ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

“โอยย.. พี่..อย่า..”ครั้งแรกในชีวิตของผม cop

เริ่มโดย bigshai, ธันวาคม 01, 2022, 06:07:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigshai

มันเป็นเรื่องที่เกิดขึ้นตอนผมเรียนอยู่มหาลัยปี2 ครั้งนั้นเป็นครั้งแรกในชีวิตของผม ที่ผมได้ร่วมรักกับผู้หญิง เรื่องมีอยู่ว่าตอนนั้นผมเช่าหอพักอยู่แถวๆ มหาลัยของผมเอง ทุกวันก่อนที่ผมจะนอนผมจะไปคุยกับพวกพี่ๆ ที่อยู่ในหอพัก ที่ห้องพักของเพื่อนผมที่อยู่ห้องข้างๆ แต่วันนั้นแปลกกว่าทุกวัน ตรงที่ว่ามีผู้หญิงแปลกหน้าคนหนึ่ง อยู่ในห้องของเพื่อนผม ด้วย ผมก็เข้าไปพูดคุยทำความรู้จักกับเธอ เธอชื่อป๋อม เธอบอกว่ากำลังหาหอพักอยู่เหมือนกัน เธอเรียนจบแล้ว และเธอก็ได้ งานที่สำนักงานแถวๆ มหาลัยของผม แต่ตอนนี้ห้องในหอพักมันเต็ม เลยกะจะหาห้องที่เขาต้องการรูมเมท อะไรก็ไม่รู้ทำ ให้ผมพูดออกไปว่า อยู่กับผมหรือเปล่าล่ะ ผมอยู่คนเดียว จะได้ช่วยผมประหยัดค่าหอพักไปด้วยเลย เธอตอบตกลงทันทีเลย คืนต่อมาเธอขนข้าวของเข้ามาอยู่กับผมที่หอพัก และจัดการกับขยะในห้องของผม ก็พวกเสื้อผ้าที่ผมกองสุมเอาไว้ และก็พวก หนังสือ แผ่นเกมส์ ฯลฯ ที่ผมทำรกเอาไว้ตามประสาของเด็กผู้ชายที่อยู่หอคนเดียว ตกดึกพวกเราสองคนไม่มีอะไรทำกัน พอดีว่าผมก็มีแผ่น VCD หนังอยู่หลายเรื่อง เลยชวนเธอดูหนังจะได้ฆ่าเวลา พอเปิดหนังให้เธอดู ผมก็ไปอาบน้ำ และก็ เตรียมตัวนอน ไอ้เรื่องมันก็เกิดขึ้นเพราะชุดนอนของผมนี่แหละ คือว่าเวลาผมจะนอน ผมมักจะนุ่งโสร่ง (ลักษณะคล้ายกับ ผ้าซิ่นของผู้หญิง พวกอิสลามชอบใส่) และไม่ใส่เสื้อนอน ผมสังเกตว่าเธอจะจับตามองดูที่แผงหน้าอกผมตลอดเวลา (ผมเพาะกายด้วยนิดหน่อย เพราะตอนอยู่ห้องคนเดียวไม่มีอะไรทำ ก็เล่นดัมเบลเพาะกายไปเรื่อยเปื่อย) พอหนังจบเท่านั้น แหละ ผมก็ปิดไปเตรียมนอน ที่นอนของผมจะมี 2 ผืน เราแบ่งกันคนละผืน แต่ว่าจะดึงที่นอนมาชิดกัน เพราะเธอบอกว่า เธอเป็นคนที่นอนดิ้นมากๆ เลย (ดิ้นแรงจริงๆ) ผมล้มตัวลงนอนได้สักพัก กำลังเคลิ้มหลับ ก็รู้สึกว่ามือของเธอจะมาลูบที่ แผงหน้าอกของผม ผมสะดุ้งตื่น เธอก็ตกใจ "พี่ป๋อม ทำอะไรน่ะ" "ก็หน้าอกของนิคมันมีเนื้อเต็มไปหมดนี่ ขอพี่ลองจับ ดูหน่อยน่ะ" ตอนนั้นผมงงไปหมดเลย เกิดมาเพิ่งเคยเจอแบบนี้ ก็เลยนอนลงไปต่อ ปล่อยให้มือนิ่มๆ ของเธอมาลูบไล้ไปๆ มาๆ ตอนนี้เองทำให้ผมรู้ว่า เนื้อตัวของผู้หญิงมันนุ่มนิ่มไปหมด แม้แต่ฝ่ามือก็ยังนิ่ม สักพักหนึ่งเธอไม่ลูบอย่างเดียวแล้วล่ะสิ เธอเอาหูมาแนบฟังเสียงหัวใจผมเต้น ตอนนั้นมันเต้นโครมครามเลยแหละ เธอหัวเราะใหญ่เลย "ตื่นเต้นเหรอ" "แหมพี่ ก็ผมไม่เคยสัมผัสเนื้อตัวผู้หญิงนี่" เท่านั้นแหละ เธอก็ใช้ริมฝีปากมาจูบที่หัวนมผมเบาๆ ตอนนี้ไอ้กระโจ้ยของผมที่มันหลับๆ อยู่ มันก็ตื่นขึ้นมาน่ะสิ "พี่พอเถอะ ผมจะ..