ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวบริสุทธิ์มาอัพเดทการฝึกอมเล่นค่ะ

เริ่มโดย Innocentcouple, ธันวาคม 16, 2022, 11:19:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Innocentcouple

จากที่อ่านคอมเม้นทุกคนชมว่าเก่งขึ้นเยอะ ไม่รุ้เพราะเป็นที่คลิปที่เลือกช่วงดีที่สุดมาเลยดูเหมือนว่าหนูทำเก่ง

เลยลองเอาแบบอมเล่นๆเพลินๆที่ทำได้นานๆไม่เมื่อยปากมากมาให้ดูว่าจริงๆก็ยังไม่ได้เก่งน้าา5555  ::Crying::

สอบถามหน่อยค่ะว่า ทดลองแบบใส่ผ้าปิดตาดูว่าออกมาโอเคไหม ชอบแบบใส่หรือไม่ใส่กว่ากันคะ  ::Hmmm::

อย่าลืมแนะนำติชมกันด้วยนะคะ อยากให้ทำอะไรยังไง เพื่อให้ทำออกมาได้ดีขึ้นๆ และดูแล้วกลับมาให้คะแนนด้วยนะคะ  ::Thankyou::
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

คงฤทธิ์ พิริยะเสนีย์

ตั้งใจฝึกฝนต้องเก่งขึ้นแน่นอนครับมั่นใจในตัวเองนะ

Satan_

psycho-field

ใส่แล้วต้องเซ็นเซอร์ด้วยหรอครับ ผมว่าที่ปิดใหญ่มากเลย
แต่เพื่อความมั่นใจก็ไม่มีปัญหานะครับ
จริงถ้าเมื่อยก็สลับกับลิ้นแทนได้นะ

basicword01

ปิดตาอมแบบนี้ได้อีกอารมณ์นึงครับ...ส่วนตัวชอบแบบไม่ใส่ผ้าปิดตามากกครับ

Boy just boy

ไม่ต้องใส่ดีกว่าครับ น่าจะได้อารมณ์อีกแบบ

scorpionx

nowhereman

ส่วนตัวถ้าผมเป็นคนโดนดูด อยากให้เปิดตานะ ผมว่าได้อารมณ์ดีกว่า ยิ่งแบบได้สบตาด้วยนะ ยิ่งดี

ดูเพลินๆ ผู้ชายน่าจะฟินน่าดูเลย

pao007

ได้อารมย์ไปอีกแบบครับ​ แต่ส่วนตัวผมชอบแบบเปิดตาแล้วจ้องหน้ากันมากกว่า​ครับ

area88

san2503

parker