ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 88

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ธันวาคม 09, 2022, 10:07:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chanky2007

มุมมองของเจ้หมิว จะเปลี่ยนไปเรื่อยๆ เพราะการมีนายโทนเข้ามาสินะ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

kodzilla

รู้สึกสงสารเจ๊หมิว ทำอะไรก็ดูจะผิดไปหมด แล้วก็หมั่นไส้เจ้าโทนจังเลย จะไม่ไหวแล้วยังจะเกรงใจไม่เข้าเรื่อง

เอเค

แล้วหมิวจะเอาใจโทนยังใงตอนไม่สบ่าย

Thekid34

เจ้หมิวผิดคิวตลอด เอาจริงๆถ้าโทนปกติก็ไม่มีไรนะ พอป่วยปุ๊บรุ้สึกผิดเลย

[email protected]

เหมือนโดนคำสาปให้ผิดคิวตลอดเลย

คนเหงา

commail

สงสารทั้งโทนและเจ๊หมิวเลยแบบนี้

monster gmail

คุณ​ห​มิว​ต้องปรับตัว​ให้​เข้ากับ​สถานการณ์​อีกนานเลย 

aod123

ผิดตลอดจริงๆเลยนะพี่หมิว

acropobia899

เอาตรงๆพี่หมิวก็เอาแต่ใจไม่เบาเลย 
แถมอ่านสถานการณ์ท่านโทนผิดบ่อยเกิ๊น

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

จะมีพยาบาลไปเฝ้าไข้โทนไหมนะ

เจ๊จ๋าให้แง่คิดดีจัง

sunnies

เคยไปหาหมอตอนตีหนึ่งตีสองเหมือนรบกวนเวลานอนอันมีค่าของแพทย์เวร  ทั้งๆที่เราเป็นพนักงานโรงพยาบาลนั้น

GU Koy

ตอนนี้เจ๊หมิวต้องมาเป็นพยาบาลเฝ้าแฟนแน่ๆ

GU Koy

เจ๊มาเป็นพยาบาลเฝ้าแฟนหน่อย

kriangbaac

เข้าผิดจังหวะตลอดเลยเจ้หมิวนิ