ไม่ไหวแล้วนะ" "เหรอ ถ้าพี่ไม่หยุดล่ะ.." คราวนี้เธอใช้ลิ้นเลียที่หัวนมของผม เลยล่ะ "โอยย.. พี่..อย่า.." ผมหน้ามืดแล้วคราวนี้ ผมจับเธอกดลงกับฟูกนอน แล้วประกบปากกับเธอทันที แล้วแลกลิ้นกับเธอ พัลวันไปหมด จากนั้นผมก็ไซ้ซอกคอ ติ่งหู "ฮือออ อืมมม" เธอครางกระเส่าเลยครับ มือผมก็ไม่อยู่นิ่ง ล้วงเข้าไปในเสื้อ ของเธอ ไปจับปทุมถันของเธอ มันเต็มมือเต็มไม้ไปหมดเลย คราวนี้เธอครางดังกว่าเดิมอีก ผมได้ยินเธอคราง ผมก็ยิ่งเกิด อารมณ์ จัดแจงถอดเสื้อของเธอออก และแล้วผมก็เจอยกทรงครับ ไม่รู้ซะด้วยสิ ว่าจะปลดตะขออย่างไร งุ่นง่านอยู่นาน จนเธอรำคาญกระมัง เธอเลยถอดเองซะเลย ตอนนี้เจ้าเต้ามันเต็มตาผมเลยแหละ หน้าอกเธอใหญ่มากเลย ผมก้มลงไปใช้ลิ้น ลากบริเวณยอดของมัน จนมันตั้งชูชัน เสียงครางของเธอดังกว่าเก่าอีก ทีนี้ดังมาก คงเป็นเพราะความเสียว ผมก็กลัวว่า ข้างห้องจะได้ยินน่ะสิ ผมเลยเลื่อนตัวขึ้นไปประกบปากเธออีก แลกลิ้นกันอยู่นาน มือผมก็จับขยี้นมเธอไปด้วย พอผละปากออก ผมก็เลยถามเธอ "ชอบแบบนี้ใช่มั้ย อยากให้นิคเป็นแบบนี้ใช่ป่ะ" เธอได้แต่ยิ้ม
ผมไม่รอ ช้าแล้ว ก้มลงไซ้ซอกคอเธอ แล้วไล่ลงมาเรื่อย แล้วก็ดูดนมเธออีก คราวนี้ผมใช้มือที่ว่างๆ เลื่อนลงมา ที่เต่าของเธอบ้าง เต่าเธอฉ่ำเยิ้มไปหมดเลยครับ ผมใช้นิ้วเขี่ยติ่งเธอ เธอครางแล้วก็บิดตัวไปมาใหญ่เลย แล้วผมก็ใช้นิ้วของ ผมสอดเข้าไปในถ้ำของเธอ แล้วชักเข้าออกอย่างเบามือ มันอุ่นๆ นุ่มๆ แฉะๆ อย่างบอกไม่ถูก เธอครางดังขึ้น ผมก็ดูดนมเธอ แรงขึ้น แถมคว้านนิ้วไปๆ มาๆ ในถ้ำเธอด้วย ตอนนี้ผมไม่สนใจแล้วว่าข้างห้องจะได้ยินหรือเปล่า เลือดขึ้นหน้าแล้วนี่นา เธอร่อนส่ายสะโพกใหญ่เลยครับ หายใจถี่ขึ้น สักพักของเธอตอดนิ้วผมอย่างแรงเลยครับ และก็ครางดังมากเลย ตอนมันตอด นิ้วผม สงสัยเธอคงจะเสร็จแล้ว ทีนี้เธอลุกขึ้นผลักผมนอนลงแล้วก็เลียดูดหัวนมผมใหญ่เลย ผมเสียวจนครางไม่เป็นศัพท์เลย มือเธอก็ไม่อยู่เฉย มาปลดโสร่งของผมออก แล้วก็เลื่อนมือไปจับไอ้โจ้ยของผม พอเธอกำมันเท่านั้นแหละ เธอสะดุ้งแล้วก็ ผละมือหนี "พี่ไม่ได้มีอะไรกับผู้ชายมา 2 ปีแล้ว เอาแต่ทำงาน กลับมาเจอขนาดนี้อีก" ผมไม่รู้จะทำไง เลยดึงเธอลงมาจูบ แล้วก็ไซ้อีก จนเธอคลายความตกใจลงไป แล้วก็เกิดอารมณ์อีก แล้วพลิกตัวขึ้นทับเธอ จากนั้นก็เอาขาเธอพาดกับแขนผมเอาไว้ เธอหลับตาปี๋เลยครับ เธอรู้ว่าผมจะสอดใส่ ผมเอาหัวไอ้จ้อนเขี่ยติ่งของเธอ เธอเริ่มครางอีกครับ น้ำหล่อลื่นของเธอก็ออก มาอีก ผมจัดการเอาหัวกระโจ๊ยดันเข้าไปในถ้ำของเธอ มันเข้าได้ยากมากเลย เธอกัดฟันแน่น "พี่เป็นไงมั่ง เจ็บหรือเปล่า" ไม่ตอบผมก็ดันต่อสิ เธอเอามือมาดันหน้าอกผมเอาไว้ ผมปัดมือเธอออกแล้วก้มลงมาดูดเลียหัวนมเธอ จนน้ำเธอเริ่มฉ่ำอีกครั้ง ผมก็เริ่มซอยเอวเข้าๆ ออกๆ ช้าๆ มันก็เริ่มเข้าไปทีละนิดๆ จนสุดโคน คราวนี้ผมก็แช่เอาไว้อย่างนั้นแหละ แล้วใช้มือมาขยี้ ติ่งของเธอ เธอเสียวแล้วก็ส่ายร่อนสะโพกใหญ่เลย ปากก็ดูดนม เธอครางกระเส่าเลยครับ "ทำเร็วๆ เถอะ พี่จะขาดใจ ตายแล้ว" ผมเลยเริ่มซอยเอว "เจ็บๆ เบาๆ ก่อน" ตอนนี้ผมไม่ฟังเสียงแล้ว ซอยเอวยิกเลยครับ ผมก้มหน้าลงไปดูไอ้กระโจ๊ย ของผม กลีบแคมเธอยู่เข้าออกตามแท่งกระโจ๊ยเลยครับ ทีนี้ผมให้เธอลุกขึ้น แล้วผมก็นอนลงให้เธอนั่งคร่อมผม โดยที่แท่ง ของผมมันยังคาอยู่ ให้เธอโยก เธอส่ายเอวร่อนและก็ขย่ม เริ่มเร็วขึ้นๆๆ ผมเนี่ยแทบตั้งตัวไม่ติด จะออกซะให้ได้ จนเธอ เริ่มเกร็งอีกครับ คราวนี้ผมจับสะโพกเธอกดแช่เอาไว้ "ทำอะไรน่ะ พี่จวนแล้วนะ" "ผมยังไม่หายสนุกเลยพี่" ว่าแล้วผมก็ เปลี่ยนท่าเป็นท่าหมา ท่านี้ผมเห็นสะโพกเธอได้เต็มตา เหงื่อของเธอสะท้อนกับแสงพระจันทร์เดือนเพ็ญสวยมากเลย ท่านี้ผมเสียวมากเลย เพราะกระโจ๊ยของผมมันจะถูกกดให้ติดกับผนังถ้ำของเธอ ผมโยกไม่ยั้งเลยทีนี้ เสียวสุดๆ เธอเริ่มเกร็ง และครางดังขึ้นอีก สงสัยว่ากำลังจะเสร็จอีก "พี่รอผมด้วยนะ" "พี่จวนแล้ว โอววว แรงๆ เร็วๆ กว่านี้อีกสิ" ผมกระแทก เร็วขึ้น เสียวไปหมดเลย "พี่ป๋อม.. อาวว์" เธอก็เกร็งตัวเต็มที่ "พี่ไปแล้ว โอววว" ผมฉีดน้ำรักเข้าไปในถ้ำเธอ เธอสะดุ้ง เฮือกเลยครับ ผมถอนโจ๊ยออกจากถ้ำของเธอดังโบล๊ะเลยครับ น้ำของผมกับเธอไหลออกมาปนกันเลอะที่นอนไปหมดเลย พอเสร็จกิจผมเปิดไฟจะไปเข้าห้องน้ำ ก็ต้องตกใจครับ เพราะที่นอนมันมีเลือดติดอยู่ด้วย ผมสำรวจดูของตัวเองก็ไม่มีแผล ครับ แต่เธอสิ ถ้ำเปิดไม่หุบเลยครับ แถมฉีกมีเลือดซึมด้วย ผมถามเธอว่าทำไมเป็นแบบนี้ล่ะ ไหนพี่บอกว่าพี่เคยผ่านผู้ชาย มาแล้ว เธอบอกว่านั่นมันนานมาแล้ว เธอเคยผ่านผู้ชายมาแค่ 2 คนก่อนจะมาเจอผม ก็ตั้ง 2 ปีที่ไม่ได้มีอะไรกับใครเลย แล้วพวกนั้นก็ไม่ได้ใหญ่โตอะไรมากมายด้วย คืนนั้นผมอยากเอาอีกครับ แต่ว่าเธอไม่ให้เอาเพราะเธอระบม ตอนเช้าเธอไม่ไป ทำงานเลย เพราะหุบขาไม่ได้ มันปวดไปหมด เธอเป็นผู้หญิงคนแรกของผม ดีนะที่ผมดูหนังโป๊บ่อยๆ ไม่งั้นอายแย่เลย เราอยู่ด้วยกันเป็นแฟนกันได้ 2 ปี ก็ต้องเลิกกัน เพราะเธอดันมาเจอะผมกำลังเย่อกับผู้หญิงอื่นในห้องพัก (ผู้หญิงคนนี้ผมได้ มาจากในผับ) เรื่องราวทั้งหมด ผมรับรองว่าเป็นเรื่องจริงของผมครับ