ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ระเริงรักของคุณนาย copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, พฤศจิกายน 25, 2022, 05:02:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

เรื่องของเรานี้ขอบอกค่ะเป็นเรื่องจริงที่ไม่เคยบอกใครมาก่อนค่ะ เลยหาเว็บที่เกี่ยวกับเล่าเรื่องเสียวดูเลยอยากส่งเรื่องของตัวเองบ้างค่ะ ขอโพสในวันแห่งความรักเลยละกันค่ะเราเป็นเจ้าของร้านเสริมสวยตามห้างชื่อดังค่ะไม่ขอบอกชื่อร้านนะคะ เพราะจะรู้ทันทีเลยค่ะ เอาเป็นชื่อเล่นว่า โบนะคะ เป็นเจ้าของร้านเสริมสวยชื่อดังตามห้างต่างๆ ทั่วประเทศเลยค่ะ รวยมากๆ มีสามีแต่งงานแล้วค่ะแต่เขาจะทำงานที่ต่างประเทศเป็นนักธุรกิจค่ะ มีลูกแล้ว 1 คนกำลังเรียนอยู่ชั้น ม.3 อายุ 13 ค่ะเป็นลูกสาววัยกำลังน่ารักเลยค่ะโบเองก็อายุเกือบจะ 40 แล้วแต่ความสวยนั้นเหมือนเดิมค่ะ ขาวสวยหุ่นดีเอาเป็นว่าจะเหมือนกับคุณมาช่าเลยค่ะ เรื่องของเราเกิดขึ้นเมื่อ 4ปีก่อนแล้วค่ะตอนนั้นอายุ 34 ก็คือจะมีคนขับรถประจำตัว 1 คนลูกสาวก็อีก 1 คนชื่อเอกอายุ25 คนละคันค่ะ เวลาเราไปไหนเขาก็จะไปส่งและคอยรับชื่อน้าชิด อายุแกจะประมาณ45ค่ะ ขับมาตั้ง 10ปีแล้วค่ะตั้งแต่โบแต่งงานใหม่แล้วย้ายมาอยุ่กับสามีคนนี้เลยค่ะ หน้าที่เขาก็คือจะไปส่งเราที่บริษัท หรือนัดลูกค้าข้างนอก ไปด้วยทุกครั้งเวลากินข้าวโบก็จะสั่งเผื่อเขาด้วยตลอดค่ะไว้เนื้อใจมากๆ เคยฝากเงินในกระเป๋าเกือบล้านเขาก็ไม่เคยคิดจะขโมยเลยค่ะ ลองใจหลายครั้งแล้วค่ะ เลยขึ้นเงินเดือนแกเป็นเท่าตัวเลยค่ะจะได้ส่งเงินให้ลูกเมียเขาที่ต่างจังหวัดได้ใช้สบายๆกัน มาวันนึงหลังจากรับประทานอาหารเสร็จโบต้องออกไปดูร้านที่ห้างนึงก็แปลกใจอยู่ว่าทำไมน้าชิดถึงยังไม่เอารถออกมาก็บอกไว้ตั้งแต่เมื่อวานแล้วไม่น่าจะลืมนะ ก็เลยถามคนใช้ในบ้าน จะมีแค่ 2คนค่ะแม่บ้าน 1คนกับคนใช้สาว 2คน คนขับรถ 2 คนสวน 1 คน คนใช้บอกเห็นแกบอกไม่สบายค่ะ พอรู้ก็เออๆรู้แล้วเธอไปทำงานบ้านเถอะ คนขับรถอีกคนที่ชื่อสิงก็ไปส่งลูกสาวอยู่ก็คงอีกนานกว่าจะกลับมา