ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปิดซิง น้องเนียร์copy

เริ่มโดย Alie1102, ธันวาคม 19, 2022, 01:31:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ดีครับ ผมชื่อพีท ครับ เรียน ม.6 แล้ว ผมเองเรียนดีมาตลอด แต่จริงๆ ผมอยู่กับเพื่อนจะเสเพลมากครับ ฟันหญิงมาตั้งแต่ ม.2 ประเดิมเปิดซิงกับแม่เพื่อนล่ะครับ แต่แกก็ดีน่ะครับแกสอนวิชาเย็ดศึกษาให้ผมจนเชี่ยวชาญพอตัวเลย ยิ่งช่วงนั้นเพื่อนสอบติดช่างฝีมือ ต้องไปอยู่ประจำ ผมเลยเย็ดแม่เพื่อนมันส์แทบทุกวันเลย ปกติเสาร์-อาทิตย์ ผมจะพักที่บ้านกับน้องสาวแค่สองคนบ่อยมากครับ เพราะพ่อแม่ผมมักเดินทางไปต่างประเทศบ่อยๆ ท่านไว้ใจพวกเราด้วย เพราะเราจะเรียบร้อยทั้งพี่ทั้งน้อง น้องสาวผมเรียนหญิงล้วน ชื่อแพร เรียน ม.3 แล้ว

วันเกิดเรื่องคือวันเกิดน้องสาวผมครับ น้องสาวพาเพื่อนมากินขนม เลี้ยงกันตามประสาเด็กๆ มาหลายคนเลย ผมดูแล้วน่ารักหลายคนเลย จน 5 โมง เศษ บางคนกลับ บางคนค้างที่บ้าน เห็นว่าขอที่บ้านแล้ว ผมก็โอเค แต่ดันมีเพื่อนของแพร ชื่อเนียร์ สวยแต่แสบครับ เธอเปิดตู้เย็นเห็นเหล้าพ่อ เธอหยิบมาลองชิมเฉย ผมเลยสอนวิธีกินให้ เนียร์กับเพื่อนชิม บ่นขม ผมเลยให้ผสมโค้ก ผลคือเมากลิ้งเลยครับ คืนนั้นแค่ 4 ทุ่ม หลับไป 3 อ้วก 1 ผมขำๆ คนอ้วกคือเนียร์นั้นเอง จริงๆ ผมไม่ได้คิดไม่ดีน่ะ แต่จังหวะประคองเนียร์ไปล้างปาก มันแว๊บเข้าสมองผม เลยพาเนียร์ไปแช่ในอ่างน้ำ เธอใส่ขาสั้นกับเสื้อยืดน้องสาวผม พอลงน้ำเธอเริ่มสร่างเมาครับ

ตัวเนียร์เปียกแล้วน่าเย็ดมากผมเลยจัดการจูบเธอในอ่างนั้นเลย เธอดิ้นแล้วบอกว่าอย่า................แต่พอโดนลิ้นของผม เข้าปากไม่นานเธอก็เริ่มเงียบ ไม่นานร่างของเนียร์ก็ล่อนจ้อนล่ะครับ ผิวเธอสวยมากๆ ปากนิดจมูกหน่อย ผมงัดสูตรเด็ดที่แม่เพื่อนสอน ล้วงหีเนียร์กระดิกนิ้วไปมา หีเนียร์สวยสุดๆ ขนมีนิดเดียวเอง เป็นไรอ่อนๆ ผมอยากก้มลงไปเลียแต่ในอ่างมันไม่สะดวก นมของเนียร์ใหญ่แค่อูมนูนเล็กๆ ผมทั้งดูดทั้งเลียจนเนียร์เองครางอื้อๆ...เบาๆตลอดเวลา ไม่นานเนียร์เกร็งตัวสุดๆ น้ำของเธอคงแตกแล้ว ผมยังคงควานนิ้วไปมาแต่ช้าลง เนียร์เองเริ่มหายใจแรงขึ้นอีก ผมรีบเอาผ้าเช็ดตัวมาปูพื้น แล้วอุ้มเนียร์มานอน เธอนอนแผ่หมดเรี่ยวแรง

ผมก้มเลียรองหีของเนียร์ครับ มันมีเมือกลื่นๆเต็มไปหมด หีขาวอูมปิดสนิทมีแค่รอยแดงนิดๆ ที่โดนนิ้วล้วง ผมไม่เคยเย็ดเด็กแบบนี้มาก่อนเกร็งไปหมดเหมือนกัน (เคยแต่กับแม่เพื่อน 40 ปี) ผมทั้งล้วงทั้งเลีย จนเนียร์ครางดังขึ้นเรื่อยๆ เธอเเอ่นหีขึ้นรับลิ้นผมเป็นจังหวะเลยครับ ผมทนไม่ไหวแล้วเลยจับควยแทงเข้ารูหี มันคับแน่นที่สุดเลยครับ ผมกดลงครึ่งเดียวเนียร์ร้องโอ้ย............ผมเลยผ่อนขยับเบาๆ ไปมาจนเนียร์เผลอ ผมฝืนกดลงจนสุด เนียร์ร้องไห้เลยครับ

เธอจิกหลังผมรัดตัวผมแน่น ผมแช่ควยไว้นิ่งๆ จนเนียร์เริ่มคลายตัวถึงได้โยกต่อ เย็ดเด็กมันส์สุดยอดจริงๆ ครับ ดันควยแต่ละทีเสียววาบไปทั้งเอว แค่ตอนดึงควยขึ้น แล้วร่องหีบีบควยขึ้นตามก็เสียวแทบน้ำแตกแล้ว ผมกระเด้าอยู่ไม่ถึง 10 นาที อั้นสุดๆ ยังอั้นไม่อยู่ น้ำผมแตกกระจายในรูหีเนียร์เลย

ทวิตเสียวๆ: https://bit.ly/37t4xYm