ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เส้นขนานของชีวิต ตอนที่ 5

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 27, 2022, 11:03:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hanamione

ตามมานายครับ ในที่สุดก็ถึงตอนจบแล้ว

jingjing199212

อย่าบอกนะว่าตาทองจะเก็บน้องสาวสองคนของไอโก๊ะอีกด้วย ไอโกีะคงไม่ยอมแน่

bigmut

gritkin

จะได้น้องเมียหรือเปล่าเนี่ยมีแอบดูด้วย

aaa01

สองพีน้อง​ย่างรู้ว่าตาทองเป็นพีเขยย่างดีละ

buyz

ถ้ามีตอนต่อไปนี่ สองสาวนี่เสร็จตาทองแน่ๆ

marco35

น้องสาวทั้ง2 ของไอโก๊ะต้องลองม่าตาทองมีดีอะไร

knutja

ตาทองผู้รับเหมา น่าจะเป็นเยี่ยงนั้น

Sri Trang

เล่นของนอกสองคนเลยเหรอเนี่ย เดี๋ยวก็หมดแรงตายคาอกพอดีกัน

gunners

จบแล้ว ขอบคุณที่แต่งเรื่องสนุกๆแบบนี้ให้อ่านนะครับ เรื่องหน้าก็จะยังติดตามต่อไปครับ

mrbirddum

Anfas617

เรื่องนี้มาจากเรื่องจริงเลยรึครับไรท์

ผู้ชายเทวดา

wandeeseekaitear

navy868

แปลกใจมากที่น้องพลอยมาอยู่กับตาทอง
ส่วนน้องเมียอีกสองคนนี่ถ้ายังสงสัยตาทองก็ต้องพิสูจน์ ::Doubt::