกหีแก ไม่เว้นแม้แต่รูตูด น้ำเงี่ยนของผมกับของพี่แพรวผสมกันกลิ่นคาวพิลึก แต่ผมก็ดูดกินอย่างไม่รังเกียจ พี่แพรวชมผมใหญ่เลย "เด่นนี่เลียเก่งมากนะ ถ้าได้เลียน้องตุ๊กคงจะสุด ๆไปเลยว่าไหม แต่เธออย่าไปทำรุนแรงกับตุ๊กนะ เขายังบริสุทธิ์อยู่ เขาเล่าเรื่องให้พี่ฟังตลอดล่ะ"ผมเงยหน้าจากหว่างแกถามว่า "จะช่วยผมยังไงครับพี่ผมมองไม่เห็นทางเลย"พี่แพรวพูดพร้อมกดหัวผมใส่หว่างขาแกด้วยความเสียวว่า "เด็กโง่ ก็ทำวิธีเดียวกับที่เธอทำกับพี่ไงล่ะ เดี๋ยวพี่จะไปกล่อมตุ๊กกินเหล้าเอง เด่นก็เตรียมตัวไว้ได้เลย" ผมขอบคุณพี่แพรวด้วยการเลียหีแกจนน้ำแตกไปรอบสาม ผมขอแกเย็ดอีกแกห้ามไว้ เพราะมันนานกลัวคนจะสงสัย โดยเฉพาะแฟนแก พี่แพรวลุกขึ้นสวมชุดนอนแบบมึน เพราะยังไม่สร่างเมา พี่แพรวไม่ล้างหีจริง ๆครับ แกให้ผมดมหีแล้วบอกว่า "ถ้าเธอต้องการพี่เมื่อไหร่ ก็บอกพี่นะถ้ามีโอกาสพี่ให้เธอเสมอ พี่ยกหีให้เด่นแล้ว เพราะเด่นเป็นผัวพี่"ผมซึ้งใจมาก ประคองแกไปวงเหล้าเหมือนเดิม ตอนนี้เหลือไม่กี่คนแล้ว ทุกคนดูแปลกใจมาก เพราะนึกว่าแกไปนอนแล้ว พี่แพรวรีบพูดว่า "ต้องขอบคุณน้องเด่นเขา ที่พาแพรวไปอว้ก เขาไม่รังเกียจเลยทำความสะอาดให้อย่างดีไม่ให้มีกลิ่น เลยกลับมาดื่มกับพวกพี่ได้อีกครั้ง" แฟนพี่แพรวตบไหล่ผมพูดขอบคุณผมที่เป็นธุระให้แก ผมโล่งอกทันที ผมนั่งลงติดกับตุ๊ก ๆถามผมว่า "ไปทำอะไรมาพี่ตั้งนาน"ผมตอบว่า "พี่แพรวแกอว้กเลยพาแกไปทำความสะอาดกว่าจะเสร็จ แล้วตุ๊กง่วงนอนหรือยัง" ผมถามด้วยความเป็นห่วง พี่แพรวยื่นแก้วเหล้าให้ตุ๊ก ซึ่งตุ๊กก็ทำหน้างง ๆ พี่แพรวพูดอวยพรทันทีว่า "ในฐานะที่พี่เป็นหัวหน้าของตุ๊ก พี่ขอให้ทุกคนดื่มอวยให้กับตุ๊กด้วย เพราะเดือนหน้าตุ๊กเขาจะแต่งงานแล้ว เอ้าชนแก้ว หมดแก้วเลยนะตุ๊ก ถ้าไม่หมดถือว่ารังเกียจกัน"เจอไม้นีของพี่แพรวเข้ามีเหรอตุ๊กจะกล้าปฎิเสธ มีแก้วที่หนึ่งมันก็มีแก้วที่สองตามมา เพราะอยู่กันหลายคนกว่าจะอวยพรกันครบคน ตุ๊กหน้าแดงมากตอนนี้รู้สึกโงนเงนไปมา ผมเอามือแตะตัวตุ๊กดูร้อนมาก แสดงว่าเมาแล้ว พอกินได้ซักพักทุกคนก็เมาฟุบหมด ไม่เว้นแม้แต่น้องตุ๊กคนสวย ที่กำลังจะกลายเป็นเมียผมอีกคนแน่นอนคืนนี้ โดยความคิดของพี่แพรวเมียผมหมาด ๆอีกคน
