ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เส้นขนานของชีวิต ตอนที่ 5

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 27, 2022, 11:03:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

××Mon××

อย่าบอกนะว่าสองพี่น้องอยากลองดีกับลุงทอง เดี๋ยวก็ไม่ได้กลับบ้านที่อาหรับกันพอดี

crazylex

อ่ะ อย่าบอกนะ ตาทอง จะได้ควบอีกสองสาว

TUWATAR

ตาทอง น้องของเมียทั้งสองคน
ก็เอาเป็นเมียเลย โกอินเตอร์ด้วยนะ

err

ตาทองคงลำบากเพิ่มอีกแหละ  มีแววว่าน้องเมียก็ไม่เหลือ

motbonzi

จะจบแล้วรึครับ ตาทองยังไม่ได้ข้อสรุปเลย

terapoong48

เด็กอยากรู้อยากเห็นครับตาทองจัดเลย

sirasit khamsom

ตาทองจะเก็บเข้ากลุ่มทั้งหมดเลยมั่ยนี่

sincethai

สอบถามว่า ในส่วนของ ทองแท้ เป็นเรื่องจริง ในอดีต มาจากข่าวไหนครับ คาใจมาก

ตอบครับ
เป็นสกู๊ปข่าว เมื่อ30กว่าปีก่อน สมัยนั้น กดหมายเรื่องเด็ก ยังไม่แรง พ่อเฒ่าคนหนึ่ง แต่งงานกับเด็กวัย 13 ซึ่ง ยายของเด็ก ยกให้ เนื่องจาก พ่อเฒ่า ดูแลเด็กและยายมาตลอด

room99

ตาแก่มีไรดี สงสัยจะโดนตาทองถึงจะรู้

ziggy2

winnythepooh

ไอโกะสั่งไม่ให้มีเมียเพิ่มแล้วนะตาทอง

jaja

ตาทองจะจัดการเมียๆยังไงให้อยู่ร่วมกันได้

ตรี1131

::Sobad::อย่าบอกนะว่าจะได้น้องเมียมาเป็นเมียเพิ่มอีก

Kasama.ja

น้องๆเก่งมากครับ ตาทองให้รางวัลคนละสองที

kpnttn

เอิ่ม ถ้าเก็บสองหนูน้อยนี่เพิ่ม หนูไอจะยอมมั้ย เหมาญาติพี่น้องกันไปให้ครบๆ