ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 112 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 08, 2023, 11:18:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Daniel Dear

มีทั้งผู้ใหญ่คอยช่วยเหลือแถมมีสาวๆคอยให้กำลังใจ ที่เหลือก็ความสามารถของโทนเองแล้วล่ะ

kschai

มดแดงตะกายตึก

คำว่าอะไรก็ได้....555
ทำให้คนที่เลือกเมนูลำบากใจมากเลย
ตรงกันข้ามกับ...คิดไม่ออกขอกระเพราไก่ไข่ดาว 1ฟอง...555

chapter11

อะไรก็ได้นี่ท่าทางจะหนักอยู่นะครับ สงสัยกระเป๋าตังจะแบนเลย ฮ่าๆ

1819

เย้ๆ กลับเข้าสู่ โหมดหาุ่มออฟฟิค กับ ไงฟ์สไตล์ กับสาวๆ แล้ว ไม่ต้องไปบู๊แอคชั่น แล้ว มั้ง   โหมดปกติสำหรับ ผม ส่วนตัว ผมว่ามันดูอินไปกับเหตุการณ์ง่ายกว่า โหมดบอดี้การ์ด บู๊แอคชั่น  ที่ เอิ่ม.. ดูจะคนธรรม ดา เข้าไปมองตรงจุดๆนั้นไม่ออก  เท่าไหร่  แต่ก็สนุกนะ แต่ชอบ โหมดเนื้อเรืองปดติ แบบนี้ หัวหน้า ก็ ฮ่า ดี พี่เทโอก็ป๋ามาก  พี่แนต้อนอยู่กับพี่เทโอ ก็ ซอฟตัวเอวลง  มาไม่ให้เด่นกว่าพีเทโอ  เหมียวก็ยังน่ารัก ขึ้นเรื่อนๆ ผิดกับ ต้อนที่ปั่นหัวเทพโทน  ต้อนทะเล ช่วงแรกๆ วิ่วตามเทพโทนและไอ่พี่เท่ห์ อยู่ได้ ปั่นตลอด   แต่พอกลับมา ชัดเจน ความรู้สึกดี 
edit มารน้อยจอมป่วน มาแล้วคิดถุง  แอบร้าย หนี เพื่อนกับพี่ มาหา ผู้ ก่อนด้วย
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

robot 77

tango2003

เรื่องการเก็บงานไว้เฉพาะในที่ทำงานแบบนายโทนก็ดีครับ work life balance

eternal6969

อะไรก็ได้มันก็คืออะไรก็ได้ที่สาวๆ อยากกินไงล่าาาาาา โจทย์บ้านแตกชัดๆ

John Snoww

นอกเรื่องนิดนึง //สวัสดีปีใหม่ครับพี่โทน 

ปีใหม่นี้ได้พาสาวๆไปเที่ยวไหนไหมครับพี่