..................................................................................................................................................................................................................................................

ประมาณห้าทุ่มทุกคนเมามาก ผมไล่ปลุกทุกคนใครที่พอกลับห้องพักได้ก็ให้กลับเอง พี่แพรวกับแฟนแกก็เมามากครับ ยืนยังไม่ไหวเลย ผมเลยให้แกนั่งรอก่อน เพราะผมต้องไปส่งน้องตุ๊กคนสวยก่อน ผมประคองน้องตุ๊กค่อย ๆเดินไปส่งไว้ที่ห้อง ระหว่างทางผมเอามือกุมโคกหีของตุ๊ก ใหญ่และโหนกนูนมากครับ ผมเลียปากสมใจผมแน่ล่ะคราวนี้ วันนี้ตุ๊กใส่กางเกงแพรนอนซะด้วย เป็นบุญควยผมจริงๆ ผมคิด ผมวางน้องตุ๊กไว้ที่เตียงอย่างเรียบร้อยพร้อมกับกางขาตุ๊กออก แล้วผมก็ก้มลงจูบที่โคกหีตุ๊ก พร้อมกับพูดว่า "เดี๋ยวพี่เด่นกลับมาเลียหีให้นะจ๊ะทูนหัว"พูดจบผมก็ล็อคห้องอย่างแน่นหนากลัวจะมาชิงตัดหน้าไปซะก่อน ผมเดินยิ้มอย่างโล่งอกไปประคองพี่แพรวกับแฟนแกไปห้องพักที่อยู่ไม่ไกลกันนัก ระหว่างทางพี่แพรวเอื้อมมือเข้าไปรูดควยผมเข้าออกในกางเกงแพร ผมเสียวมากแข็งจนปวดหนึบไปหมด ถึงห้องพี่แพรวผมจับแฟนพี่แพรวนอนลงบนเตียงที่ผมเย็ดเมียแกไปก่อนหน้านั้น แฟนพี่แพรวแกนอนคว่ำหลับไปเลยครับ นอนกรนเสียงดังมาก ผมอุ้มพี่แพรวนอนข้าง ๆแฟนแก ผมกำลังจะเดินกลับแกดึงมือผมไว้ พูดว่า"เด่นพาพี่ไปนอนห้องตุ๊กด้วยนะ สงสารพี่เถอะนะ" พี่พูดพลางล้วงเอาควยออกมาดูดเฉยเลยผมเสียวสุด ๆเลยครับไม่นึกว่าแกจะกล้าทำ "แล้วแฟนพี่ล่ะเขาจะคิดยังไง"แกละปากจากหัวควยผมตอบว่า"แฟนพี่ถ้าได้เมาแล้วสิบโมงโน่นถึงตื่น ตอนเช้าพี่จะบอกว่าไปนอนเป็นเพื่อนตุ๊ก จะได้ไม่มีใครสงสัยเด่นไงล่ะ"ช่างคิดนักนะ ผมตกลงประคองพี่แพรวไปนอนห้องน้องตุ๊กต่อ โดยปิดห้องไว้ให้แฟนพี่แพรวนอนคนเดียว แกคงไม่รู้หรอกว่าผมจะเย็ดหีเมียแกอีกหลายทีคิดแล้วเสียวครับ พอเปิดน้องตุ๊กแล้วผมวางพี่แพรวไว้ข้างตุ๊ก ผมบอกพี่แพรวว่า"ผมขอเอาน้องตุ๊กก่อนนะพี่" แกบอกว่า "ตามสบายจ้ะเดี่ยวพี่จะช่วย เผื่อแรงเอาไว้ให้เมียคนนี้ด้วย"ดูสิแกอ้อน ถ้าไม่น้องตุ๊กคืนนี้ล่ะก็ควยผมคงมุดรูหีพี่แพรวทั้งคืนเป็นแน่ ผมปราดเข้าจูบหน้าผากของตุ๊กอย่างแผ่วเบาด้วยความรัก ผมจูบพรมทั่วทั้งใบหน้า ติ่งหู ซอกคอ เลยขึ้นไปจูบปาก กลิ่นเหล้าหึ่งเลยครับตอนนี้ ผมพยายามจูบปากตุ๊กเพื่อให้ตุ๊กตอบสนอง ได้ซักพักตุ๊กก็เผยอปากขึ้นตอบรับการจูบของผม ผมดีใจมากที่ไดจูบปากคนที่ผมรักและกำลังจะเป็นของคนอื่นในเดือนหน้า ผมจูบเนิ่นนานและดูดดื่มมาก ตุ๊กก็หลับตาพริ้มอย่างมีความสุข แต่ก็ไม่ได้ลืมตาขึ้นมอง คงเป็นเพราะฤทธิ์เหล้าเป็นแน่เพราะตุ๊กเพิ่งดื่มเป็นครั้งแรก ผมจูบซอกคอไซ้ลงมาเรื่อย ๆจนถึงอกอวบของตุ๊ก ผมใช้มือบีบคั้นเบา ๆขยำเบา ๆเพราะกลัวเธอเจ็บ ผมค่อย ๆถอดชุดผมออกอย่างง่ายเพราะเป็นกางเกงแพร พี่แพรวนอนยิ้มดูผมอย่างว่าง่าย ตอนนี้แกถอดชุดแกออกหมดนอนหงายถ่างอ้าซ่ายั่วยวนผม พี่แพรวพูดว่า"เมียคนนี้รอให้เอาอยู่นะ" ผมบอกว่า "เดี๋ยวผมยกควยผมให้พี่เลยครับ"พูดจบผมถอดเสื้อเธอออกเหลือเฉพาะยกทรง นมของตุ๊กตั้งเหมือนภูเขาเลยครับ สะใจผมมากครับผมใช้สองมือช้อนนมเข้าหากันบีบโยกโยกมา ตุ๊กแอ่นอกตามผมด้วยความเสียวครับตอนนี้ ปากร้อง ซี้ดดดดดดดดดดซู่ว์วววววววว ผมค่อยปลดตะขอยกทรงของตุ๊กออกแล้วโยนไปไว้บนหัวเตียง นมของตุ๊กเด้งดึ๋งตั้งเต้าเลยครับ หัวนมสีชมพูระเรื่อเล็กนิดเดียวเพราะไม่เคยผ่านผู้ชาย ผมเอาปากงับหัวนมทันที ทั้งขยำ ทั้งดูดสลับข้างไปมา เสียงครางของตุ๊กดังขึ้นมากครับ อูยยยยยยยยซี้ดดดดดดดดดดโอ่ววววววววววว ถึงตอนนี้พี่แพรวลุกขึ้นมารวมวงด้วยครับ ด้วยการจูบปากของตุ๊กที่ว่างอยู่ทันที ดูสองคนจะดูดปากกันมีความสุขมาก ตอนนี้ใบหน้าของตุ๊กแดงกล่ำน่ารักมากครับ ผมละจากอกของตุ๊กลงสู่ด้านล่าง ผมเอามือกุมโคกหีของตุ๊กตอนนี้เปียกแฉะกางเกงผ้าแพรด้านนอกเลยครับ แสดงว่าตุ๊กคงเสียวและเงี่ยนมากครับตอนนี้ ผมถอดกางเกงแพรของตุ๊กออกอย่างง่ายดายเพราะมันหลวม ๆอยู่แล้ว ผมยกเป้ากางเกงตรงโคกหีมาดมดู กลิ่นกระสันรัญจวนมากครับ ตะลึงเลยครับโคกหีของตุ๊กที่อยู่ตรงหน้าผมตอนนี้ ทั้งโหนกทั้งนูน ใหญ่มากจริง ๆครับ เนินหีของตุ๊กสะอาดเนียนละเอียดมากครับ ขนมีน้อยมากครับ เพราะมันซ่อนอยู่ใต้กางเกงในสีขาวเนื้อผ้าบาง ๆน้ำเมือกสีขาวใส ๆไหลทะลักจนกางเกงในเปียก เป็นรอยบุ๋มเว้าเข้าไปบริเวณรูหีของเธอ ผมถามพี่แพรวว่า "พี่แพรวว่าโคกหีตุ๊กกับของพี่ใครใหญ่กว่ากัน" พี่แพรวแกละปากจากหัวนมตุ๊กเอามือกุมดูแกอุทานว่า "ใหญ่จริง ๆนะเด่น ขนก็มีแต่พองามสวยและใหญ่กว่าของพี่จริง