ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เหล้าเข้าปากเลยลำบากจิ๋ม copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, ธันวาคม 24, 2022, 08:21:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

ผมเป็นนักศึกษามหาวิทยาลัยแห่งหนึ่งในเขตชานเมืองของกรุงเทพฯ มีเพื่อนที่เรียนสาขาเดียวกัน ตอนแรกผมไม่ได้สนิทกับเขามาก ผมเรียกเขาว่า ดา กับ ดา ซึ่ง ดา เป็นคนน่ารัก แต่ฉันแต่งตัวดี น่ารักดี ผิวผมเกือบขาว หน้าอกบุ๋ม ขอยืนยันว่าเป็นการจมจริง แต่ปัญหาคือต้นขาของฉันมันใหญ่ไปหน่อย แต่ลืมมันไปเถอะ ผมสนิทกับพ่อเพราะช่วงปิดเทอม ผมอยู่กับพ่อที่หอพักใกล้มหาวิทยาลัย แต่เราไม่ค่อยมีเพื่อนกัน เพราะเพื่อนๆ ทุกคนกลับไปต่างจังหวัด ผมกับพ่อเกือบจะอยู่ด้วยกันตลอด กระทั่งเปิดเทอมเพื่อนๆ เริ่มทยอยกลับ มีแต่คนแซวว่าหนูกับพ่อเป็นแฟนกัน ผมคิดในใจว่า เฮ้ย ผมไม่อยากให้คุณเป็นแฟน แต่ทุกครั้งที่ผมดูนมก็อยากจะลอง
จนกระทั่งวันหนึ่งผมกับเดชาเกือบจะติดกัน เพื่อนๆ 5-6 คนชวนผมไปเที่ยวผับใกล้มหาวิทยาลัย วันนั้นผมไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้น ไม่รู้ด้วยซ้ำว่าเขามีแฟน ก็เลยเมาไป ดูแลมาตลอด (ฮา บางครั้งเมามาก็ล็อกตัวไว้),คราวนี้พบว่าเมาแล้วออกจากร้านแทบไม่ได้ หลังจากบาร์เลิก ฉันนั่งอยู่หน้าบาร์กับเพื่อน ๆ และสับสนว่าฉันต้องการทำอะไรกับเดม่อน เห็นว่าไม่ยอมรับ แท็กซี่จึงตัดสินใจโทรหาเพื่อนให้มารับ เพื่อนสนิทของแม่ตนอยู่ข้างๆ ตนจึงขี่จักรยานไปรับ เวย์นกับฉันจะไปไหน เดม่อนจะนั่งลง ตอนแรกก็พยายามประคองตัวนายธรรมนัสไว้ข้างหลัง ตนและเพื่อนอีก 5-6 คนติดตามมาตลอด นี่เป็นครั้งแรกที่ผมได้สัมผัสกับนมของมัน ว้าว! มันก็จริง ก็ดี แต่พอไปไม่ถึงครึ่งก็รู้สึกว่าทำไม่ได้ แทนที่จะถือแล้ววิ่งและเดินให้เร็วที่สุด (โอ้โห หนักจนดูไม่ควรหนักขนาดนั้น เพื่อนของเขาซึ่งเป็นเจ้าของห้องก็รีบเก็บผ้าปูที่นอนให้เรียบร้อย เขาบอกว่า งั้นนอนตรงนี้เถอะ ผมขี้เกียจกลับหอแล้ว เพื่อนอีก 2 คนที่ตามมาเป็นแฟนกัน เลยนอนด้วยกัน

