ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Censor-Gdrive-SubThai] หนังAVซับไทยน่าสนใจ (5เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 05, 2022, 10:07:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบแสดงความเห็นเกี่ยวกับเนื้อหาของกระทู้แล้วจะเห็นลิ้งโหลดแบบGdrive
อย่าลืมล็อคอินเข้าไอดีกูเกิลของตัวเองก่อนโหลดถ้าเว็ปโหลดบอกว่าLimit
วิธีดูซับไทยโหลดไฟล์หนังและไฟล์ซับไว้ในที่เดียวกัน ตั้งชื่อเหมือนกัน
แล้วเปิดด้วยโปรแกรมที่อ่านซับ.srtได้ เช่นGomeหรือVLC

เร็วๆนี้นักแสดงAVทั้งหญิงและชายออกมาขอร้องเรื่องช่วยดูหนังของเธอให้จบอย่ากดข้ามกันเลย
เพราะพวกเธอตั้งใจแสดงออกมาให้ดีที่สุดทั้งเรื่อง อยากให้สนใจบทต่างๆที่เธอแสดงไม่ใช่เฉพาะฉากเซ็กส์เท่านั้น
เอาตามตรง พวกเราก็อยากดูให้จบนะ เช่นหลายๆเรื่องที่มีบทดราม่าพูดคุย แต่เพราะเราฟังไม่รู้เรื่องใช่มั้ยล่ะ
ดูไปก็ไม่เข้าใจ แต่พอมีซับไทยอาจทำให้เรากดข้ามน้อยลงเพราะเข้าใจเนื้อเรื่องมากขึ้น เชื่อว่าหลายคน
อยากเข้าใจเนื้อหาในหนังAVเหมือนกัน ถ้าเป็นUNCENไม่ว่ากันเพราะเปิดมาก็ใส่กันเลย
ขอบคุณซับไทยและท่านประธานจากเว็ป avcollectors ไว้ ณ ที่นี้ด้วยที่อนุญาตให้ผมนำมาแจก

MIDV-191 Eimi Fukada พลิกเกมไลฟ์สดสะกดพี่เทพ
เรื่องมีอยู่ว่าเอมิชอบไลฟ์สดลงโซเชียลจนทำให้ตกเป็นเป้าของแก๊งหื่นที่มีแอพเสียว xxxjapan
ใครที่มองจอภาพบนแอพนั้นจะต้องเกิดอารมณ์ทางเพศขั้นรุนแรงทำให้เธอโชว์เสียวในที่สาธารณะ
จนคลิปของเธอเต็มไปหมดคราวนี้เธอไปที่ไหนก็เริ่มมีแฟนคลับเข้ามามีเซ็กส์ด้วย

ลิ้งโหลดซับไทย 

ลิ้งโหลดหนัง 

SSIS-392 Yua Mikami เสร็จอยู่เรื่อยงานเมื่อยแน่นะวิ
หนังใหม่ปี 2022 แสดงโดย ยูอะ มิคามิ รับบทเป็นพนักงานสปาสุดหรูที่ดูแลท่านชายกระเป๋าหนักที่มีปัญหาทางเพศ
ไม่ว่าจะเป็นนกเขาไม่ขัน หลั่งเร็ว หรือแม้แต่ขาดความตื่นเต้นในเรื่องเซ็กส์ เธอจัดการดูแลได้ทุกอาการ จนต้องมาซ้ำสอง

SSIS-493 Tsukasa Aoi จุกทุกฉากใครกากอย่าได้แอ้ม
บอกเลขว่าเรื่องนี้นักแสดงแนวหน้าอย่างซึกาสะดาราเจอบทโหดหินสุดๆ เจอจัดหนักสามซีน
ซีนแรกเจอกับกับจอมพลังช้างสาร Isedon Uchimura ที่อึดถึก อัดใส่ไม่ยั้ง จนเสร็จติดต่อกันนับครั้งไม่ถ้วน
ซีนสอฃเจอกับควยยักษ์ของ Urufu Tanaka หรือ Wolf Tanaka เลยจำเป็นต้องใช้เจลชโลมให้ทั่วตัวก่อน
และซีนสุดท้ายจัดแบบ tag team ในสไตล์ gang bang แบบ 4 ต่อ 1 แต่ละคนกระแทกหนักๆเน้นๆหาได้ยากมากสำหรับหนักAV
ทำให้ซึกาสะต้องขอร้องให้ในบางครั้ง และในฉากสุดท้ายซึกาสะถึงกับหน้ามืด จนต้องขอหยุดการถ่ายทำ
ขอนอนพักก่อนสักครู่แล้วค่อยกลับมาทนถ่ายทำต่อจนสามารถหลั่งออกมาได้ครบทุกคน ฉากนั้นไม่มีการตัดถือว่าหาดูได้ยากยิ่ง