ก็เลยไปเดินดูน้าชิดแกที่ห้องหน่อยว่าเป็นไงบ้าง บ้านเราจะแยกห้องคนใช้ กับห้องคนขับคนสวนแยกกันคนละฝั่งเลยค่ะก็ค่อยๆเปิดประตูเข้าไปเห็นแกกำลังหลับบนเตียงเดินเข้าไปใกล้ก็ตกใจเลยค่ะ เพราะควยแกโด่ชี้หน้าเราเลยค่ะ แถมใหญ่และยาวมากๆเลยค่ะ ไม่เคยเจอมาก่อนเลยบนหน้าท้องเห็นมีคราบน้ำควยเลอะด้วยค่ะสงสัยจะชักว่าวแน่ๆ ก็กำลังจะออกไปจากห้องแต่ก็มาได้ยินคำนึงค่ะ คุณโบครับคุณสวยเหลือเกินผมอยากเย็ดคุณเหลือเกิน เฮ้ยนี่น้าแกกำลังละเมอฝันถึงเราเหรอเนี่ย ตอนนั้นบอกไม่ถูกเลยค่ะเหมือนมีอะไรในตัวมันร้อนผ่าวที่เห็นควยอันยาวใหญ่ตรงหน้าเพราะตัวโบเองก็ไม่ได้โดนควยผัวกระแทกเกือบเดือนแล้วค่ะ ก็เลยมานั่งข้างตัวเขา ใจไม่อยู่กับเนื้อกับตัวแล้วค่ะขอลองจับหน่อยนะน้าชิดก็ค่อยๆเอามือมาจับควยเขาค่ะ ที่ไหนได้เขาสะดุ้งตื่นทันที เฮ้ยคุณนายครับเข้ามาทำอะไรในห้องผมครับเนี่ย ป่าวๆๆๆนะฉันเห็นน้าชิดไม่ยอมเอารถมารอฉันๆเลยเข้ามาตามน่ะไม่คิดว่า... แต่เมื่อกี้ผมเห็นคุณนายกำลังจะจับควยผมนะครับ หมายความว่าไงครับ นี่ฉันบอกไม่มีอะไรไงก็โมโหจะลุกออกจากห้อง แต่น้าชิดก็ดีงมือเราไว้บอกว่าผมรู้คุณนายต้องการอะไรนะ แล้วเขาก็ยืนเข้ามากอดด้านหลังเราโดยที่ควยเขาดุนมาโดนแถวก้น มือก็ขยำนมไม่หยุดผมรู้นะว่าคุณนายเหงาให้ผมทำให้คุณนายหายเหงานะครับผมแอบมองคุณนายมาตลอดแล้วเก็บไปฝันแทบทุกวันเลยนะ นี่น้าชิดแอบชอบฉันมาตลอดเลยหรออย่าขยำนมฉันๆเสียว ตัวคุณนายหอมเหลือเกินครับผมทนไม่ไหวแล้วแล้วดึงเราลงนอนที่เตียงเขา แล้วกระตุกสายผ้าที่รัดเพราะวันนั้นใส่ชุดเดรสค่ะเลยถอดง่ายแล้วปล่อยให้เขาดูดนมจูบปากเลียทั้งตัวตอนนั้นยอมแล้วค่ะไม่ได้โดนควยผัวมานานแล้วเอาควยคนขับรถนี่ละวะ แล้วน้าชิดก็ถอดเสื้อผ้าเราออกจนหมดทำให้เขาเห็นเรือนร่างอันขาวผ่องกับขนหมอยน้อยๆ ก็ก้มเลียหีเราเลียเก่งมากๆ จนเราต้องเอามือจับหัวเขาแล้วดิ้นด้วยความเสียวสุดๆ สักพักเขาก็เอาควยอันยาวใหญ่บอกว่าอมให้หน่อยครับ ด้วยความที่ไม่ได้โดนควยมานานก็ตกใจนิดๆ ก็ไม่คิดแล้วค่ะอมใส่ปากทันทีใหญ่คับปากๆเลยก็อมไข่เขาไปด้วยถึงจะเหม็นเค็มๆไม่สนแล้วค่ะกลิ่นคาวควยมันเย้ายวนอารมณ์เรามากๆ บอกว่าเราอมเก่งมากๆ แล้วเขาก็นอนลงแล้วให้เราค่อมควยเขาแล้วเราก็จับควยยัดใส่หีทันทีแล้วโยกช้าๆ หัวควยเขามันเข้าไปลึกมากๆถึงมดลูกเลยค่ะแล้วก็จับเรามาเย็ดตะแคงข้างบ้างหันหลังบ้างแต่ไม่ใส่ตูดค่ะจนมาเปลี่ยนท่าเรานอนบ้างแล้วซอยควยไม่หยุดจนน้าชิดบอกจะไม่ไหวแล้วคุณนายผมขอออกในหีคุณนายนะครับ ไม่ๆๆนะน้าชิดอย่าแตกในนั้นนะอย่าๆ ไม่ทันแล้วค่ะเขาพ่นน้ำควยร้อนๆ อุ่นๆ สาดเข้ามาในหีเราไม่หยุดน้ำเยอะมากๆรู้สึกได้เลยค่ะ โธ่น้าชิดบอกว่าอย่าปล่อยข้างในฉันเดี๋ยวฉันท้องนะ ก็ผมอยากปล่อยข้างในนี่ครับแล้วคุณนายชอบไหมครับ เราก็พยักหน้าก็ตอนอยู่กับสามีก็จะให้เขาหลั่งในแบบนี้ทุกครั้งละจ้ะ ไม่ต้องกลัวนะครับถ้าท้องผมยินดีที่จะรับทันทีเลยครับ จะบ้าหรอน้าชิดนี่ฉันเป็นเจ้านายนะฉันเป็นคนมีหน้ามีตาในสังคมไฮโซนะ ถ้าฉันท้องแบบนี้จะเอาหน้าไว้ที่ไหนละ ผมไม่สนหรอกแต่ตอนนี้คุณนายเป็นเมียของผมแล้วนะน้ำควยผมก็แช่คาไว้อยู่ งั้นผมจะออกไปข้างนอกตะโกนบอกให้ทุกคนในบ้านรู้ดีไหมว่าคุณนายแอบเข้ามาให้ผมเย็ดจะลองดูไหมละถ้าอยากอาย อย่าๆๆนะน้าชิดฉันขอร้องนะอย่านะ โอเคจ๊ะฉันยอมน้าชิดทุกอย่างแล้วอยากจะให้ทำอะไรบอกมาเลยจ้ะ ดีครับคุณนายผมขอแค่คุณนายตามใจผมก็พอใจแล้วผมขอเย็ดอีกนะ ที่ผ่านมานึกถึงแต่หน้าคุณนายแล้วชักว่าวคราวนี้ขอเย็ดให้หนำใจหน่อยเถอะ แล้วก็เย็ดกันอีกรอบก็มาน้ำแตกพร้อมๆกันเลยค่ะ น้าชิดจ๋าฉันจะออกแล้ว ไม่ครับคุณนายๆต้องเรียกผมว่าผัวสิ งั้นผมไม่ทำคุณนายน้ำออกนะ จ้ะๆๆผัวจ๋าเมียจะออกแล้วมาแตกพร้อมๆเมียนะ ตอนนั้นไม่สนอะไรแล้วค่ะมันเงี่ยนสุดๆจริงๆเพราะอยากจะน้ำออกมากๆ แล้วเราสองคนก็พ่นน้ำใส่กันในหีเลยค่ะ ผมไม่เคยคิดเคยฝันมาก่อนเลยว่าจะได้เย็ดคุณนายจริงๆ เป็นยังไงบ้างจ้ะเมียจ๋า โบดึงหลังเขามากอดแนบตัวทำไมน้ำมันเยอะอย่างนี้ละจ้ะ อุ่นมากๆเลยจ้ะ แล้วก็นอนกอดกันแช่คาไว้แบบนั้นแล้วเผลอหลับไปค่ะ มาตื่นอีกทีก็ได้ยินเสียงมือถือลูกสาวโทรมาหาบอกว่าเห็นรถน้าชิดจอดอยู่หนูนึกว่าแม่อยู่บ้าน โบก็ตอบไปว่าวันนี้น้าชิดไม่สบายแม่เลยมารถกับเพื่อนอีกคนจ้ะ คุยกันเสร็จ น้าชิดก็บอกว่าแหมเมียของผมนี่กลิ่นตัวยังหอมอยู่เลยขอเย็ดอีกรอบได้ไหมจ้ะ ได้สิจ้ะผัวของฉันอยากเย็ดเท่าไหร่ตามสบายเลยจ้ะ แต่คราวนี้เขาจะออกแล้วนึกว่าเขาจะแตกในหีอีกรอบ แต่เขามานอนในท่าราบแล้วให้โบอมควยเขาจนน้ำออกแล้วให้กลืนลงไป บอกว่าจะให้คุณนายลองกลืนน้ำควยผมหน่อยถ้าทำได้แสดงว่าคุณนายจริงใจกับผม แต่ฉันไม่เคยกลืนหรือกินมันนะแต่จะลองพยายามดูนะ อมไปสักพักเขาก็ร้องด้วยความเสียวออกแล้วๆเมียจ๋า น้ำควยร้อนๆอุ่นๆของเขาก็พุ่งเข้ามาในปากของโบอย่างมากมายเลยค่ะ โบทำท่าจะอ๊วกแต่ก็ค่อยๆพยายามกลืนลงคอไปเรื่อยๆจนหมด ดีมากเก่งจังเลยครับ อย่างนี้สิถึงจะเป็นเมียของผมไหนบอกสิว่าอร่อยไหม ก็แหมมันรสชาติแปลกนะสิ มันคาวมากเลยนะ แล้วน้าชิดก็มาดึงเรามาดูดมาจูบปากแล้วยัดควยใส่หีอีกรอบแล้วมาแตกในหีโบในท่าตะแคงข้างอีกค่ะ นี่น้าชิดจ๋ากะจะเอาให้ฉันท้องจริงๆเลยหรอจ้ะ ฉันยังไม่อยากท้องนะก็แหมคุณนายที่รักของผมหุ่นสวยผิวขาวแบบนี้ใครก็อยากจะแตกในหีกันทั้งนั้นละครับ ไว้ผมจะพาคุณนายไปฉีดยาคุมแถวต่างจังหวัดนะครับรับรองไม่มีคนรู้จักแน่ๆครับ โบก็มองดูนาฬิกาก็เห็นว่ามันจะสี่โมงเย็นแล้วตายแล้วน้าชิด6โมงเย็นฉันนัดกับ่ลูกค้าที่ร้านไว้จ้ะไปส่งที่สยามหน่อยนะ ได้ครับแต่คุณนายต้องแต่งตัวไปแบบนี้เลยนะครับไม่ต้องไปล้างออกแล้วครับ จะบ้าหรอน้ำของน้าชิดมันเยอะมากๆเลยนะนี่ยังไหลเยิ้มออกมาไม่หยุดเลย เขาก็เอานิ้วมาปาดหน้าหีแล้วเอาน้ำควยมาให้เรากินเหลือไว้ในหีแค่นี้ก็พอครับคุณนายยังมีกางเกงในกันไว้อยู่ไม่ต้องกลัวมันไหลออกมาหรอก คุณนายทำให้ผมเห็นได้ไหม ได้จ้ะๆ แล้วโบก็ใส่ชุดเดรสเหมือนเดิมรู้สึกได้ว่าน้ำควยอุ่นๆของเขายังแช่คาไว้อยู่เลยค่ะเสียวดีจังเลย แล้วเขาก็แต่งตัวออกไปดูต้นทางให้กลัวจะมีคนมาเห็น ก็เรียกให้เราออกมาไปนั่งรอที่รถได้เลย ก็ขับรถออกมาก็คุยธุระกับลูกค้าที่ร่วมธุรกิจด้วยกันจนเสร็จระหว่างที่อยู่ในรถเราก็คุยกันเรื่องนี้ละเมียจ๋าน้ำควยของผัวอุ่นดีไหมจ้ะ จ้ะอุ่นมากๆเลยจ้ะผัวจ๋า ดีมากแล้วต่อไปคุณนายต้องลงมาให้ผมเย็ดบ่อยๆนะ ได้สิจ้ะแต่ต้องหลังให้คนอื่นๆนอนกันหมดแล้วนะน้าชิด น้าชิดฉันยังไม่อยากท้องตอนนี้นะเขาก็จอดรถแถวๆนั้นก็ลงไปซื้อยาคุมแบบแผงมาให้ทานไปก่อน พอมาถึงบ้านก็ทานข้าวกับลูกสาวปรกติ ก็อาบน้ำเตรียมจะเข้านอน น้ำควยที่เขาฉีดไว้ในหีล้างออกยากมากเลย ทำไมมันเยอะแบบนี้นะแถมยังแรงดีทำได้ตั้งหลายยกไม่เหมือนผัวเราเลยได้แค่ยกเดียวตลอด ก็คิดถึงแต่เรื่องที่โดนน้าชิดเย็ดแตกในใส่เราก็รุ้สึกเสียวขึ้นมาอีก ไม่ไหวอีกแล้วทำไมเราต้องคิดถึงควยเขาอีก เลยโทรหาบอกว่าตอนนี้อยู่ในห้องไหมจะได้ลงไปหาเขาบอกมาได้เลยตอนนี้พวกคนสวนก็หลับกันหมดแล้วผมจะเปิดประตูรอไว้นะ ก็ใส่ชุดนอนบางๆไม่ใส่อะไรเลยคลุมด้วยผ้าคลุมอีกที ก็ลงมาข้างล่างเดินลัดบ้านไปห้องพักเขาก็เห็นเขายืนรออยู่หน้าห้องกีรีบๆดึงมือเราเข้ามาแล้วล็อคประตูทันที ก็มาจูบปากคิดถึงผัวหรือจ้ะเมียของผม จ้ะฉันคิดถึงควยของน้าชิดคิดถึงน้ำควยมากๆเลยจ้ะก็ต่างแก้ผ้าของตัวเองหมดโบรีบจับควยที่โด่ตรงหน้าใส่ปากทันที อ๊าๆควยใหญ่ถูกใจเมียเหลือเกินจ้ะแล้วโบก็อมจนเขาแตกในปากโบก็กลืนลงคอจนหมดไม่เหลือตอนนี้ไม่อ๊วกแล้วค่ะอร่อยดีออก พวกเราก็เย็ดกัน มาน้ำแตกพร้อมกันในน้ำสองค่ะก็กระซิบเบาๆเมียครับน้ำผัวจะออกแล้วครับ แตกในมาเลยผัวจ๋าฉีดเข้ามาในหีเมียเลยค่ะโบกอดเขาแน่น แล้วเขาก็ยัดสุดลำควยพ่นน้ำควยร้อนๆเข้าในมาเต็มๆมดลูกโบอย่างมากมายเลยค่ะแช่ไว้นานเหมือนกันก็ขอตัวกลับห้องปล่อยให้เขาหลับไปมาถึงห้องก็นอนพร้อมกับน้ำควยที่เขาฉีดไว้ไปเลยค่ะ หลังจากนั้นโบก็ไปดูงานที่ร้าน ไปงานสังคมหรืองานต่างๆน้าชิดก็ตามไปด้วยทุกครั้ง ก็จะพาคอนโดที่โบซื้อทิ้งไว้ค่ะไปเย็ดด้วยกันบ่อยๆค่ะส่วนตอนกลางคืนถ้าจังหวะมีคนนอนกันหมดโบจะลงมาให้เขาเย็ดตลอดเลยค่ะแต่จะให้เขามาปล่อยน้ำข้างนอกกับแตกในปากแทนถ้าวันไหนปลอดภัยจะให้เขาแตกในได้ค่ะโบหลงเขามากๆรักมากจนต้องแอบขึ้นเงินให้น้าชิดเป็นสองเท่าเลยค่ะก็เกือบๆ 3หมื่นเลย มีวันนึงน้าชิดก็บอกจะพาไปฉีดยาคุมในคลินิคในจังหวัดชลบุรีค่ะฉีดแบบ3เดือนค่ะตอนแรกก็กลัวๆนะคะว่าจะมีคนรู้จักไหม