ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลักหลับลูกเลี้ยงcopy

เริ่มโดย Alie1102, พฤศจิกายน 29, 2022, 05:05:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ผมมีลูกเลี้ยงคนหนึ่งครับหน้าตาดีมาก อายุได้ 14 ปีเอง เมียผมอายุ 40 ปี ยังสาวสวย แต่ลูกเลี้ยงนี่สิยิ่งโตยิ่งสวยครับ ทำให้ผมคิดอยากจะเย็ดหีลูกเลี้ยงคนนี้แล้วครับ แต่จะขอเย็ดเอาดื้อๆ ก็ไม่ได้ เดี๋ยวเป็นเรื่องแน่นอน ผมรอโอกาสมานานแต่แล้วโอกาสก็อำนวยครับ วันนั้นเมียผมไม่อยู่บ้าน เช้าวันนั้นเมียบอกกับผมจะออกไปทำธุระ เมียบอกกับผมว่าจะกลับค่ำๆ ผมจึงเดินเข้าไปในครัว แล้วหยิบยานอนหลับที่ผมซื้อไว้ออกมาบดจนละเอียด หลังจากนั้นก็เทผสมลงในขวดน้ำดื่ม แล้วแช่ไว้ในตู้เย็น ซึ่งผมเตรียมน้ำดื่มไว้ในตู้เย็นแค่เพียงขวดเดียว ซึ่งผมได้เตรียมการไว้เรียบร้อยแล้ว ผมคอยแอบมองดูลูกเลี้ยงอยู่ห่างๆ จากนั้นลูกเลี้ยงก็เข้ามาเปิดตู้เย็นหาน้ำเย็นดื่ม พอลูกเลี้ยงดื่มเสร็จ ผมก็เข้าห้องน้ำรอให้ยาออกฤิทธิ์สักพักใหญ่ ลูกเลี้ยงผมเป็นคนที่ชอบนอนหลับกลางวันครับ วันนั้นผมย่องเข้าห้องนอนที่ลูกเลี้ยงนอนหลับอยู่ครับ ภาพที่ผมเห็น ลูกเลี้ยงใส่กางเกงขาสั้นมาก ขาขาวโพลนไปหมดเลยครับ ทำให้ผมเห็นแล้วเกิดอารมณ์เงี่ยนขึ้นมาเป็นอย่างมากเลยครับ ผมเข้าไปหาลูกเลี้ยงใกล้ๆ มือสั่นเทาด้วยความหื่นกระหายครับ ผมเอาควยออกมาชักชักใส่หน้าลูกเลี้ยงครับ

มันได้อารมณ์มากอย่างที่สุดเลยครับ ผมเอามือลูบที่หีอันโหนกนูนของลูกเลี้ยงอย่างเมามันส์ หีลูกเลี้ยงใหญ่มากครับ ขนาดอยู่ในกางเกงถ้าถอดกางเกงออกจะใหญ่ขนาดไหนครับ ผมเอามือค่อยๆ ถอดกางเกงขาสั้นของลูกเลี้ยงออกมา ผมถอดออกจนหมดเลยครับ จนเห็นกางเกงในสีขาวๆ ตัวเดียว ผมเอามือค่อยๆ ดึงกางเกงในลงมา จนเห็นหีโหนกนูนทีละนิดๆ ครับ ทำให้ผมตื่นเต้นมาก ควยผมตอนนี้ไม่ต้องพูดถึงครับ มันแข็งจนปวดไปหมดเลยครับ ผมดึงกางเกงในของลูกเลี้ยงออกมาจนหมด หีลูกเลี้ยงขาวโพลนโหนกนูนใหญ่มาก ทั้งเนียนอีกด้วย สองกลีบแนบสนิทติดกัน

หีอวบของลูกเลี้ยงก็ลอยเด่นอยู่ตรงหน้าผม เส้นขนของลูกเลี้ยงมีพอรำไรมันขึ้นเป็นริ้วดูมีระเบียบ ร่องหีของลูกเลี้ยงปิดสนิทดูสะอาด ผมแหวกรูหีของลูกเลี้ยงออกข้างในเป็นสีชมพูไม่มีตำหนิสักนิด ผมเสียวควยมากเลยครับเอามือค่อยๆ แหวกแคมหีของลูกเลี้ยงออกครับ จนเห็นเม็ดแตดยาวโผล่ออกมา มันทำให้ผมเงี่ยนมาก ยิ่งกว่าดูหนังโป๊อีกครับ ลูกเลี้ยงหลับไม่รู้เรื่องเลยครับ ผมเอานิ้วเขี่ยที่แตดของลูกเลี้ยงอย่างหื่นกระหาย เสียงลูกเลี้ยงครางในลำคอ ออกมาเบาๆ ผมเอานิ้วลากไปมาตามรอยแยกครับ น้ำหล่อลื่นของลูกเลี้ยง เริ่มเยิ้มออกมาจนเปียกโซกนิ้วผมไปหมดเลยครับ ผมทนไม่ไหวแล้วครับ ควักเอาควยของผมออกมา ตอนนี้ควยผมมีน้ำซึมๆ ออกมาด้วย ผมเอาควยจ่อไปที่ปากรูหีของลูกเลี้ยง แล้วดันเข้าไป แต่มันไม่เข้าครับ ผมเอาควยไปขยี้เขี่ยแตดลูกเลี้ยงอย่างเมามันส์ จนเสียงลูกเลี้ยงร้องครางอยู่ในลำคอออกมาอย่างเสียวสุดๆ เลยครับ ผมถอยตัวลงมาแล้วก้มดูดหีลูกเลี้ยง ผมดูดเม็ดแตดของลูกเลี้ยง เล่นเอาลูกเลี้ยงส่ายหีร่อนสะโพกเลยครับ

