ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักต้องห้าม ห้ามให้ใครรู้ ตอนที่ 10

เริ่มโดย bangkok34, มกราคม 06, 2023, 11:25:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangkok34

::HeyHey:: ::HeyHey:: สวัสดีปีใหม่ทุกท่าน ผมแทบไม่มีมาทำตอนใหม่เรย งานประจำเยอะมาก
ต้อง ขอโทษจริงๆ งานช่วงนี้หนักมาก เลิกงานมาผมแทบสลบคาที่ ผมกะไว้ 15ตอน ผมไม่ทิ้งงานแน่นอนเอาละมาลุยต่อ

ตอนที่10 ณ.ยามเช้า บนเตียงห้องเจ้ากาน ข้างๆมัน มีสาวใหญ่2คนนอน กอดมันถึงสองคน จะเป็นใครไปไม่ได้นอกจาก แม่ฟ้า กับ ป้านา สาวใหญ่2คนหุ่นสุดXนั้นเอง  อื้มมมมมมม อ้าาาาาาาาา เสียงบิดขี้เกียจ สองสาว อย่างสดชื่นที่ได้ เต็มอิ่ม จากเมื่อคืน ในขนาดที่ เจ้ากานนั้นหลับเป็นตายเรยเนื่องจากเจอสองสาวนั้น สูบจนแทบหมดตัว กว่ามันจะตื่นก็ล่อไปเกือบบ่าย2 มันตื่นมา อื้มมมมม อ้าาาาา  มันอาบน้ำลงมาหาไรกิน แม่ฟ้า กับป้านานั้น บำรุ่งเจ้ากานเต็มที่ ทั้งไข่ดิบผสมน้ำอัดลม กล้วยหอม อาหารการกินอย่างดี และวันที่มันรอดก็มาถึง ในคืนนี้ แม่ฟ้า ป้านานั้น ไฟแดงมาครับท่าน มันเรยบอกเย้ กรูรอด(แน่ใจนะ) มันดีใจเหมื่อน ได้ของเล่นใหม่ ในขนาดที่ แม่ฟ้า ป้านานั้น หงุดหงิดจาก ไฟแดงมาแบบสุดๆ ::YarKK:: แน่นอนครับ คืนนี้มันนั่งเล่นคอมเล่นเกมส์อย่างสบายอารมณ์ ในขนาดที่ทาง สองนางเสือสาวอารมณ์บูดสุดๆ  เม้มเอ่ย อารมณ์เสียชิปหาย เรยพี่นา เอาน่าไอ้ฟ้า พี่เองสภาพไม่ต่างกัน ดีนะ ให้เจ้ากานได้พักผ่อน แถมมันจะได้
น้ำข้นๆเยอะๆ ว่างั้นพี่นาว่าไง เอาตามน้ันละกัน เวลาผ่านไป1-2อาทิตย์ ไวเหมื่อนโกหก ยามเย็นเจ้ากานเลิกเรียนมาถึง
บ้าน มันต้องแปลกใจที่ วันนี้ แม่ฟ้า ป้านากำลังวุ่นๆ ทำงานในครัว  พี่นา เสร็จยังพี่ กุ้กกักๆๆๆๆ นั้นเพราะ ในวันพรุ้้งนี้ครบรอบ ที่พ่อเจ้ากาน เสียชีวิต แม่ฟ้า กับป้านาต้องเตรียมกับข้าวเพื่อไปทำบุญนั้นเอง  เจ้ากานเอง พอรู้ถึงกับซึมเงียบไปเรย
มันกินข้วละอาบน้ำละขึ้นห้องไปเงียบๆ ทาง แม่ฟ้านั้น พอ ตกดึก เธอเข้าไปกอด ฝนกับกาน ลูกๆทั้งสองคน ทางฝนนั้นเธอ
กลับมาจากมหาลัย  ฝน กาน แม่รักลูกๆทั้งคู่นะ เธอหันไปดูรูปสามีตนเอง คุณคะ ฉันสัญญาจะดูแลลูกทั้งคู่ให้ดีที่สุด
ในยามเข้าณ.ที่วัด ทั้งบ้านมาทำบุญ ทางแม่ฟ้านั้น เธอนั้น ต่อให้ยาม....จะร้อนแรงยังไง ยามที่เธอ เห็นรูปสามีตนเอง
เธอถึงกับกลั้นน้ำตาเอาไว้ไม่อยู่ เล่นเอา เจ้ากานกับฝนนั้น น้ำตาร่วงตาม คุณคะ ฉันพาเด็กมาเหยี่ยมคะ สบายดีไหมขอโทษที่มาช้า คำสัญญาที่จะดูแลลูกๆทั้งสองคนให้ดีที่สุด(กับเจ้ากานดีเกินไป) หลังทำบุญอะไรกันจบ ยามเย็น
แม่ฟ้า กับป้านานั้น จักเลี้ยงให้ในคอบครัวอย่างอบอุ่น เพื่อที่จะไม่ให้ เจ้ากานกับ ยัยฝน ต้องเศร้าไปด้วย หลังจากจบ
งานเลี้ยงที่ทางบ้านเจ้ากาน เข้านอนอย่างสบายใจ ทางแม่ฟ้า ป้านานั้น เธอไม่มีกะจิตกะใจจะ... เพราะเพิ่งจะผ่านวัน..
ของน้องสาวตนเองมามาดๆ เรียกว่าช่วงพักแบบเบาๆ  ::Sweat:: ::Sweat:: พักก็...แล้วพี่น้อง ก้อกๆๆๆๆ เจ้ากาน
ตกใจกลางดึก มันเดินมาเปิดประตู จู่ๆเจอเงามืด กอดละลากตัวไปที่นอน กาน ไม่คิดถึงพี่หรอออ พี่ฝนหรอ คิดถึงพี่เสมอ
มามะกาน มาทำให้พี่หาเหงาหน่อย งานงอกมันคิดในใจ เกิด แม่ ป้านา รู้ ชิปหายมาเยือนแน่ กานนนน คืนนี้อย่าหวังจะได้
นอนเรย คืนนี้ (ที่ผ่านมาแกก็ไม่ได้นอน ) ในขนาดที่มันกำลังจะเจอเชือด จู่ๆก็ เธอต้อง กลับไปที่ก้องเพราะ  มีคนกำลังมา
เธอจึงต้องหลบ กลับไปเรยทำให้เจ้ากาน รอดปลอดภัยไปอีกคืน จบแบบละครไทย สำหรับตอนนี้น้อยไปหน่อยเนื่องจาก
ผมเลือกให้เป็นตอนที่พักผ่อน เน้นเบาๆความรักในครอบครัว  ตอนต่อไป 11-15  เจ้ากานเจอจัดหนัแน่นอน ไม่มีตัวละครเสริมนะ ครับ บอกก่อน

jtr69

โควิด มาอีกรอบแล้ว ท่านไร้ท์ปลอดภัยๆ ระวังอย่าเผลอครับ ด้วยความเป็นห่วง
กลางวัน12ชั่วโมง-งมโวชั่21นคืงาลก