ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปิดซิงลูกสาวของเพื่อนพ่อcopy

เริ่มโดย Alie1102, พฤศจิกายน 29, 2022, 11:22:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ดีครับ ชื่อพงศ์ครับ เล่าเลยนะครับ ผมมีลูกพี่ลูกน้องอยู่คนชื่อ เก๋ เก๋เป็นลูกสาวของเพื่อนพ่อที่สนิทกันมาก ขนาดบ้านยังอยู่ติดกัน เราเลยรู้จักกันตั้งแต่เด็ก แต่เก๋อ่อนกว่าผม 3 ปี ทุกวันหลังเลิกเรียนผมจะออกไปขี่จักรยานเล่นรอบๆ หมู่บ้าน บางทีถ้าเก๋กลับบ้านพร้อมกันก็มักจะขอไปด้วย เวลาไปกันอย่างนี้เก๋จะนั่งหันข้างบนคานบนของจักรยานข้างหน้าผม แต่ไหนแต่ไรมาเราก็ไปกันอย่างนี้เรื่อยๆ พอยิ่งโตกัน เก๋ก็ยิ่งน่ารักมากขึ้น ถึงขั้นที่ว่าผมจะคิดถึงเก๋ตอนชักว่าวเลยทีเดียว อยู่มาวันนึง วันที่ฟ้าเป็นใจ ผมจะออกไปขี่จักรยานอย่างเดิม ก็ได้ยินเก๋ตะโกนมาว่า "พี่พงศ์ ไปด้วยดิ" ผมเลยบอก "เอาซิ ขึ้นมา" ว่าแล้วเก่ก็ขึ้นมาซ้อนอย่างเดิม ตะก่อนเก๋ตัวเล็กๆ อยู่ ก็ไม่เท่าไหร่ เดี๋ยวนี้โตแล้วมันก็เลยใกล้กันมากขึ้น ขี่จักรยานไปผมก็แอบดมผมบ๊อบสั้น ของเก๋ไปด้วย เราขี่ไปคุยไปเรื่อยๆ จนฝนเริ่มตั้งเค้า เอาละซิ มาไกลซะด้วย เก๋บอก "พี่พงศ์ ฝนจะตกแล้ว รีบกลับเหอะ" "คงจะทันอ่ะนะ" ผมว่า ว่าแล้วผมก็รีบปั่น ไปได้แป๊บเดียว ฝนก็เทลงมา ผมว่าไม่ไหวแน่ๆ เลยบอกเก๋ว่าหาที่หลบฝนก่อนละกัน ผมเลยแว่บพาเก๋เข้าไปหลบฝนในตึกที่กำลังก่อสร้างอยู่ กว่าจะเข้ามาได้ก็เปียกกันมะล่อกมะแล่ก เสื้อนักเรียนขาวของเก๋นั้นเปียกแนบตัวจนผมเห็นหัวนมผ่านชั้นในได้เลยทีเดียว แต่คงเพราะเก๋สนิทใจกับผมเลยไม่ได้คิดจะขยับเสื้อให้มันมิดชิดขึ้น

ผมนั้นใจเต้นรัวมากขึ้น แล้วเก๋ก็ชวนผม "ไปดูข้างบนกันพี่พงศ์" แล้วเก๋ก็วิ่งตื๋อขึ้นไป ผมก็เลยวิ่งตาม เราขึ้นมาชั้นบนสุดแล้วมายืนคุยกันริมหน้าต่างดูฝน ซักพักเก๋บอก "พี่พงศ์ หนาวอ่ะ" ผมเห็นเก๋เริ่มสั่นเพราะความหนาว มันก็เย็นจริงๆ อ่ะนะ ผมเลยกอดเก๋จากด้นหลังถามว่า "เป็นไง ดีไม๊" เก๋หันมายิ้มนิดนึงแล้วดูฝนไปชวนคุยไป
ผมยิ่งกอดเก๋ ผมก็ยิ่งรู้สึกหงี่ขึ้นทุกที ยิ่งมองลงมาเห็นหน้าอกอูมๆ ผ่านเสื้อนักเรียนที่เปียกนั่น ยิ่งแย่หนักเข้าไปอีก ผมไม่ห้ามใจละ ก้มลงจูบซอกคอของเก๋เลยทันที เก๋หยุดคุยแล้วถาม "พี่พงศ์ ทำไรอ่ะ" ผมไม่ตอบแล้วกอดเก๋แน่นขึ้นแล้วจูบไล่ขึ้นมาที่ซอกหู เก๋เบี่ยงตัวหนีนิดนึง แต่ผมกอดไว้ เลยได้แต่หันหลบเฉยๆ เก๋เริ่มสั่นถามว่า "พี่พงศ์อ่ะ ไม่เอาซิ" ผมรุกหนักขึ้น กอดเอวเก๋ไว้ด้วยแขนซ้ายแล้วเอามือขวาจับหัวเก๋หันมาแล้วจูบปากบางของเก๋ เก๋ร้อง "อื้มมม..." แล้วเริ่มตัวสั่น ผมเลยแทรกลิ้นเข้าไปในปากเก๋ จูบกดไว้ จนเก๋ตัวเริ่มอ่อนระทวย ผมเลยเอามือซ้ายล้วงเข้าไปในเสื้อของเก๋ ดันยกทรงตัวบางนั้นขึ้น แล้วคลำนมอูมของเก๋เบาๆ เก๋ดิ้นเล็กน้อยแล้วพยายามใช้มือดันมือผม เก๋หลบการจูบผมไปได้นิดนึงบอกว่า "พี่พงศ์อ่ะ ไม่เอาซิ เดี๋ยวคนมาเห็น" ผมเลยบอก "ใครจะมาเห็นจ๊ะ" ว่าแล้วผมก็เลิกเสื้อนักเรียนของเก๋ขึ้นจนเห็นนมทั้งสองข้าง ผมเริ่มคลึงด้วยมือทั้งสองข้างแล้วบี้หัวนมชมพูนั้นเล่น

เก๋ร้อง "อ้า.....พี่พงศ์อ่ะ...." ผมไซร้ซอกคอเก๋จากข้างหลังต่อ แขนซ้ายโอบตัวเก๋ไว้ มือซ้ายคลำนมเก๋เล่น มือขวาผมเลื่อนลงไปรูดซิบกระโปรงเก๋ออก กระโปรงเก๋ก็หลุดลงไปกองกับพื้นเพราะความเปียก แล้วผมก็เอามือขวาล้วงเข้าไปในกางเกงในของเก๋ ลูบจิ๋มอูมที่มีขนอ่อนๆ นั้นอย่างเบามือ จนเก๋ร้อง "อ้าาาาาาา......" ผมเอานิ้วกลางแทรกเข้าไปในร่องแล้วถูไปมาจนเก๋สะดุ้งสุดตัว "อ้าาาา...พี่พงศ์...เก๋เสียวอ่ะ..." ผมทั้งไซร้ซอกคอ ทั้งคลึงนม ทั้งใช้นิ้วถูร่องและติ่งเสียวของเก๋ จนเก๋แอ่นตัวดันเข้ามาหาผมด้วยความเสียว ร่องจิ๋มเก๋ลื่นไปด้วยน้ำหล่อลื่น เก๋ร้อง "อ้า...อ้า...อ้า..."และดิ้นขึ้น ดิ้นลง ตามจังหวะการถูของนิ้วผม ซักพักเก๋หันมาตาเยิ้ม บอกกับผมเสียงกระเส่า "อ้า...พี่พงศ์คะ....เก๋เสียวค่ะ...อ้าาาา....ไม่ไหวแล้ว...อ้าาาา..." ผมเลยเอานิ้วกลางแยงพรวดเข้าไปในรูสวาทอันคับแน่นแต่ฉ่ำเยิ้มของเก๋ เก๋สะดุ้งขึ้นสุดตัวร้อง "อ้ายยยย....พี่พงศ์...อ้ายยยยย..." จิ๋มเก๋ตอดกับนิ้วผมอย่างแรง ผมรูดนิ้วผมเข้าๆ ออกๆ เก๋ก็ดิ้นพราดๆ ในวงแขนผม ผมจูบปลอบเก๋ตรงซอกคอแล้วดันให้เก๋ก้มลงเหมือนพักตรงขอบหน้าต่าง เก๋ยืนก้มหน้าหอบตัวโยน เก๋ยังไม่รู้ตัวเลยว่าผมถอดกางเกงออกแล้ว

ผมโอบกอดเก๋จากด้านหลังอีกครั้ง มือซ้ายผมอ้อมไปจับนมเก๋โอบตัวบางของเก๋ก้มไว้ท่านั้น มือขวาผมจับน้องชายแข็งโด่ของผมจ่อกับรูจิ๋มเยิ้มของเก๋ แล้วก็เสียบหัวเข้าไป เก๋ร้อง "อ๊าาาาาา..พี่พงศ์" แล้วพยายามดันตัวขึ้น ผมเอาตัวผมกดเก๋ไว้แล้วดันเข้าไปอีก ผมเอามือขวาจับหน้าเก๋หันมาแล้วจูบปากที่กำลังร้องของเก๋ แล้วเสียบน้องชายผมเข้าไปจนมิด กระซิบถามเก๋ "เจ็บมั้ยจ๊ะเก๋" เก๋ตอบน้ำตาคลอ "เจ็บค่ะ..เสียวด้วย..อ้าาา..." จิ๋มเก๋ตอดตุบๆ รอบๆท่อนเอ็นผม จากนั้นผมก็เริ่มเดินเครื่องรูดเข้า รูดออกช้าๆ แล้วดันเข้าจนสุด เก๋ร้อง "อ้ายยย....." ทุกครั้งที่ผมดันเข้า ร่างบางๆ ของเก๋เริ่มโก่งขึ้นและแอ่นลงตามจังหวะการกระหน่ำแทงของผม เก๋ก้มตัวจับขอบหน้าต่างไว้แน่นในขณะที่ผมจับเอวเว้าคอดของเก๋แล้วกระเด้าอย่างเมามันส์ แล้วผมก็สุดจะทนเมื่อเก๋บอก "พี่พงศ์ขาาาา...เก๋ไม่ไหวแล้ว....เก๋เสียวววว...จะถึงอีกแล้วค่ะ....อ้าาาา..." ผมเลยเริ่มซอยเร็วขึ้นๆๆๆๆ เอามือขวาล้วงลงไป ใช้นิ้วคลึงติ่งเสียวของเก๋ จนเก๋เงยหน้าร้องกรี๊ดดดด..... "อี้ยยยย...." ออกมายาว จิ๋มเก๋ตอดมั่บๆๆๆ กับจู๋ผม ตัวเก๋สะดุ้งพรวดๆจนผมทนไม่ได้ ผมซอยถี่ยิบ แล้วปล่อยน้ำรักขาวข้นเข้าไปในจิ๋มของเก๋ ผมซอยต่อซะจนน้ำรักผมทะลักออกมาจากจิ๋มอูมของเก๋ ผมดึงตัวเก๋ขึ้นมา หันหน้าเก๋มาจูบปาก และคลำนมสาวของเก๋ไป ขณะที่ยังฝังจู๋ผมแช่เอาไว้จนน้ำรักขาวขุ่นข้นทุกหยาดของผมออกหมด

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ

ppherbalife