ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ล่อพยาบาลcopy

เริ่มโดย Alie1102, ธันวาคม 20, 2022, 11:57:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ผมอายุ 38 ปี ผมมีอาชีพเป็นหมอ วันนี้ก็เป็นอีกวันที่มีคนไข้มาเยอะมาก แล้วก็มีเหตุการณ์เกิดขึ้นโดยผมจะไม่ลืมเลย ตอนประมาณ 6 โมงเย็นหมดเวรผมซะที ผมได้เวลากลับบ้าน เตรียมตัวเก็บของจะกลับบ้าน แล้วก็มีนางพยาบาลเข้ามาบอกว่า "หมอค่ะ คือว่า หมอโรส เขาไม่สบายเลยให้หมออยู่เวรต่อน่ะค่ะ อยู่ไหมค่ะ" ไอ้เราก็เป็นคนมีน้ำใจเลยบอกว่า"ก็ได้ครับถึงกี่โมงหละครับ"

นางพยาบาลเลยบอกว่า"ถึง 4 ทุ่มน่ะค่ะ" ผมก็ตกลง โดยเธอจะมาแลกเวรชดเชยให้ทีหลัง ประมาณ 3 ทุ่มเศษๆไม่มีคนไข้เลย เงียบผมก็เดินไปห้องน้ำ ขณะเดินนั้นผมผ่านห้องน้ำหญิง ผมเห็นหมอคนหนึ่งที่ผมแอบชอบอยู่ กำลังล้างมืออยู่
แล้วเธอก็ทำสิ่งของตก แล้วเธอก็เก็บ กระโปรงเธอสั้นทำให้เห็นร่อง (ตูด) ผมมีอารมณ์ทันที แต่ผมก็ควบคุมไว้ แล้วทำธุระในห้องน้ำให้เสร็จ พอออกมาเธอก็หายไป แต่ก็ดันไปเห็นอีกทีที่ห้องของเธอ (ห้องตรวจของเธอ)

เธอกำลังเปลี่ยนเสื้อผ้าอยู่ ทันใดนั้นท่อนเนื้อของผมมันลุกตั้ง ผมไม่ไหวแล้วหละ ผมเดินกรูเข้าไปหาเธอ เธอก็ตกใจเพราะยังแต่งตัวไม่เสร็จ ผมจัดการกอดเธอ เธอดิ้นขัดขืน ผมเลยใช้ลิ้นของผมเลียที่ต้นคอเธอ เธอเริ่มหยุดดิ้น แล้วหันหน้ามา แล้วก็จูบผม เธอดูดลิ้น เหมือนชำนาญมาก เธอเริ่มมีอารมณ์ แล้วเธอค่อยๆ ถอดเสื้อออก เธอไม่ได้ใส่ยกทรง ทำให้ผมเห็น 2 เต้างามๆ ของเธอ เธอก็รูดซิบกางเกงผมลง แล้วควักเอาท่อนเนื้อผมออกมา แล้วก็อม จนผมน้ำแตก

แล้วผมก็ดึงกระโปรงเธอขึ้น แล้วเอากางเกงในเธอลง เผยให้เห็นเนินนูน ที่มีขนปกคลุมเป็นระเบียบ ผมจัดการยัดท่อนเนื้อของผมเข้าไป เธอดิ้นบิดตัวไปมา แล้วร้อง ผมก็ยัดไปเรื่อยๆเธอเริ่มหยุดร้องแต่ครางแทน ครางดังมากจนนางพยาบาลอีกคนเข้ามา เห็นเรา 2 คนทำอะไรกัน เธอตกใจ นางพยาบาลรีบวิ่งออกจากห้อง

แต่ผมใช้มือของผมจับแขนเธอไว้แล้วดึง เธอเขินอายอย่างมาก หน้าแดงไม่รู้จะพูดอะไร ผมเลยจับนมเธอแล้วบีบ
เธอก็ร้องเบาๆ ว่า "อย่าเลยค่ะหมอ หนูไม่เคยเลย อย่าเลย อย่า"ผมไม่สน ดึงกระโปรงเธอขึ้น ถกกางเกงในเธอลง
ใช้นิ้วของผมยัดไปเลย เข้าๆ ออกๆ จนเธอมีน้ำซึมออกมา ผมเลยย้ายท่อนเอ็นจากรูของหมอ เอาท่อนเนื้อมาใส่ของนางพยาบาลแทน

แรกๆได้แค่หัว ผมเลยกระแทกยัดไปหมดเลย เธอดิ้น ร้อง ผมรู้สึกว่ามีน้ำอะไรไหลผ่าน เลยเห็นน้ำแดงไหลผ่านหว่างขาเธอ ผมซอยยิก ส่วนหมอ ผมก็ใช้นิ้วไปเรื่อยๆ จนเธอน้ำแตก ผมก็แตกตามแล้วผมก็เอานางพยาบาลต่อ เธออมท่อนเนื้อของผม เธออมไม่เก่งเลย แต่เธอดูดเก่ง

คืนนั้นผมเสียวสุดๆ และมีความสุขมาก ผมทำจน 4 ทุ่มกว่าๆ แล้วนางพยาบาลก็บอกจะกลับบ้าน ส่วนหมอยังไม่กลับ ผมเลยไปส่งนางพยาบาลที่บ้าน ก่อนจะส่งผมผมก็เอากับนางพยาบาลอีกทีในรถ ผมมีความสุขมาก

ทวิตเสียวๆ: https://bit.ly/37t4xYm