หลังจากผมดูดเลียเม็ดแตดของลูกเลี้ยงจนสาแก่ใจแล้ว ผมจับเจ้าควยหัวบานใหญ่ของผมไปจ่อที่ปากรูหีลูกเลี้ยงอีกครั้ง ผมทาบทับตัวไปบนร่างของลูกเลี้ยงพร้อมกับกดควยใส่รูหีลูกเลี้ยงเด็ก 14 เต็มแรง มันฝืดมากครับเข้าไปได้แค่ตรงปลายหัวหยัก ลูกเลี้ยงสะดุ้งเลยครับ ผมหยุดนิ่งสักแป๊ป ผมก้มมองดูที่รูหีลูกเลี้ยง แคมหีของลูกเลี้ยงมันย่นเข้าไปตามแรงดันของผม หีลูกเลี้ยงตอดควยผมตุบ ๆ ๆ ๆ มันตอดแรงมากครับ ผมเริ่มชักสาวลำควยเขาๆ ออกๆ แต่ก็ยังเข้าไปไม่ได้ ผมจึงถอดควยออกมา จากนั้นก็ดันเข้าไปใหม่ มันยังเข้าไม่ได้ครับผมจึงชักเข้าๆ ออกๆ อยู่อย่างนั้น รูหีลูกเลี้ยงฟิตมากครับ รัดปลายหัวหยักผมเหมือนหัวควยผมจะขาด จนผมเสียวมากน้ำผมใกล้แตกจึงดันควยสุดแรง ปรึด....ทีเดียวควยผมเข้าไปในรูหีลูกเลี้ยงจนสุดลำเลยครับ พร้อมกับปล่อยน้ำกามปรืด ๆ ๆ ๆ ผมรู้สึกได้เลยครับว่าน้ำผมออกมาเยอะมาก หีลูกเลี้ยงดูดซับน้ำผม ตอดตุบ ๆ แรงและถี่มาก

ผมยังแช่ควยไว้ในหีลูกเลี้ยงต่อ ผมดูดปากลูกเลี้ยง ถลกเสื้อลูกเลี้ยงขึ้นใช้ลิ้นเลียวนขบดูดที่หัวนม หัวนมของลูกเลี้ยงเล็กมากครับ ตั้งชูชันผมเลียขบดูดซักพัก ผมเหลือบตามองหน้าลูกเลี้ยงเด็กสาว 14 ลูกเลี้ยงยังคงนอนอยู่ท่าเดิม ผมถอนหัวควยออกจากรูหีอันโหนกนูนของลูกเลี้ยงดังป๊อก..เลยครับ หีลูกเลี้ยงเป็นรูโบ๋เลือดแดงเลยครับน้ำกามของผมใหลออกมาจากรูโบ๋ของลูกเลี้ยงย้อยเป็นทาง ด้วยความเงี่ยนและความมันส์ ควยของผมมันก็ลุกแข็งโด่ขึ้นมาอีก ผมจึงจับควยกดเข้าไปในรูหีของลูกเลี้ยงใหม่อีกครั้ง ผมค่อยๆ กระแซะซ้าย สลับขวา จนควยของผมเขาไปได้ประมาณครึ่งลำ ผมตัดสินใจกดกระแทก ปรึด..จนสุดลำ หีลูกเลี้ยงรัดควยผมแน่นตอดตุบๆๆ อีกครั้ง กล้ามเนื้อหีของลูกเลี้ยงแข็งแรงมากครับ ผมเริ่มสาวลำควยยาว ๆๆ กระแทกเต็มแรงเลยครับ เข้าสุดๆ ออกสุดๆ แคมหีลูกเลี้ยงปลิ้นเข้าๆ ปลิ้นออกๆ ตามแรงกระแทกลำควยของผม น้ำของลูกเลี้ยงออกเยอะมากครับ ย้อยหยดก้นเลยครับ ผมกระแทกสาวลำควยเย็ดลูกเลี้ยงประมาณ 2 นาทีได้ ผมก็จับก้นของลูกเลี้ยงยกเด้งขึ้น ดันควยผมแล้วกระแทกเข้าไปเต็มแรง จนชนมดลูกของลูกเลี้ยงดังกึก . . แล้วผมก็ปล่อยน้ำปรืดใหญ่ คาควยไว้ในรูหีลูกเลี้ยงอีกครั้ง ผมยอมรับว่าหีลูกเลี้ยงฟิตมากๆ ตอดแรงมาก รีดน้ำผมซะเกลี้ยงเลยครับ ผมถอนควยผมออกมา เสียงดังเปาะ..!!เลยครับ รูหีของลูกเลี้ยงเป็นรูโบ๋เลือดแดงเต็มร่องแคมเลยครับ ผมรู้สึกว่าแสบและปวดที่หัวควยมากเลยครับ

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3D6qNSJ

ppherbalife