ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Tenshi no Gohoubi - Angel's Reward นางฟ้าชุดขาว[แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 30, 2022, 10:17:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
**ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

cyborg0011

แหม...ตอนเรานอนแหมะรอผ่าที่โรงพยาบาล ไม่ยักจะมีพยาบาลใจดีมาปลอบใจปลอบขวัญบ้าง ฮิ  ฮิ...

::DookDig:: ::Waiting:: ::Bloody:: ::HoHo:: ::HeyHey::

นั่น..น้าน..เป็นหนุ่มเวอร์จิ้น เลยไม่บันยะบันยังจะแผลเย็บฉีก เลยต้องนอน รพ.ต่ออีก แต่คราวนี้อาจอดจนกว่าจะตัดไหมนะน้อง

xtazy

คงรีบเอารางวัล กลัวว่ากลับบ้านแล้วจะไม่ได้จัด

คุรพยาบาลคงดีใจได้จัดเทรนนิ่งต่อ กว่าจะออกไปได้คงเก่งน่าดู

kaikakunana

::YehYeh:: ::YehYeh::

เม้นท์มักง่าย
แบนถาวร

mighemay

upperbound

ผู้เฒ่าเซราะกราว

โอ้...ได้พยาบาลสาวสวยมาโม็คให้นี่เองถึงได้ยอมรับการผ่าตัด พอผ่าตัดเสร็จก็รีบไปหาสาวพยาบาลเลยล่ะมั้งนะ....5555

ryu

เจอนางฟ้าแบบนี้ยอมทำทุกอย่างเลยครับ ผ่าเป็นผ่าสิเนอะ

กะแล้วแผลต้องเปิด555

bigboy001

::WooWoo::
หือเจอสวยๆแบบนี้ เป็นใครก็คงยอมหมดแหละผ่าดัดนอนรพ.ยาวๆ
ได้จัดหนักกับหมอสาวพยาบาลสาว สแวกแก้ก ไปทั้่งวันก็ยังไหวนะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Natakorn

kpnttn

รีบผ่ารีบหาย เพราะมีเดิมพันกับคุณพยาบาลสินะ

subanrl2

มีนางฟ้าให้กำลังใจขนาดนี้ไม่ยอมผ่าตัดได้ไงถึงตายก็ยอมแล้วมั้งสู้ๆ

st4rking1

ก็ว่าไมอยู่ดีดียอมให้ผ่า โดนอม ขนาดนั้น รางวัลหลังผ่าหรอ อย่าบอกนะว่าาาา ::WooWoo:: ::WooWoo:: ::WooWoo::

แผลฉีกเลยผ่าตัดอะไรครับเนี่ยย เด่วพอใกล้หายเอ็งก็เอาอีก