ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูบ้านนอก สอยเมียผู้ใหญ่

เริ่มโดย xaxa1678, มกราคม 08, 2023, 03:18:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xaxa1678

สวัสดีครับผมชื่อชัชสอบบรรจุข้าราชการครูติดที่โรงเรียนในหมู่บ้านแห่งหนึ่งในจังหวัดแถวภาคอีสานผมเป็นคนที่หน้าตาดีประมาณหนึ่งออกแนวคมเข้มหน่อยไม่ได้ขาวตี๋และที่สำคัญผมชอบการเย็ดมากๆตอนเรียนมหาลัยหรือแม้แต่ตอนที่ฝึกสอนอยู่ก็มีผู้หญิงให้เย็ดไม่ขาดแต่ผู้หญิงที่ผมชอบเย็ดมากที่สุดจะเป็นผู้หญิงที่มีสามีแล้วเพราะมันตื่นเต้นสุดๆและทีสำคัญหมู่บ้านที่ผมมาบรรจุอยู่ก็เปรียบเหมือนแหล่งรวมตัวของผู้หญิงที่ผมชอบเย็ดเลยก็ว่าได้ การเป็นข้าราชการในหมู่บ้านต่างจังหวัดจะเป็นที่นับหน้าถือตามากๆเพราะค่านิยมที่คนต่างจังหวัดอยากให้ลูกหลานรับราชการเพราะอย่างนั้นวันที่ผมมาทำงานวันแรกก็ได้รับการต้อนรับอย่างดีจากชาวบ้านการปรับตัวเลยเป็นไปได้ด้วยดีผู้ใหญ่บ้านที่นี้ให้การช่วยเหลือผมดีสุดๆเพราะผมเป็นคนต่างถิ่นด้วยมั้งเลยได้รับการช่วยเหลือดีๆแบบนี้ผมไปมาหาสู่บ้านผู้ใหญ่บ้านบ่อยๆซึ่งเหมือนไปเพื่อขอความช่วยเหลือนู้นนี่นั่นแต่จริงๆแล้วผมอยากจะมาเต๊าะเมียแกต่างหากเมียผู้ใหญ่ชื่อ ดา ผมเรียกแกพี่ดาอายุ 45 แต่แกยังดูดีมากๆเหมือนคนอายุ 30 กว่าเท่านั้นอาจจะเป็นเพราะว่าแกเป็นเมียผู้ใหญ่บ้านมั้งผิวพรรณแกเลยดีเพราะไม่ต้องออกไปทำงานตากแดดตากลมมากนักทำให้แกนั้นดูดีมากๆหุ่นอวบแต่ไม่อ้วนและที่สำคัญนมกับตูดใหญ่มากผมเห็นแกวันแรกก็ตั้งปณิธานไว้ทันทีว่าผมจะเย็ดแกเป็นคนแรกของหมู่บ้านนี้ให้ได้เวลาเจอกันตามร้านค้าในหมู่บ้านผมก็จะแซวจะหยอดแกตลอดเข้าตำราน้ำหยดลงหินทุกวันซึ่งแกก็มีการแซวกลับหรือเล่นหูเล่นตาใส่ผมด้วยผมทำแบบนั้นอยู่ได้ประมาณเดือนจนสนิทกับแกมากขึ้นแล้วโอกาสของผมก็มาถึงวันนั้นผมกำลังขับรถกลับบ้านพักแล้วเจอพี่ดาพอดีเลยถามว่าแกจะไปไหนแกบออกว่ากำลังกลับบ้านพึ่งกลับจากไปซื้อของในตัวเมืองผมเลนอาสาไปส่งแกที่บ้านแกก็ตกลงแล้วพอไปถึงบ้านแกก็ชวนผมกินข้าวกับแกผมเลยถามว่าผู้ใหญ่ไปไหนแกบอกว่าผู้ใหญ่ไปงานแต่งคงกลับดึกพอได้ยินแบบนั้นใจผมก็เต้นทันทีเพราะนี่เป็นโอกาสดีที่จะได้ NTR เมียผู้ใหญ่บ้านสาวใหญ่ทรงเสน่ห์คนนี้จากนั้นผมก็กลับบ้านไปอาบน้ำแล้วรีบมากินข้าวที่บ้านผู้ใหญ่พร้อมกับเบียร์ 2 ขวด

ผมเคาะประตูอยู่สักพักพี่ดาก็มาเปิดประตูให้ควยผมแทบหลุดออกมาจากกางเกงเพราะพี่ดาใส่ผ้าถุงมาเปิดประตูทำให้ผมเห็นผิวที่ขาวเนียนแบบเต็มตาจากนั้นแกก็ไปใส่เสื้อคอกระเช้าทับผ้าถุงแล้วนั่งกินข้าวกันพอกินเสร็จผมก็ชวนแกกินเบียร์ที่ผมซื้อมาเรานั่งกินกันไปผมก็เต๊าะแกไปเรื่อยพอเริ่มได้ที่ผมก็รุกแกมากขึ้น
ผม:พี่ดานี่ผิวพรรณดีจังเลยนะครับผิวนี่ขาวเนียนดีจริง
พี่ดา:ครูชัชนี่ปากหวานแท้พูดแบบนี่กับทุกคนเลยเบาะนี่
ผม:ผมชมแค่พี่ดาเท่านั้นแหละครับเพราะพีดาสวยไงถ้าได้เมียก็อยากได้แบบพี่นี่แหละ
พี่ดาแกเขินมากจนตาเยิ้มผมก็รุกต่อไปเรื่อยจนแกลุกเอาถ้วยชามไปเก็บพร้อมกับส่งสายตาเยิ้มๆให้ผมตอนนั้นผมรู้ได้ทันทีว่าผมได้ระบายน้ำออกแน่นอนคืนนี้ผมลุกเดินตามแกไปแล้วเข้าไปกอดแกจากข้างหลังแล้วไซร้ไปที่คอแก
พี่ดา:อุ้ย ครูชัชอย่าสิค่ะ
ผม:พี่ดาสวยจนผมอยากได้เป็นเมียจริงๆนะครับคืนนี้ขอผมเป็นผัวพี่อีกคนนะครับ
แกขัดขืนเล็กน้อยพร้อมกับร้องห้ามเบาๆแต่ไม่ได้ผลักไสอะไรก็คงทำพอเป็นพิธีพอแกเริ่มอ่อนลงผมก็ดึงผ้าถุงแกขึ้นแล้วย่อตัวลงไปเลียหีแกแกถึงกับร้องซี้ดซ้าดผมทำแบบนั้นได้สักพักก็งัดควยออกมาแล้วค่อยๆยัดเข้าไปในหีแกพี่ดาครางอย่างได้อารมณ์ตอนที่ควยผมเข้าไปจนมิดด้าม อ๊าๆๆๆๆ ครูชัยหำใหญ่จังค่ะ ผมค่อยๆโยกช้าเสียงครางของพี่ดาก็มาพร้อมจังหวะโยกของผมแล้วผมก็แรงขึ้นเรื่อยพร้อมกับขย้ำนมของพี่ดาอย่างมันมือผมเย็ดจนพี่ดากระตุกแล้วเข่าอ่อนจะทรุดลงกับพื้นแต่ผมดึงตัวแกไว้แล้วถอนควยอออกจากหีแกแล้วจูบกับแกพร้อมกับถอดเสื้อคอกระเช้าสีม่วงของแกออกแล้วผมก็ปลดปมผ้าถุงแกออกเพื่อยลโฉมประทุมถันของแกนอมแกย่อนคล้อยตามอายุแต่ไม่มากหัวนมสีน้ำตาเข้มผมบรรจงจูบและดูดไปที่หัวนมของแกอย่างหื่นกระหายแกครางซี้ดซ้าดอยู่ในลำคอ อาๆๆๆๆๆๆ ดูดแฮงๆเลยค่ะครูชัช จากนั้นผมก็ให้พี่ดาอมควยให้ผมแกดูดอย่างชำนาญซึ่งมันเสียวแบบสุดผมทนไม่ไหวเลยจับแกนอนลงแล้วเล่น 69 กันในห้องครัวแฃล้วแกก็ทนไม่ไหว ลุกขึ้นแล้วจูงมือผมไปที่ห้องนอนแล้วแกก็นอนลงถ่างขาออกพร้อมบอกให้ผมเย็ดแกผมก็สนองความต้องการของแกแบบไม่รอช้ารีบสนควยเข้าทีเดียวจนมิดด้ามแกถึงเด้งเอวขึ้นเป็นสะพานโค้งแล้วผมก็เด้าแกแบบไม่คิดชีวิตแกครางลั่นห้อง