ฉันอยากรู้ว่าจะไปนอนที่ไหน ผมนั่งอยู่สักพัก พ่อที่นอนอยู่บนเตียงมีอาการมึนเมา ฉันเข้าไป เขากอดฉันไว้บนเตียง เพื่อนๆ ก็ไม่ได้ว่าอะไร แต่ปรากฏว่าผมนอนข้างคุณพ่อครึ่งขา เพื่อนผมไม่ได้บอกว่าเราเป็นผู้ชาย แต่เรานอนกับผู้หญิง แต่ เขา พูด ว่า " สงสาร ข้าพเจ้า เถิด เพื่อ ข้าพเจ้า จะ ได้ นอน " ข้าพเจ้า ก็ คิด อย่าง นั้น พอไฟดับ จู่ๆ ก็รู้สึกอารมณ์ไม่ดีขณะนอนหลับ ตั้งแต่เกิดอะไรขึ้น ฉันแกล้งทำเป็นนอนลง บิดตัว และกอดไอด้าเขา เดม่อนไม่รู้ จนคิดว่าเพื่อนเขาหลับ เลยแกล้งลูบนมอาดามัน แต่เขาหมดสติ ผมเลยเอามือไว้ใต้เสื้อ มันอยู่ข้างใน แล้วก็เอามือไว้ใต้เสื้อชั้นใน ลงมาข้างล่างลำบากมาก เลยนอนพักสักพัก นึกขึ้นได้ว่า อ๋อ ไม่รู้เรื่อง เลยเอามือล้วงขอบกางเกง นุ่งกางเกงยีนส์ขาสั้นค่อนข้างลำบาก ผมจึงกดเนินเขาจากข้างนอก แต่ผมไม่รู้สึก จึงถอดตะขอกางเกงยีนส์ออก แต่ไม่ได้ถอดกางเกง จากนั้นก็เอามือล้วงเข้าไปในกางเกงใน ว้าว ตอนนี้พ่อสัมผัสแล้ว มันทำให้ฉันสับสน เพราะไม่มีผม มีแต่ตอไม้แข็ง ที่ไอ้บ้านั่นชอบโกนผม เขาแค่โกนหนวด แต่ลืมไป ผมเล่นมาสักพักแล้ว ฉันทำอะไรไม่ได้เลย กลัวเพื่อนจะหมอบขาและพื้นข้างๆ ขี่ จยย.ไปจนรู้สึกว่าพ่อมีน้ำเปียกไหลออกมา

ผมคิดอยากก้มลงไปซดน้ำอยู่ แต่ผมทำไม่ได้จริงๆ รังเกียจอ่ะ แบบว่าแมร่งน้ำก้อไม่ได้อาบก้อเลยไม่ดีกว่า แต่ผมนี่สิน้องชายมันก้อชูคอโด่แข็งเป็ก ก้อเลย อดไม่ไหวแล้วค่อยๆ รูดกางเกงดาลง ให้มันถ่างขาออกได้มากกว่านี้ แล้วซอยนิ้วถี่ๆกว่าเดิม กลัวผมก้อเลยค่อยๆถอดกางเกงตัวเองลงแค่เปิดเอาน้องออกมาได้ จากนั้นผมค่อยๆหันหน้าดามาทางผม ให้เนินสวรรค์ของมันหันมาทางผม แล้วผมก้อค่อยๆยัดเข้าแบบตะแคงๆ แต่ปรากฏว่า ห่าเอ้ยอย่างงี้มันเข้ายากแฮะ ก้อเลยค่อยๆขึ้นไปนอนทับดา แล้วค่อยๆยัดลงไป ยัดได้ไม่ยากเย็นนัก เพราะน้ำที่เอ่อนองอยู่ก่อนแล้วผมก้อจากนั้นผมค่อยๆชักเข้าชักออกเบาๆจนได้ยินเสียงดามันครางเบาๆในลำคอ ผมก็ยังคงไม่เร่งเครื่องกลัวมันตื่นแล้วก้อท่าเพื่อนตื่นขึ้นมาด้วยเรื่องใหญ่แน่ แต่ผมก้อซอยไปช้าๆไม่เร็วมากจนถึงอารมณ์หมายซึ่งเป็นการเย็ดที่ใช้เวลานานมากของผมกว่าจะแตกซึ่งผมก็แตกมันข้างในน่ะแหละเพราะได้อารมณ์กว่า จากนั้นผมค่อยๆใส่กางเกงของผมและของดา แล้วนอนกอดกะมันคลึงนมมันเล่นทั้งคืน
ตื่นมาตอนเช้าผมกะไอ้ดาก้อยังคงนอนกอดกันอยู่ จนผมตื่นขึ้นมา แทนที่เพื่อนจะแซวว่านอนกอดหญิงทั้งคืน มันกลับแซวว่าเป็นไงนอนได้ไหมล่ะ ไอ้ดาแมร่งนอนร้ายด้วยนิ (ร้ายไม่ร้ายไม่รู้ จะร้ายได้ไงกอดไว้ทั้งคืน) ตอนเช้าผมกับมันก้อเดินกลับหอแบบปกติดี แต่ตอนที่มันตื่นมาแล้วไปเข้าห้องน้ำมันมองหน้าผมแบบ งงๆ ผมก้อทำไม่รู้ไม่ชี้ ตอนนี้ก้อยังคงเป็นเพื่อนกันปกติดีอยู่
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

Hippopo139

อ่านไม่จบครับ อ่านแล้ว งง มากครับ เหมือนเอาหลายเรื่องมาปนกัน