ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตามหาเรื่องเสียว

เริ่มโดย Tana21, ธันวาคม 22, 2022, 07:30:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tana21

เรื่องประมาณว่าเจ้าสาวก่อนแต่งงาน..และเจ้าสาวได้ไปถ่ายรูปกับเจ้าบ่าวก่อนแต่งแต่เจ้าสาวถูกช่างภาพกับบพรรคพวกสวิง(เจ้าบ่าวกลับไปก่อน)..และพอวันแต่งพวกช่างภาพก็มางานแต่งและเอาซีดีที่ถ่ายไว้มาให้เป็นที่ระลึก......(ผมจำชื่อเรื่องไม่ได้อะ..พอมีใครจำได้ไหมครับ) ::Sobad::

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

จำได้แต่เรื่องที่พอแต่งงานเสร็จระหว่างกลับเจ้าสาวโดนลงแขก

napalm007

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ ธันวาคม 23, 2022, 07:12:29 ก่อนเที่ยง
จำได้แต่เรื่องที่พอแต่งงานเสร็จระหว่างกลับเจ้าสาวโดนลงแขก

ขอรบกวน ทราบชื่อเรื่องหน่อยครับ เนื้อเรื่องดูน่าสนใจมาก

Tana21

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ ธันวาคม 23, 2022, 07:12:29 ก่อนเที่ยง

ขอบคุณครับ..เรื่องนี้สนุกจริง...ส่วนเรื่องที่ผมหานะ ผมเคยอ่านครั้งเดียวพอจำได้ว่าสนุกมาก..แต่ดันจำชื่อเรื่องไม่ได้..5555 กรรมแท้

Tana21

อ้างจาก: napalm007 เมื่อ ธันวาคม 26, 2022, 06:54:51 ก่อนเที่ยง

ขอรบกวน ทราบชื่อเรื่องหน่อยครับ เนื้อเรื่องดูน่าสนใจมาก

น่าจะชื่อเรื่อง..เจ้าสาว โดนพาไปลงแขก ..นะครับ..สนุกตื่นเต้น