ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 89

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ธันวาคม 15, 2022, 12:15:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chanky2007

พ่อมีหลักการมาก สอดแทรกได้หลายเรื่อง

นายโทนจะป่วยเป็นอะไรบ้าง ดูอาการเรื้อรังหลายอย่าง

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

Tritratex

คนที่แข็งแรงป่วยทีหนักเลย สงสารท่านโทนครับ

iamsong

น่าสงสารนายโทน โดนโรครุมเร้า แถมพอหายแล้วจะมีบทลงโทษด้วย

aumoum

Numusc

คุณท่านแยกแยะความดีกับความผิดออกจากกันอย่างชัดเจนน่านับถือมาก

Eldy CR

กิ๊วๆๆ เจ้าหมีวห่วงใยคนรักทีนี้ล่ะเริ่มจะรู้จักความรู้สึกในหัวใจของตัวเองซะที

LMnade

คนที่ไม่ค่อยป่วยเวลาป่วยทีนี่จะเป็นหนักเลย

mapigclub

เจ้หมิวอ้อนพ่อเพื่อเทพโทนแล้วแบบนี้ไม่โดนท่านพ่อแกงอีกเหรอขอรับ อิอิอิ

porchai

ขอบคุณครับ
และแล้วก็มาถึงบทที่จะต้องหาว่าโทนมีความผิดอย่างไร

Nattapon Saithong

คุณท่านเด็ดขาดดีครับ คสามารถนำแนวทางไปใช้ได้เลย

ton29048

คุณท่าน เข้าใจการปกครองคนในองค์กรดีมาก ถ้ามีหัวหน้าหรือเจ้าของบริษัทแบบนี้เยอะๆ บ้านเมืองเราน่าจะดีขึ้นกว่านี้แน่นอน

NaNNz

คุณพ่อพูดถูกต้อง  การปกครองคนเป็นร้อยเป็นพันต้อง ยุติธรรมและเด็ดขาด
" "

bbkscorpion

Senses22

ท่าจะป่วยหนักแล้ว
เที่ยวนี้เจ้หมิวรู้สึกผิดจนน้ำตาไหลเลยไม่แกล้งก็เหมือนแกล้งแล้วทีนี้ เอาโทนน็อคเลย

ได้สิทธิพิเศษด้วยมีคน(ที่มองไม่เห็น)
มาเฝ้าด้วย 55555

Exordia

หลักการบริหารองค์กรที่ดีจริงๆห้ามอวยจนเหลิง