ๆ"แกหันก้นมาทางผมพอดี ผมเลยเอานิ้วกลางเสยรูหีด้านหลัง แกร้อง อู้ย... เลยครับรูหีด้านในแกยังตอดตุ๊บ ๆอยู่เลยครับ สุดยอดจริง ๆรูหีพี่แพรว ผมชักนิ้วเข้าออกได้ซักพักผมก็ดึงออก พี่แพรวแกทำหน้าละห้อยเลยครับ จากนั้นแกก็ก้มหน้าก้มตาดูดนมของตุ๊กต่ออย่างเมามัน ถึงตอนนี้ตุ๊กครางซี้ดดดดดดดดหนักขึ้นและถี่ขึ้นตามแรงดูดของแพรว ผมไม่น้อยหน้าเอาเลียน้ำเงี่ยนของตุ๊กที่ทะลุกางเกงในออกมาอย่างเสียดาย ผมเลียแรงและถี่ขึ้นตุ๊กยกก้นขึ้นลงตามจังหวะที่ผมเลียผมเลียลากยาวขึ้นลงจนกางเกงในเปียกไปหมดจนเห็นเนื้อด้านในชัดเจน น้ำเมือกของตุ๊กออกมากครับ ผมเลียและกลืนกินออกเค็ม ๆหวาน ๆผมชักติดใจแล้วครับ ผมอยากเห็นด้านในเต็มทีแล้ว ผมดึงกางเกงในของตุ๊กออกไปกองไว้ตรงเท้า โคกหีไร้อาภรณ์ใด ๆอยู่ตรงหน้าผมแล้วครับ โคกหีใหญ่โหนกนูนแบะอ้า น้ำเมือกไหลซึมต้องแสงไฟเป็นประกาย กลีบทั้งสองข้างของตุ๊กอวบอูมใหญ่เป็นพูเหมือนทุเรียน เม็ดแตดสีแดงสด มองข้างในยิ่งสด สีแดงสด ๆเพราะเลือดคงมาคั่งอยู่บริเวณนี้มากเป็นพิเศษ เอาถ่างขาของตุ๊กให้อ้าขึ้นอีก จากนั้นผมก็ค่อยเลียตวัดลิ้นขึ้นลง จากกลีบหีทั้งสองข้าง ดูดดุนเม็ดแตดทั้งขบเบา ใช้ลิ้นเลียคว้านลึก ๆจนรู้สึกได้ว่ารูหีของตุ๊กตอดลิ้นผมตุ๊บ ผมเลียแรงตุ๊กก็ยกสะโพกขึ้นหาผมตามจังหวะของลิ้นที่ชอนไชไปตามซอกหลืบ ตุ๊กครางซิ้ดดดดดดดดดเสียวววววววห่อปากตามจังหวะที่ผมเลีย ผมเอานิ้วกลางแหย่เข้าไปรูหีตุ๊กฟิตมากครับ ตอดนี้วแรงมาก แรงกว่าการตอดของพี่แพรวเสียอีก ผมเลียได้ซักพัก ตุ๊กก็ขมิบรูหีถี่ ๆแรง ๆปล่อยน้ำออกมาเลอะหน้าผมเลยครับ แสดงเสร็จไปรอบหนึ่งแล้วครับ ผมดีใจมากที่เลียผู้หญิงที่ผมรักจนเสร็จคาปาก ผมเลียอยู่อีกนานพอสมควร พี่แพรวก็บอกผมว่า "เอาได้แล้วเด่นเดี๋ยวตุ๊กตื่นมาพังกันพอดี"ผมละใบหน้าขึ้นไปจูบกับพี่แพรวอย่าดูดดื่ม ผมนั่งยอง ๆเอาควยเขี่ยปากรูหีของตุ๊เบา ๆตุ๊กสะดุ้งเล็กน้อย ตุ๊กยังไม่รู้สึกตัวเลยครับว่าจะได้คนชื่อเด่นเป็นผัวคืนนี้ ผมโยกเบา ๆเพื่อให้ลื่น ควยผมไหลเข้าไปช้า ๆถึงตอนนี้ตุ๊กเริ่มหุบขาเข้าคงจะรู้สึกเจ็บ ผมดันโยกเข้าออกช้า ๆเข้าไปได้ประมาณครึ่งลำ กดเข้าไปต่อไม่ได้แล้วครับเหมือนคาอะไรอยู่ ชักเข้าชักออกเบา ๆก็ยังแน่นเข้าไม่ได้เหมือนเดิม ตอนนี้ตุ๊กใบหน้าบิดเบี้ยว