ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พยาบาล 5

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 24, 2022, 11:27:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Au Nanma

เจอคนใจตรงกัน อะไรๆก็ง่าย ไม่ต้องพูดมากลุยโลด

txxt30

Mission Completed ...

บอกไปตามตรงเลยครับ  น้องของมีนาพี่เย็บมาแล้ววว

อ่า.. นมมีนาสวยน่าบีบมากกก

Helmqwerty

นมมีนาสวยจังแฮะ ว่าแต่ไม่คิดว่านาวจะเซ็กจัดขนาดนี้นะพี่หมอ

pamaaeng

มิชชั่นคอมพรีท
ยสตน... 3 สาวพยาบาล ครบทุกคน
ถ้าเป็นกีฬาแข่งขัน พี่หมอแมนได้เหรียญทอง แน่ๆ

เอเค

แฟนเก่าน่าเจ็บใจสุดๆแต่น่าเปิดให้มาแจ่มด้วยน่าจะดีกว่า

1819

มีนา หลุดอุทานถึงเฮียแมนแบบ นี้ เอม  คงมีคิดอยู่ไม่กี่อย่างหรอกมั้ง 
คือ  โกรธ ทั้ง เพื่อนและแฟนเก่า หยามมาก หรือ  เข้าใจคนๆมันไม่ใช่แล้ว ทั้งเพื่อนทั้งแฟนเก่า  สุดท้าย อยาก เข้าไปมีส่วนร่วมด้วย ไม่ว่าเพราะเสียดาย หรือ  อยากทิ้งทวน  แต่ สุดท้ายก็อยากเข้าไปร่วมสวิงด้วยเลย หวังว่าเอม จะยืนรอมีนา อยู่หน้าห้อง แล้วให้มาสวิงกัน
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

seamasterza

ได้ยินแหล่ะ ซัดหน้าประตูขนาดนั้น 55555 เผลอๆเอาหูแนบประตูฟังด้วย

vwdt41

Newvision2002

ns52800189NS

หมอแมนนี่สุดยอดแท้
หน้าหม้อของจริงนับถือๆ
ขนาดเมียเก่ามา
แหนมตุ้มจิ๋วยังผงาด
เป็นผมคงเหี่ยวแน่นอน

nowhereman

ชะเอมคงยืนงงปนเศร้าอยู่หน้าประตู แต่หุ่นน้องมีนานี่ เด็ดจริงๆครับ น่าอิจฉาเล็กๆนะเนี่ย มีแต่หุ่นเด็ดๆมาให้สนุกด้วย

singkanong

พี่แมนเย็ดน้องสาวหนูแล้วใช่ไหม อ่าพี่แมนจะตอบยังไงดี

P555

ชะเอมเหมือนไม่มีตัวตน จะมาร่วมวงด้วยไหมครับ

tarapong

มีนา หุ่นอย่าง ded เลย นึกว่าจะมี threesome กันสะแล้ว ขอบคุณ​ครับ​

pond06931

จัดขนาดนี้น่าจะเอาชะเอมมาร่วมด้วยนะ