ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 85

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ธันวาคม 05, 2022, 12:24:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chanky2007

ดูแลคนหมู่มาก จะต้องเด็ดขาดและยุติธรรม

พ่อจะทำยังไง
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

terapoong48

เค้ารู้กันทั้งบ้านแล้วเจ๊หมิว

ones26421

น้องหมิวจะเสร็จเจ้าโทนซะที

txxt30

เจ๊หมิวมาให้หายคลายคิดถึง 

เรื่องลงโทษเทพโทนนี้ หนักใจแทนคุณท่านอยู่เหมือนกันนะ  แม้จะรู้ว่าโทนไม่ใช่คนก่อเรื่องแต่ก็ต้องลงโทษในฐานเป็นผู้ราวมกระทำ เพื่อแสดงออกถึงความยุติธรรมว่าผู้บริหารไม่ได้มีการลำเองเข้าข้างคนของตัวเอง  แต่ก็มั่นใจว่าคุณท่านคงมีวิธีการลงโทษที่เหมาะสมและไม่เกิดข้อครหาได้

ภาพลิงหลับนี่นึกเห็นภาพของเทพโทนเลยอ่ะ  น่ารักน่าเอ็นดูเนอะ เจ๊หมิวว่ามั้ย....  อิอิ  อิอิ

tungbts

ไอ้สองตัวนั้นน่าจะโดนพ่อเล่นให้หนักกว่าโทนนะ

toshihiko

หวานเย็น

Numusc

พี่หมิวเซ็งเลยท่านโทนแบตหมดไม่มีใครเล่นด้วย

จรัญ บุญชู

ยิ่งเก็บกดไม่แสดงออกเท่าไหร่...ก็จะโดนมากเท่านั้นแหละเจ้

Nu metal

solid17

เอี้ยเกี้ย

::HeyHey:: เรื่องที่พี่หมิวชอบโทนนี่รู้กันทั้งบ้านเลยนะ อาการออกชัดมากสินะ555 เจ้าตัวยังไม่รู้ตัวหรือทำเป็นกลบเกลื่อนกันนะ น่าจะอย่างหลังใช่ไหมยอมรับมาเถอะ

zamzam

ลงโทษให้มาอยู่ที่บ้านเพิ่มหลังหายดีป่าวเนี่ย

suaassccc

yuta279

สงสัยว่าในบ้านจะมีแค่โทนคนเดียวละมั้งครับที่ไม่รู้ว่าคุณหมิวชอบอยู่ พ่อกับแม่ยังรู้เลย