ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 89

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ธันวาคม 15, 2022, 12:15:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1454

คุณท่านถือโอกาสสอนการบริหารงานการปกครองคนให้เจ๊หมิวไปด้วยในตัว  ขอบคุณท่านผู้แต่งเข้าใจหาสาระมาแทรกให้ผู้อ่านพลอยได้ความรู้ความเข้าใจไปด้วย ไม่ใช่เอาแต่มันส์สนุกอย่างเดียว  ยินดีติดตามท่านต่อไปครับ

aey3699

ได้ข้อคิดเพิ่มอีกแล้ว ทั้งความยุติธรรมในใจ การบริหารองค์กรแบบบริบทคือผิดว่าไปตามผิดไม่ว่าคนนั้นจะเป็นใคร การอยู่ร่วมกันในองค์กรให้คนมนองค์กรเป็นคนตัดสิน การตัดสินใจทำอะไรลงไปต้องรับผลของการกระทำ
โทนไข้ยังไม่ลดแบบนี้จะเป็นอันตรายมั้ย

Raymond

คุณท่านยังยึดหลังได้ถูกต้องครับ

Kdstory

ห่วงเจ้าโทนออกหน้าออกตาเลยเจ้หมิวทุกๆคนในบ้านเจ้หมิวดูรักโทนมากจริงๆ

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
เรื่องของโทนทีไรอธิยายยาว
เพราะเดี๋ยวเจ้าของน้อยใจ

dunze

หมิวทำร้ายโทนตลอดเลย (โดยที่ไม่ได้ตั้งใจ)

dunze

armfine

devilzoa

โถเสียทรงเลยรอบนี้ เจ้หมิว หนอ เจ้หมิว

Game2005

Börges

ป่วยเพราะกิจกรรม มหาลัยแน่ๆเลย

Blackhawkz

นึกว่าพ่อจะลงโทษเลยทั้งๆที่ป่วยซะแล้วว

xijikoh

คุณพ่อ คุณแม่ และพี่ชายที่สุดยอดมาก มีทั้งพระเดชและพระคุณ ทำทุกอย่างด้วยเหตุและผล

papa969

เดี๋ยวให้โทนมาลงโทษหมิวเองส่วนตัว

smilodon1

รอลุ้นเลยจะลงโทษยังไงให้เหมาะสม