ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 88

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ธันวาคม 09, 2022, 10:07:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yai79

nowhereman

น่าสงสารเจ้หมิว คนที่ไม่ใช่อะไรก็ผิด แต่แอบสงสารนายโทนมากกว่า

natt4556

เจ็บป่วยมาทีนึง มักจะหนักเลยนะ สำหรับคนที่ใช้ร่างกายหนักประจำ

jeab2504

ได้โอกาสขอโทษแล้วนะเจ้หมิว

pankea

ทุกคนในบ้านคิดกับโทนแบบลูกหลานเลยเมื่อถึงคราวเจ็บไข้ได้ป่วยก็ดูแลเอาใจใส่เป็นอย่างดีจะมีก็แต่เจ๊หมิวที่เป็นห่วงแบบแปลกๆแบบไม่รู้ตัว

bmaII

พี่หมิวไม่ได้ทำผิดอะไรไม่ต้องกังวล มันแค่จังหวะเวลาไม่ถูก ประสพการณ์พี่หมิวเอาไว้แก้ไขในโอกาสหน้า

bbblack

เดี๋ยวไปเยี่ยมแได้จะได้ทำคะแนนคืนหน่อยอิอิ

testman

หายเมาเป็นปลิดทิ้งเลย คุณหนูวุ่นวาย

whitebag

ดูแล้วเหนื่อยแทน....เฮ้อคุณหมิว..

jarbmong

Pong Sak

อยู่ดีๆก็เป็นไข้ต้องมีสาเหตุนะ

therasak

สไตล์​ลูก​คุณ​หนู​ ที่​มี​คนเอาใจ​ เจอเต้าโทนไม่ง้อไม่พูดนิ่งอย่างเดียว​ แถมกวนทรีนได้ใจแบบนี้​ คุณ​หนู​ก็​ไป​ไม่เป็น​เหมือน​กัน​

Ttum1188

เดี๋ยวเจ๊หมิวเตรียมตัวไปเฝ้าไข้ได้เลยครับจะได้ทำคะแนนเพิ่มขึ้นมาบ้าง รู้สึกตอนนี้คะแนนจะติดลบอยู่นะครับฮ่าๆๆ

phithan

เจ้หมิวเราคิดเองเออเอง แล้วคิดผิดทุกทีเลยกับเทพโทนนี่ ต้องลงโทษแบบไหนดีน้า

chang1978

เจ๊โทษตัวเองอีกแล้ว ถ้าเทพโทนรู้ในตอนนั้นคงจะถอนหายใจยาวๆๆแน่