สี้แฮงๆเลยผัวขาเมียชอบผมพอได้ยินแบบนั้นก็ยิ่งเย็ดแกหนักขึ้นเรื่อยๆจนน้ำจะแตกผมก็ตั้งใจจะเอามาแตกข้างนอกแต่พี่ดาแกเอาขามาเกี่ยวเอวผมไว้ทำให้สุดท้ายผมต้องแตกในหีแกผมเลยแช่ควยไว้อย่างนั้นสักพักจนควยเริ่มแข็งผมก็เริ่มเย็ดแกอีกรอบโดยรอบนี้ผัวแกโทรมาด้วยทำให้พี่ดาต้องคุยโทรศัพท์กับผัวแกพร้อมกับโดนผมเย็ดไปด้วยแกก็พยายามทำเสียงให้ปกติที่สุดเพื่อไม่ให้ผัวจับได้จนแกวางสายแล้วยิ้มให้ผมบออกว่าผัวแกจะค้างที่งานคงกลับเที่ยงๆพรุ่งนี้ผมได้ยินก็หูผึงเด้าควยใส่แกอย่างดีใจที่คืนนี้ผมจะได้ระเริงกามกับพี่ดาสาวใหญ่ทรงเครื่องเมียผู้ใหญ่ของหมู่บ้านนี้อย่างเมามันผมเย็ดแกแบบไม่หยุดพักเพราะวันต่อไปคือวันเสาร์ซึ่งโรงเรียนหยุดผมเย็ดกับพี่ดาในห้องนอนจนหนำใจผมจึงชวนแกไปเอาท์ดอร์ในป่ากล้วยหลังบ้านแกแกก็ยอมแต่โดยดีซึ่งต่อมาไอ้ป่ากล้วยนี้ก็กลายเป็นสถานที่นัดเย็ดกันของผมกับพี่ดาในตอนกลางคืนผมเย็ดแกในท่าที่แกกอดต้นกล้วยแล้วหันหลังให้ผมเย็ดทำให้เวลาผมโยกเอวต้นกล้วยก็จะโยกตามผมเย็ดแกแรงมากจนต้นกล้วยหักล้มทำให้พี่ดาก็ล้มระนาบไปกับต้นกล้วยทำให้ตูดแก่งขึ้นมาแล้วผมก็เย็ดแกในท่านั้นจนแตกในแกไปอีกรอบเราเย็ดกันจนหลับไปพอตื่นมาผมก็ล้างหน้าไก่ในห้องน้ำแล้วพี่ดาก็ไปทำกับข้าวให้ผมกินแกดูแลผมอย่างดีทำไข่ลวกมาให้กินพอกินข้าวเสร็จผมก็ขี่รถกลับบ้านพักจากนั้นผมกับพี่ดาก็หาโอกาสเย็ดกันเรื่อยๆจนแกหลงผมหัวปักหัวปำเดี่ยวไว้จะเล่าในโอกาสต่อไป

swss2511

ALUTB01 .

ครุระวังตัวด้วย ล่อเมียผู้ใหญ่โอกาสหายสาปสูญมีสูง

eternal_igxa

ขอตอนต่อไป เย็ดเมียเพื่อนครู เมียผอ. เมียหมอ เมียคนในหมู่บ้านให้ครบนะ จะไดฉาวทีเดียวรวด🤣

devilzoa