พอฉีดยาแล้วทีนี้เขาบอกจะให้ผมน้ำแตกในกี่ครั้งก็ไม่ต้องกลัวท้องอีกแล้ว น้าชิดแกเก่งมากๆแต่ละวันก็น้ำออกได้ประมาณ2-3น้ำเลยทีเดียวร่างกายแกแข็งแรงค่ะผ่านมาได้เกือบเดือนก็ระหว่างที่เย็ดกันในห้องเขาคืนนั้นกำลังจะน้ำออกพร้อมๆกันเลยค่ะ เจ้าเอกก็เปิดประตูเข้ามา พวกเราตกใจกันมากๆรีบเอาผ้าห่มมาคลุมทันที เฮ้ยคุณนายกับน้าชิดกำลังเย็ดกัน ตายห่าแล้วมันก็รีบปิดประตูเข้ามา นีมันเกิดอะไรขึ้นเนี่ยน้าชิด ผมจะชวนน้ามากินเบียร์เป็นเพื่อนซะหน่อยก็วางถุงเบียร์ลงกับพื้น น้าชิดก็ค่อยๆเล่าให้มันฟังเราก็อายอยู่เอาผ้าคลุมโปงไว้ พอมันรู้เรื่องทั้งหมดแล้วก็บอกว่าโอเคครับคุณนายเรื่องนี้ผมจะไม่บอกกับใครแน่นอนแต่ว่าคุณนายต้องยอมให้ผมเย็ดด้วยนะ โบก็มองไปทางน้าชิดๆแกก็พยักหน้า ก็ได้แกสัญญาแล้วนะเอกว่าจะไม่บอกกับใคร มันก็รีบเอาปากเข้ามาเลียหีทันทีน้าชิดก็มาดูดปากด้วย สักพักเอกมันก็แก้ผ้าออกหมดขนาดมันก็ไม่เบาเลยค่ะก็เอาควยมาให้โบดูดบ้าง คุณนายลองอมควยผมหน่อยสิครับผมเองก็ไม่ได้เย็ดมานานแล้วนะเมียก็อยุ่ต่างจังหวัดไม่ได้ไปหาเลยเงี่ยนทุกครั้งก็ต้องชักว่าว โบก็อมมือมันก็ขยำนมด้วย แล้วน้าชิดก็สอดควยเข้ามาในหีแล้วซอยไป 20 นาทีก็บอกว่าไม่ไหวแล้วเมียจ๋าโบก็เกร็งตัวสุดๆ ก็ปล่อยน้ำควยพุ่งเข้ามาเต็มมดลูกมากมาย เฮ้ยน้าชิดแตกในคุณนายเลยหรอครับ เออก็คุณนายเขาชอบให้แตกในไงน้าเลยจัดให้มาตลอด เอ็งอยากลองไหมละไม่เชื่อถามคุณนายสิวะ เราก็พยักหน้าตอบใช่จ้ะเอก ฉันชอบมากๆเลย แล้วไม่กลัวท้องหรือครับไม่ป้องกันเลย เอ็งไม่ต้องห่วงหรอกวะคุณนายบอกจะท้องก็ท้องได้เลยแกอยากมีลูกอีกคน แล้วน้าชิดก็ถอนควยควยออกเอ็งมาลองดูสิไอ้เอกรับรอบมึงไม่เคยได้น้ำออกในหีได้มันสุดๆแบบนี้มาก่อนแน่ๆ แล้วเอกก็ใส่ควยเข้ามาในหีที่เต็มไปด้วยน้ำควยของน้าชิดก่อนหน้านี้แล้วโบก็ดึงหน้ามันเข้ามาจูบปาก อีกคุณนายนี่สุดยอดจริงๆครับแบบนี้ผมก็เข้ามาเย็ดทุกวันซะแล้วแล้วก็สลับเปลี่ยนท่าอื่นๆบ้าง จนโบบอกจะไม่ไหวแล้วเอกจ๋ามันก็จับโบขึ้นค่อมควยแล้วโยกไม่หยุดผมก็จะออกแล้วครับโบออกไปก่อนนิดนึงเองค่ะเอกก็ปล่อยน้ำควยอุ่นๆเข้ามาในหีโบอย่างมากมายแล้วฟุบลงนอนคาอกเอก