ถอนหายใจเข้าออกยาว ๆ พี่แพรวก็ดูดนมกับจูบปากตุ๊กอยู่เพื่อจะให้ตุ๊กได้ผ่อนคลาย พี่แพรวบอกผมว่า"อย่าให้น้ำของเธอเข้าไปข้างในนะ เดี๋ยวมีปัญหาตามมา"ผมดันต่อเรื่อย ๆดันเบา ๆเข้า ๆออกๆจนในที่สุดผมดันสุดแรงเกิดดัง กึก มิดด้ามเลยครับ ตุ๊กตาเหลือกน้ำตาไหลมองหน้าผมอย่างงง ๆผมกระเถิบเอวหนี มองชัดอีกทีก็เห็นพี่แพรวนั่งตกใจอยู่ข้าง ๆ ตุ๊กร้องไห้โวยวายใหญ่เลยครับพยายามจะผลักผมออกเพื่อจะให้ควยผมหลุดออกจากรูหีเธอให้ได้ พี่แพรวพูดทันทีว่า"พี่ผิดเองตุ๊กพี่เป็นคนวางแผนเอง เด่นเขาเป็นคนดี และ พี่ก็อยากให้ตุ๊กมีความสุขด้วย"พี่แพรวไม่พูดพร่ำทำเพลงครับ แกรีบประกบปากตุ๊กทันที แกจูบปากอย่างช่ำชอง ทั้งจูบทั้งขยำนมได้ซักพักเสียงตุ๊กก็เงียบ แต่ได้ยินเสียงสะอื้น ให้เห็นเป็นระยะ ๆผมไม่รอช้าล่ะครับเดี๋ยวสวรรค์ล่ม ผมรีบซอยเข้าออกอย่างแผ่วเบา สาวยาว ๆเข้า ๆออก ๆ เสียงตุ๊กก็ดังซี้ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆตามจังหวะที่ผมกระเด้า รูหีด้านในของตุ๊กตอดหนักและรุนแรงมากครับ ตอดหนัก ตอดแบบถี่ยิบเลยครับ ผมเสียวมากได้แต่สูดปากเพื่อจะได้ผ่อนคลาย หีของตุ๊กฟิตสุดแล้วครับ คงไม่มีหีของใครฟิตกว่านี้อีกแล้ว ผมกระเด้าอย่างเมามันส์ อู้ว อ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆซี้ดๆๆๆๆๆเสียวๆๆๆๆๆๆๆๆๆตุ๊กเสียวๆๆๆๆพี่เด่นตุ๊กเสียว ๆๆๆตุ๊กเสียว ๆๆๆๆๆๆตุ๊กจะออกแล้วพี่ ตุ๊กจะออกแล้วพี่ รูหีของตุ๊กขมิบแรงมากครับ เสียงหนอกผมกับกับตุ๊กเสียงดังมากครับ ผมอัดนัก ๆเข้ารูหีของตุ๊กไม่กี่ที น้ำเงี่ยนผมก็พุ่งทะลักเข้ารูหีของตุ๊กอย่างมากมาย ผมถอนควยออกไม่ทันน่ะครับ ตุ๊กเองก็เอาขาเกี่ยวผมแน่นเลยเหมือนไม่ยอมปล่อยให้ผมไปไหน รูหีของตุ๊กยังตอดตุ๊บ ๆๆๆอยู่ผมเลยแช่ควยไว้ให้นานที่สุดเพื่อรับรสความเสียวมากที่สุด ผมจูบหน้าผาก จูบปาก ตุ๊กหลบหน้าผมอาย ๆ"ตุ๊กเป็นเมียพี่แล้วนะ ไม่ต้องอายพี่" ผมพูดจบตุ๊กร้องไห้ใหญ่เลยครับ "ถ้าแฟนตุ๊กรู้อะไรจะเกิดขึ้น ตุ๊กนึกไม่ออกเลย"พี่แพรวพูดปลอบว่า "พี่ก็มีแฟนแล้วเหมือนกัน พี่เองก็เป็นเมียเด่นตอนที่เด่นไปส่งพี่ตอนพี่เมานี่เอง"พูดจบตุ๊กก็ข่วนผมเป็นการใหญ่เลย"พี่เด่นร้ายเหมือนกันนะ อุตส่าห์ไว้ใจให้เป็นเพื่อน กลับมาเป็นผัวซะนี่ ไปทำกับใครไว้บ้างล่ะเนี่ย" ผมตอบเธอว่า "ก็มีพี่แพรวกับตุ๊กนี่ล่ะ เด่นยินดีรับผิดชอบทั้งสองคนเลยนะ"พูดจบก็ถอนลำควยออกจากรูหีตุ๊ก เลือดแดงเต็มที่นอนเลยครับ พี่แพรวบอกว่า "ทำความสะอาดให้เมียเธอด้วยซิเด่น"ตุ๊กมองหน้าพี่แพรวอย่างงง ๆผมจึงจับตุ๊กชันเข่า เอาหน้าซุกหว่างขาของตุ๊กทันที ตุ๊กเอามือปัดหัวผมออกทันที "ไม่เอามันสกปรกค่ะพี่เด่น โอ๊ววววเสียวเหลือเกิน"ผมทำความสะอาดหีของตุ๊กเสร็จแล้ว ผมจับเอวพี่แพรวโก้งโค้งเอาท่าหมาทันที ท่านี้เข้าลึกมากครับทั้งฟิต ทั้งดูด สุดท้ายผมก็ปล่อยน้ำเงี่ยนข้ารูหีพี่แพรวอีกตามเคย คืนผมไม่ได้นอนเลยครับ มีเซ็กส์กับเมียสองคนผมทั้นคืน ตอนเช้ามืดผมต้องรีบกลับไปห้องผมกลัวคนสงสัย ผมตื่นมาช่วงบ่ายเขานำเที่ยวต่อ ผมรู้สึกเพลียมาก ได้แต่ครึ่งหลับครึ่งตื่น ตุ๊กเองก็ทำหน้าซึม ๆเหมือนเสียใจมาก ผมเองก็รู้สึกผิด ส่วนพี่แพรวรุ้สึกร่าเริงแจ่มใสเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น มองผมยิ้มตลอดเวลา ตลอดเวลาที่เดินทางกลับกรุงเทพ ผมพูดปลอบใจตุ๊กตลอดทาง ผมเอามือล้วงเข้าไปที่โคกหีตุ๊กถามว่า "เจ็บมากไหมตุ๊กเห็นเดินขาถ่าง พี่ขอโทษนะ เดี๋ยวให้พี่ดูให้นะ" ตุ๊กทุบอกสองสามทีบอกว่า "อายคนเขาหน่อย ถ้าอยากจะดูก็ไปดูต่อที่บ้าน" ผมยิ้มเลยครับแสดงว่าเราจะมีดอาสเย็ดตุ๊กอีกหลาย ๆครั้งแน่ ๆ ส่วนพี่แพรวไม่ต้องห่วงแกเปิดทางสะดวกอยู่แล้ว ถึงกรุงเทพทุกอย่างก็ดำเนินไปอย่างปกติ ที่ผิดปกติคือไม่รู้ว่าตุ๊กท้องหรือเปล่า ผมถามตุ๊กทุกครั้งที่มีอะไรกับผมได้กินยาคุมหรือเปล่า ตุ๊กก็บอกว่าไม่ได้คุม ที่สำคัญประจำเดือนไม่มาหนึ่งเดือนแล้ว ผมรู้สึกผิดมากที่ไปทำลายชีวิตรักของเธอ เพราะสุดท้ายเธอคงจะเลือกผม เพราะผมเป็นพ่อเด็กในท้องของเธอ ส่วนพี่แพรวแกบอกเต็มปากว่าแกท้องกับผมแน่ ๆเพาะตั้งแต่วันนั้นแกก็ไม่ได้กินยาคุมจริง ๆแฟนแกห้ามไว้ เพราะอยากมีลูกคนที่สอง ตั้งแต่ไปเที่ยวมาเดือนกว่าแล้วที่แกไม่ได้มีอะไรกับแฟนแกเลย พี่แพรวบอกว่าถ้าท้องจริง ๆก็จะเลี้ยงแฟนไม่มีวันรู้หรอก ผมยิ่งรู้สึกผิดไปใหญ่เลยครับ ผมเล่าเรื่องพี่แพรวให้ตุ๊กฟังเธอยิ่งหึงใหญ่เลย เธอยื่นคำขาดว่าถ้าจะเซ็กส์กับพี่แพรวเธอต้องอยู่ด้วยทุกครั้ง ผมได้แต่หวังว่าชีวิตผมคงผ่านไปได้นะครับ
แม่หลับเป็นเสร็จ