ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Censor-Gdrive] ใกล้สินปีมาดูหนังเดบิวต์ที่น่าสนใจในปี2022กันหน่อย (9เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 02, 2022, 09:45:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบแสดงความเห็นเกี่ยวกับเนื้อหาของกระทู้แล้วจะเห็นลิ้งโหลดแบบGdrive
อย่าลืมล็อคอินเข้าไอดีกูเกิลของตัวเองก่อนโหลดถ้าเว็ปโหลดบอกว่าLimit

หยิบมาให้ดูกันเล่นๆ9เรื่องนะครับ ที่จริงมีอีกเยอะ อาจมีพาทสองตามมา

FSDSS-509 Kamiki Ran สาวหุ่นเพรียวเดบิ้วต์เข้าวงการตอนอายุ20 เขินอายเงอะงะเมื่อสัมผัสความเสียว

HMN-147 Yura Kana สาวตัวเล็กอายุ18 สูง143cm เชื่อว่าถูกใจคนชอบสาวหุ่นโลลิ

IPX-841 Hirose Hina สาว19เปิดตัวด้วยหน้าอกกลมกลึงK-Cup

IPX-907 Hachimitsu Rin ใครเห็นครั้งแรกก็ว่าปัง สะกดทุกสายตาด้วยหน้าอกH-Cupของเธอ

MIDV-148 Hoshino Sakura คนนี้บอกเลยผมชอบส่วนตัว เปิดตัวตอนเดือน7 เธออยากรู้ว่าตัวเอง
จะสามารถเป็นนักแสดงAVด้วยอายุ18ได้หรือไม่ หน้าอกพอเหมาะดูนุ่มนิ่มสไตลสาวญี่ปุ่น
งานเริ่มออกมาเรื่อยๆ น่าจะได้ติดตามกันยาวๆ

SSIS-256 Yamate Ria อีกหนึ่งคนที่มีคนเชียร์เยอะมาก นางแบบจากกราเวียไอดอล หุ่นและหน้าอกสวยมาก

SSIS-351 Shinonome Mirei สาวลุคบ้านๆสดใสที่ครองใจใครหลายคนได้ไม่ยาก

SSNI-617 Amakawa Sora อีกคนที่กองเชียร์เยอะมาก คนนี้ออกมานานแล้วแต่ติดมาด้วย

STARS-573 Kamiki Rei เปิดตัวเดือน4 คนนี้ตัวตึง แฟนคลับเพียบ มีหนังออกมาเกือบ10เรื่องแล้ว
หนักเบาได้หมด ปีหน้าน่าจะได้เห็นผลงานเธอยาวๆ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

olemantu

แต่ละคนก็มีวิธีที่จะเปิดตัวกันคนละแบบ แต่ที่เหมือนกันทุกคน ๆก็คือต้องทำให้น่าสนใจและให้มีคนติดตามให้มากที่สุด เท่าที่จะคิดได้ละครับ

khstudio

ดีใจที่กลับมาอัปเดตผลงานครับ ฝากกำลังใจไปให้ละครับ เรื่องท้ายเหมือนลิ้งก์ตกไปครับ

ขอบคุณมากครับ เรื่องทุกท้ายแก้ลิ้งให้แล้ว สงสัยจะเมา 55

civil2

สองคนที่ H cup, K cup หน้าอกทรงสวยมากครับ ปีนี้ไม่ค่อยได้ติดตามเอวี มีสวยๆ เดบิวต์หลายคนเลย

Thanee_samsung

ส่วนตัวผมชอบแนวโลลิครับ มันได้อารมดี อยากมีเมียเป็นเด็ก ญี่ปุ่นเลยครับ

po3026

darthvader

ขอบพระคุณมากครับผม
สาวๆ เซ็ทนี้น่ารักมากกกก จนไม่น่าเชื่อว่าน้องๆ จะมาเปิดตัวกับหนังเอวี

wic2u

ชอบทุกนางเลย..โดนเฉพาะ...Shinonome Mirei....เราว่าน่ารักดูหวานดี..ขอบคุณครับ

kiti191

paloh

ด้วยสถานการณ์กฎหมายใหม่ของญี่ปุ่น เห็นสายเลือดใหม่แล้วค่อยเบาใจว่าอนาคต AV ยังสดใส^^

paloh

เรื่องสุดท้าย link ผิดรึป่าวครับ T^T

แก้ให้แล้ว ขอบคุณมากๆที่มาบอก สงสัยมึน 55  ::Thankyou::

pommong

ขอบคุณมากครับ สำหรับผลงานคุณภาพที่นำมาให้เพื่อนๆได้รับชม