SSNI-498 Nene Yoshitaka & Sora Shiina ลึกสุดติ่งงานฉิ่งข้ามค่าย
หนังเมื่อปี 2019 แสดงโดย เนเน่ โยชิทากะ และ โซระ ชิอินะ ในงานคอลแลบของทั้ง 2 ค่าย นำทั้งคู่มาเล่นบทเลสกัน
เริ่มจากการสัมภาษณ์มุมมองของทั้งสองคนเกี่ยวกับกันและกัน แม้จะตื่นเต้นทั้งคู่ แต่จากนั้นก็บรรเลงบทรักกันแบบสุดเหวี่ยง
เรารู้กันอยู่ว่าโซระ ชิอินะ เป็นเลส ในชีวิตจริงก็มีแฟนเป็นผู้หญิง ทั้งสองจิ้นกันอยู่เป็นกระแสหนักเลยเกิดหนังเรื่องนี้ขึ้น

SSNI-977 Saki Okuda รังแกถึงที่บูลลี่ถึงทรวง
หนังเมื่อปี 2021 แสดงโดย ซากิ โอคุดะ รับบทเป็นแม่เลี้ยงเดี่ยวสาวที่ลูกชายสุดตื๋มมักถูกรุ่นพี่ที่โรงเรียนรังแกอยู่เสมอ ๆ
ยิ่งไปกว่านั้นพวกนี้ยังกำเริบ มากร่างใส่คุณแม่คนสวยถึงที่บ้าน แม่ผู้ใจเย็นก็ละมุนละม่อม และยอมพวกนี้ทุกอย่างเพื่อลูก
***เรื่องนี้ขอบอกว่าเด็ด ผมชอบมาก คุณแม่สวยงามนมใหญ่ ถึงผมจะไม่ใช่แนวMilfแต่ก็ได้อารมสุดๆ จริงๆเธอก็ไม่ได้อายุเยอะนะเพิ่ง30
หุ่นสุดยอด หน้าอกสวย โดนพวกเด็กเกบังคับเยตอนลูกไม่อยู่เสมอ แถมฉากสุดท้ายโดนเยต่อหน้าลูกยิ่งฟิน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Harukung Nakajama

จริงๆก็อยากดูตั้งแต่เริ่มแหละครับ แต่อย่างว่าภาษาลำบาก ต้องอาศัยดูสีหน้าท่าทางเอา ก็เดาๆกันไป มีซับแบบนี้ดีเลยครับ
เนเน่กับโซระเล่นเป็นคู่เลสเข้ากัน FC โซระ  ::WooWoo::

Nickeezz

::Glad:: ขอบคุณมากสำหรับหนังที่มาพร้อมซับครับ เวลาดูนี่ก็อยากรู้เรื่องเหมือนกันว่านักแสดงเค้าพูดอะไรกัน
แต่ไม่ได้ภาษาญี่ปุ่นจริงๆ 5555  สงสัยต้องหาเวลาไปอัพเดตความรู้ใส่ตัวเองเพิ่มบ้างแล้ว  ::Thankyou:: ::Thankyou::

sintusaksit

ขอบคุณมากสำหรับหนังที่มาพร้อมซับครับ

udomsak sriyan

ขอบคุณสำหรับหนังดีๆ มีซับพอรู้เรื่องหน่อย

Srinucha Matarach

มีแต่เรื่องเด็กๆๆ ต้องเคลียร์พื้นทีอีกแล้ขอบคุณมากครับ

wic2u

Yua Mikami ชอบนางมากเลยหุ่นดีหน้าหวาน....เห็นที่ไรคึกคัก...ขอบคุณ

somkiet.singh

ขอติดตามผลงานของซึกาสะ ชอบๆ ครับ ขอบคุณมาก

devildead

ขอบคุณมากสำหรับหนังมีแต่คนที่ชอบทั้งนั้นเลย  ::Bloody::

civil2

น่าดูทุกเรื่องเลยครับ มีซับไทยด้วยยิ่งน่าดู ขอบคุณนะครับ

ต้องรีบไปเคลียร์ HDD แล้ว ><

MiniMark

ผมติ่งน้องอ้อย กับน้องเนเน่ตรับ อยากให้มาเลสกัน

weenew

olemantu

จริง ๆหน้งซับไทยดูแล้วทำให้รูจักเรื่องราวชองหนังเพิ่มขึ้นมากมาย แต่เวลาที่ลิ้งโหลดกลับทำได้ม่ค่อยคลถ้วนหรือไม่สมูทเทาที่ควนจะเป็น
ใครที่โหลดหนังแบบนี้เก่งช่ยแนะนำให้บ้างครับ

kingaek

ชอบจังมีชับไทยให้อ่านตามแล้วได้อารมดี

phantom1990