อ๊าสุดยอดจริงๆหีตอดควยผมแบบนี้ใครละกลั้นน้ำควยไว้อยู่ครับ ก็คุยกันไปสักพักน้าชิดก็เงี่ยนอีก จับโบนั่งค่อมควยบ้างน้ำควยไหลเยิ้มลงมากตรงหน้าขาไม่หยุดส่วนเอกก็ยืนเอาควยให้อมดูด แล้วเปลี่ยนมาท่าตะแคงข้าง ปากก็อมควยเอกด้วยน้าชิดก็บอกอยากท้องนักใช่ไหมผัวจัดเลยก็ดันสุดลำควยก็แตกในหีอีกน้ำแช่ไว้ แล้วเอกก็จะออกเช่นกันโอ้ยคุณนายอมควยผมจะออกแล้วนะ ไหนเมียจ๋าลองกินให้มันเห็นสักน้ำสิ โบก็รีบขักเร็วขึ้นๆจนมันไม่ไหวแล้วจนในปากโบได้น้ำควยของมันพุ่งเข้ามาไม่หยุดแล้วก็ค่อยๆกลืนลงไปจนหมดและเลียจนไม่เหลือสักหยดเลยค่ะ โอ้ยคุณนายกินน้ำควยของผมด้วยเหรอเนี่ยแม่งเอ้ย สุดยอดเลยวะน้าชิดก็หลับกันแบบนั้นไปเลยค่ะจนน้าชิดมาปลุกให้ตื่นอีกทีก็เกือบ ตี4 โบก็ขอตัวกลับห้องไปนอนต่ออีก และทุกๆวันก็จะแวะมาให้พวกเขาเย็ดกันแทบจะทุกคืนเลยค่ะ ถ้าช่วงที่สามีกลับมาก็จะหยุดสัก 5 วันพอเขาไปทำงานก็ทำแบบเดิมค่ะเพราะยอมรับว่าช่วงนั้นขี้เย็ดมากๆเงี่ยนตลอดรักพวกเขามากๆแต่ก็มีเรื่องมากเกิดอีกค่ะระหว่างที่เดินดูสวนในช่วงเช้าๆวันเสาร์ก็เห็นน้าขาวคนสวน กำลังรดน้ำต้นไม้ก็เข้าไปว่าบอกว่าทำไมต้นนี้เหี่ยวจังละทำไมปล่อยให้แห้งเฉาแบบนี้ เขาก็ทำท่าไม่พอใจผมน่ะดูแลพวกมันทุกวันละครับแต่คุณนายน่ะทำตัวแบบนี้ไม่ดีเลยนะครับ ทำตัวอะไรหรือน้าขาว คุณนายอย่าคิดนะว่าผมไม่รู้ว่าคุณนายทำอะไรกับสองคนนั้นผมแอบเห็นมาตลอดนะ เราก็หน้าซีดตกใจ นี่แกกำลังพูดอะไรกันน้าขาวอยากให้ฉันไล่ออกใช่ไหม เอาเลยคุณนายผมไม่กลัวหรอกครับ ผมก็ถ่ายคลิปไว้แล้วด้วยตอนที่คุณนายเดินเข้าห้องห้องพวกมันผมแอบถ่ายจากช่องบานเกล็ดหน้าต่าง เราก็พูดไม่ถูกทำอะไรไม่ถูกก็บอกให้คนใช้ไปเรียกทั้งสองนั้นมา ก็มาคุยกันในศาลาพักในสวนนี่ละค่ะ ก็บอกเขาไปว่าน้าขาวเขารู้เรื่องมาตลอด พวกเขาก็ตกใจ แล้วตกลงคุณนายจะเอายังไงละครับเอกถามโบๆ ก็ตอบไปว่ายังไงฉันก็ต้องพยายามไม่ให้ใครรู้เรื่องนี้อีก เอางี้น้าขาวถ้าฉันยอมให้น้าขาวมาร่วมด้วยน้าขาวต้องสัญญากับฉันนะว่าเรื่องนี้จะไม่มีใครรู้ไม่มีใครเห็นอีกเด็ดขาดแล้วต้องลบคลิปด้วย