ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เด็กสาว ปี 1 ร่านเซ็กส์copy

เริ่มโดย Alie1102, ธันวาคม 28, 2022, 11:08:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

แอนเป็นคนชอบเรื่องบนเตียงไม่ใช่น้อย เรียกว่าคลั่งเลยก็ว่าได้ แอนรูปร่างอวบมากค่ะ คนส่วนใหญ่ก้อเลยชอบมอง แอนเป็นเด็ก ปี 1 ก็เลยเป็นที่หมายตาของรุ่นพี่หลายคน กลุ่มพี่กอล์ฟเป็นกลุ่มที่มีชื่อมากค่ะที่ มหาลัย และแอนก็แอบเล็งหลายคนในกลุ่ม จนวันนึงเป็นวันที่มีการรับน้อง พอเสร็จพี่เค้าเลยชวนกลุ่มแอนไปเที่ยวต่อ เราก็ไปเพราะชอบเค้า พี่กอล์ฟเค้าก็มอมเหล้าแอนแหละค่ะ เราก็ตามใจเค้าแหละค่ะก็เค้าคารมดี ขนาดนั้นซักพักเพื่อนของแอนบอกว่าอยากกลับแล้ว พวกพี่เค้าเลยอาสาไปส่ง บนรถก็มีพี่กอล์ฟ กับเพื่อนเค้าอีก 4 คนแล้วก็มีแอนกับเพื่อนแต่รถพี่เค้าเป็นรถ swift ที่นั่งได้ไม่กี่คน เราสองคนเลยต้องนั่งตักพวกพี่เค้า พอนั่งไปซักพัก พี่ต้น เค้าก็เอามือล้วงนมแอนค่ะ แอนก็ไม่กล้าพูดอะไรเพราะคิดว่าพี่เค้าแค่เผลอโดน

แต่ซักพักแอนก็รู้ว่าไม่ใช่แล้ว แต่แอนก็ยังเงียบค่ะ แล้วแอนก็เริ่มเงี่ยนค่ะ วันนั้นแอนใส่ จีสตริง ค่ะ พอน้ำมันไหลมันก็ซึมออกมา พี่เค้าเลยรู้ ส่วนพี่ปิ๊ก ก็เอามือมาล้วงหีแอนค่ะเสียวทั้งตัวตอนนั้นแอนก็เลยคิดว่าวันนี้คงไม่รอดแน่เลยปล่อยเลยตามเลยไป พอแอนหันไปมองเพื่อน พี่เป้ก็กำลังเล่นเสียวกับเพื่อนแอนเหมือนกันค่ะ ตอนนี้เพื่อนแอนครางไม่เป็นภาษาแล้วค่ะ สักพักรถก็หยุด พี่ต้นตะโกนมาว่า"เฮ้ย........เหลือให้กูบ้างดิว่ะ"พี่เค้าจอดรถที่หน้าอพาทเม้น แล้วก็พาเราสองคนขึ้นห้อง พอมาถึงเสื้อผ้าก็ถูกปลดออกหมดแล้วค่ะ พี่ต้นเอาควยอัดปากแอนเลยค่ะ มันใหญ่มาก เอ้า...อีร่านแอน อมควยกูเข้าไปเงี่ยนนักนิ กูจะเย็ดมึงให้หายร่านเลยวันนี้ แอนก็ทั้งอมทั้งดูด ส่วนพี่ต้นก็เลยร้วงหีแอน แล้วก็รัวลิ้นไม่เป็นจังหวะเลยค่ะ

แอนงี้ขาสั่นเลย ทั้งอมควย ทั้งถูกบี้แตด ส่วนอีกฝั่งเพื่อนแอนกำลังโดนเย็ด ร้องลั่นห้องเลย ซักพักพี่ต้นก็จับแอนวางกับเตียงแล้วดันควยพรวดเข้ามาเลย แอนงี้ร้องลั่น ร้องสิอีแอนร้องเยอะๆ โอ้ย....มันส์ควยโว้ย....แอนหรอค่ะไม่ทันร้องตอบ ควยพี่ต้นก็ยัดมาเต็มปากรูหีแอน แอนเสียวไปทั้งกระพุ้งหีเลย สักพักพี่ต้นก็เสร็จ ชักควยออกมาพ่นน้ำเต็มหน้าแอน ส่วนแอนยังถูกพี่กอล์ฟเย็ดอยู่ค่ะ ซี๊ดดดดดดดดด.............เย็ดแอนอีก...ดันลำใหญ่ของพี่มาอีกค่ะ....พี่กอล์ฟจับแอนขึ้นคร่อมเขา แอนเลยกระเด้าแทบขาดใจค่ะ ทำไมหีมึงเด้งนักว่ะ อีแอน "ก็ควยพี่มันใหญ่นิค่ะ พอนั่งท่านี้แอน เลยเห็นเพื่อนถนัด เพื่อนแอนถูกเย็ดท่าหมากระเด้าส่ายอย่างเอาเป็นเอาตายค่ะ แหกปากร้องลั่นห้อง เสียงควยตีกับก้นดัง ปับๆๆๆๆๆ ส่วนแอนก็ใช้ย่อยมันส์ไปทั้งกระพุ้งหี

แล้วอยู่ๆก็รู้สึกว่ามีอะไรมาแยงก้นแอน พี่ต้นค่ะของเค้าแข็งตัวอีก เลยยัดก้นแอน แอนไม่เคย แต่ก็อยากลอง พี่ต้นบอกอย่าเกร็งสักพักพี่เค้าก็ดันมามิดด้าม แอนนี้เสียวสุดๆ เพราะมีควย 2 อัน อัดเค้ามา พี่ๆเค้าซอยทั้งรูหีทั้งรูตูดแอนดัง ป้าบบบบบบบๆๆๆๆ โอ้ย...ทำไมหีมึงฟิตยังี้ว่ะ ฟิตจริงๆ "เย็ดแรงๆ สิค่ะมันจะยิ่งฟิตขึ้นอีก "พูดไม่ทันขาดคำพี่ต้นกับพี่กอล์ฟเค้าก็กระเด้วเย็ดแอนอย่างไม่ลืมหูลืมตา "โอ้ว...ดันควยเข้ามาอีกสิค่ะ"ทั้งห้อง ระงมไปด้วยเสียงร้องครางของแอนกับเพื่อน เสียงควยตีกับหี บับ บับ บับๆๆๆ เสียงเตียงก็ดังเอี้ยดอ้าด แล้วสักพักแอนก็เสร็จพี่ต้นกระแทกตาม 2-3 ทีแล้วก็เสร็จ ส่วนพี่กอล์ฟก็ตามมาติดๆค่ะ ทางเพื่อนแอนหรอค่ะ เปลี่ยนเป็นท่านอนหงายถูกเย็ดอีก 5-6 ทีก็เสร็จค่ะ แล้วเราก็พักกันหลังจากนั้นก็เวียนกันเย็ดจนเช้าเลยค่ะวันรุ่งขึ้นแอนงี้จับไข้เลยหลังจากนั้นแอนก็นัดมาเล่นเซ็กส์หมู่กับพี่ๆ เค้าบ่อยๆ ค่ะ รวมทั้งหาเพื่อนใหม่ๆ มาเล่นด้วยค่ะ

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3WuJGrZ