ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขออนุญาตสอบถามครับ

เริ่มโดย Boy just boy, ธันวาคม 01, 2022, 01:13:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boy just boy

เป็นไปได้มั้ยครับที่จะมีเรื่อง
ข่มขืนแม่เพื่อนในชีวิตจริง หรือเพื่อนลูกรุมข่มขืนแล้วลูกร่วมด้วย
หรือเป็นไปได้มั้ยครับ ที่จะมีเหตุการณ์แบบนั้นแล้วแม่เพื่อนปิดเรื่องเงียบยอมโดนต่อไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

เป็นไปได้ในทางทฤษฎีครับ  แต่ทางความเป็นจริงเป็นไปได้ยากครับ  ผมเคยอ่านข่าวในไทยนี่แหละ  ที่เพื่อนมานอนที่บ้านแล้วข่มขืนแม่เพื่อนปรากฏว่าเลยโดนเพื่อนฆ่าตายเลย  ในต่างประเทศก็มีข่าวทำนองนี้  ยกเว้นว่าต่างคนต่างมีรสนิยมเหมือนกันซึ่งหาได้ยากในความเป็นจริงครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

●
แต่กรณีที่ลูกข่มขืนแม่ นี่มีจริงทั้งในต่างประเทศและในประเทศครับ  โดยเฉพาะพวกอยู่กับแม่ตามลำพัง  แต่แม่ไม่กล้าแจ้งความเพราะเห็นแก่อนาคตลูกและอายชาวบ้าน  แต่ในต่างประเทศนี่หลายครั้งแม่จะแจ้งตำรวจจับลูกเลยครับ

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ ธันวาคม 03, 2022, 09:59:59 ก่อนเที่ยง

แต่กรณีที่ลูกข่มขืนแม่ นี่มีจริงทั้งในต่างประเทศและในประเทศครับ  โดยเฉพาะพวกอยู่กับแม่ตามลำพัง  แต่แม่ไม่กล้าแจ้งความเพราะเห็นแก่อนาคตลูกและอายชาวบ้าน  แต่ในต่างประเทศนี่หลายครั้งแม่จะแจ้งตำรวจจับลูกเลยครับ
มีน้องที่รู้จักอยู่2คนครับอยู่ม.3ได้ อยู่กับแม่ แม่เป็นแม่เลี้ยงเดี่ยว ยังหุ่นดีมากขาวชอบออกกำลังกายถ่ายรูปโชว์บ่อยๆ นึกอยากให้น้อง2คนนั่นรุมข่มขืนแม่ตัวเอง แล้วพาเพื่อนๆที่โรงเรียนไปรุมเรื่อยๆเลยครับ

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ ธันวาคม 03, 2022, 09:56:28 ก่อนเที่ยง
เป็นไปได้ในทางทฤษฎีครับ  แต่ทางความเป็นจริงเป็นไปได้ยากครับ  ผมเคยอ่านข่าวในไทยนี่แหละ  ที่เพื่อนมานอนที่บ้านแล้วข่มขืนแม่เพื่อนปรากฏว่าเลยโดนเพื่อนฆ่าตายเลย  ในต่างประเทศก็มีข่าวทำนองนี้  ยกเว้นว่าต่างคนต่างมีรสนิยมเหมือนกันซึ่งหาได้ยากในความเป็นจริงครับ
เคยเห็นแต่ข่าวข่มขืนแม่เพื่อนครับ

ที่เคยคิดแผนให้น้องที่รู้จักอยู่2คนอยู่กับแม่ที่เป็นแม่เลี้ยงเดี่ยว อยู่กันแค่3คนที่บ้าน
คนแม่อายุประมาณ35-40ขาวมากยังหุ่นดี
คือลองแอบพาเพื่อนๆเยอะๆหลายสิบคน
มาที่บ้านตอนกลางคืนตอนที่แม่นอนแล้ว
แล้วรุมจับแม่แก้ผ้าเอาผ้าอุดปากไว้ไม่ให้ร้อง  แล้วช่วยกันเรียงคิวผลัดกันเย็ด
แล้วถ่ายรูปไว้แบล็คเมล์ ให้เพื่อนขู่แม่ให้แล้วมารุมเย็ดเรื่อย

eternal_igxa

ความเป็นจริงอย่าข่มขืนเลยครับ จีบแล้วเย็ด หรือวางยาเซ็กส์ ลักหลับเอาดีกว่า พื้นๆก็มอมเหล้า

อ้างจาก: eternal_igxa เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2023, 04:38:58 ก่อนเที่ยง
ความเป็นจริงอย่าข่มขืนเลยครับ จีบแล้วเย็ด หรือวางยาเซ็กส์ ลักหลับเอาดีกว่า พื้นๆก็มอมเหล้า
อยากวางยาลักหลับอาสาวเลยครับ แกทานยาซึมเศร้าอยู่ด้วย

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

เป็นไปได้ครับถ้ามีโอกาสครับ  แบบวันที่แม่เพื่อนอยู่บ้านคนเดียวหรือเดินทางนที่เปลี่ยวๆนี่  แต่ต้องวางแผนให้รัดกุมไม่งั้นแม่เพื่อนอาจหนีรอดไปแจ้งความจับเราได้  ตอนหนุ่มๆก็เคยเงี่ยนอยากเย็ดกับแม่เพื่อนหรือพวกคุณนายเมียเจ้านายหลายคนเหมือนกัน  แบบพาพวกมาลงแขกสักสิบคนเลย

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ที่เป็นไปได้อีกอย่างก็คือ  ต้องเลือกเพื่อนที่เราสนิทมากๆจนเข้านอกออกในได้  และบ้านเปลี่ยวๆ  พ่อไม่ค่อยอยู่บ้าน หรือไม่มีญาติผู้ชายคนอื่นอยู่  แล้วแกล้งไปนอนบ้านแล้ววางยานอนหลับแล้วลักหลับครับ   อาจจะพาเพื่อนหลายๆคนแบบสิบยี่สิบคนมาลักหลับเลยก็ได้

อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ พฤษภาคม 02, 2023, 07:16:02 หลังเที่ยง
ที่เป็นไปได้อีกอย่างก็คือ  ต้องเลือกเพื่อนที่เราสนิทมากๆจนเข้านอกออกในได้  และบ้านเปลี่ยวๆ  พ่อไม่ค่อยอยู่บ้าน หรือไม่มีญาติผู้ชายคนอื่นอยู่  แล้วแกล้งไปนอนบ้านแล้ววางยานอนหลับแล้วลักหลับครับ   อาจจะพาเพื่อนหลายๆคนแบบสิบยี่สิบคนมาลักหลับเลยก็ได้
มีสมัย ป.6 มีเพื่อนคนนึงออทิสติกหน่อยๆ
ผมก็ช่วยเหลือมันบ่อยๆ แต่แม่มันสวยมากใส่แว่นหมวย ไปหามันที่บ้านๆบ่อยๆจนสนิทกับที่บ้านมันเลย พ่อมันเป็นวิศวะ บางครั้งก็ไปต่างจังหวัดเกือบๆสิบวัน นึกย้อนไป น่าทำเลยครับ
วางยานอนหลับ แล้วพาพวกเพื่อนๆที่โรงเรียน
มารุม มันจะมีพวกเกเรยุกลุ่มๆนึงเกือบๆ20คนได้