โอ้ยแน่นอนครับคุณนายรับปากเลยครับถ้าคุณนายยอมผมทุกอย่าง พวกน้าชิดกับเอกก็เห็นด้วย โบก็นึกในใจอะไรวะเนี่ยนี่จะได้ผัวมาอีกคนแล้วหรอเอาเถอะยังดีกว่าคนอื่นๆต้องรู้เรื่องนี้ยังดีกว่าอายทั้งประเทศ ก็บอกไปว่าน้าชิดเตรียมออกรถทีนะน้าขาวกับเอกด้วยเราจะไปคอนโดกันค่ะในบ้านมันไม่สะดวก ระหว่างทางน้าขาวกับเอกก็เข้ามาจูบปาก น้าขาวแกก็ล้วงหีเลียหีเพราะกระจกติดฟิลม์หนาค่ะแกก็เอาควยมาโชว์ให้เห็นขนาดแกใหญ่พอๆกับน้าชิดเลยค่ะ พอมาถึงคอนโดพวกเขาก็รีบพามาที่เตียงทันทีน้าขาวรีบเอาควยมาให้ดูดไหนขอดูคุณนายอมควยผมให้แตกในปากหน่อยสิครับ โบก็จัดให้ทันทีที่เหลือต่างก็เลียหีดูดนมแล้วสลับกันเย็ด แล้วน้าขาวก็บอกว่าจะออกแล้วโว้ยก็พุ่งน้ำควยขาวๆใส่หน้าแล้วรีบยัดใส่ปากโบๆก็ค่อยๆกลืนลงไปจนหมด แล้วเอกก็พุ่งน้ำควยใส่หีตามมาอีกคนน้าชิดมาแตกในใส่ปากโบอีกคน แล้วก็เย็ดกันอีกคนละ2น้ำคราวนี้แตกในหีกันทุกคนเลยค่ะ เลยแกล้งพูดให้สองคนนั้นได้ยิน อ๊าๆได้น้ำควยเยอะขนาดนี้ฉันท้องแน่ๆ เลยพวกเธอต้องผิดชอบลูกในท้องด้วยนะ น้าขาวกับเอกบอกอย่าถามเลยครับได้เย็ดคุณนายจนท้องแบบนี้ผมจะยอมรับเป็นเมียทันทีเลยครับโบก็หัวเราะชอบใจต่อไปนี้ฉันจะมาให้ทุกคนเย็ดทุกๆวันเลยนะจ้ะเปิดประตูห้องรอไว้เลยนะฉันจะรีบลงมารับน้ำควยเองจ้ะ แล้วทุกวันหลังจากที่ทุกคนเข้านอนกันหมดโบก็จะลงมาให้พวกเขาเย็ดแทบจะทุกวันเลยค่ะก็ขึ้นเงินเดือนให้พวกเขาทุกคนก็บอกความจริงเขาว่าน้าชิดแกพาไปฉีดยาคุมมาแล้วเลยไม่กลัวท้องเขาก็สงสัยอยุ่นานว่าเย็ดกันเกือบ4เดือนแล้วไม่ท้องได้ไง จะบ้าหรอถ้าท้องสามีรู้เข้าหรือคนอื่นๆรู้ฉันจะทำยังไงละสู้ฉีดยาคุมแล้วเย็ดกันแบบนี้นานๆดีกว่าจ้ะผัวๆของชั้นก็เย็ดกันจนถึงทุกวันนี้ค่ะ นี่เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นกับตัวเองทั้งหมดค่ะใครจะเอาเรื่องเราไปโพสต่อกรุณาอย่าเปลี่ยนแป่ลงเนื้อเรื่องนะคะแล้วจะเดาว่าเราเป็นใครถ้าคนในวงการจริงๆจะรู้เลยค่ะว่าร้านเสริมสวยชื่อดังชื่อร้านอะไรเราไม่ขอบอกนะคะ
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก