ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 88

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ธันวาคม 09, 2022, 10:07:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ เจ้หมิวทำให้โทนใข้ ไม่สบายเลยครับ

First10

น่าสงสารเจ๊ ไม่ได้ตั้งใจเสียหน่อยดันทำเจ้าลิงป่วยมากเสียได้ สู้ๆ นะเจ๊ เดี๋ยวก็เป็นวันของเรา

inputpy

คนไม่รู้ คือ คนไม่ผิดครับ แต่โทนควรบอกเจ๊หมิวตั้งแต่บนรถแล้วนะ ว่าป่วยจะได้ระวัง ป้องกันตัว ถ้าเป็นโควิดนี่ เรียบร้อยไปแล้ว

weeraj

เจ๊ทำพลาดอีกแล้วนะครับแบบนี้สงสารโทน

au2000

น้องโทนอาการหนักเลย เจ๊หมิวต้องช่วยดูแลนะ

Nu metal

yuta279

ลิงป่วยแบบนี้ แถมพี่หมิวยังซ้ำโดยที่ไม่ตั้งใจ พี่หมิวคงรู้สึกผิดมาก แบบนี้ต้องดูแลให้หนักเลยนะครับ ชดเชยความผิดที่ไม่ตั้งใจ

longman_44

โทนอาการหนัก แต่ได้ใจสาวงาม

kard

::Glad::เจ้มาอีกตอนละ เทพโทนหายนานนะเนี่ย  ::JubuJubu::เจ้ตามหน่อยดิ ::Orz::

wjoe44

งานนี้ไข้อ่วมแน่ น้องหมิวได้เฝ้าไข้ละทีนี้

minky way

เด๋วเจ๊หมิวไปเฝ้าไข้เองเลย

suiius

คนในบ้านรักโทนเหมือนลูกคนนึง แต่ทำไมหมิวต้องทำแบบแกล้งโทนด้วยอ่า  รักนะแต่อยากแกล้งหรอ

Senses22

โทน เป็นคนมีความอดทนสูงและอึดจริงๆ ป่วยหนักยังไปรับเจ้หมิวได้อีก
เจ้หมิวเราผิดจังหวะบ่อยมากกกก

mrcat2022

ตอนนี้ นายโทนป่วยหนักเลยต้องให้เจ๊หมิวดูแลแล้ว

eltas007