ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผมโดนพวกเพื่อนๆผมลักหลับตอนท้องแก่ 8เดือน ตอนที่5

เริ่มโดย Hotwife22, มกราคม 09, 2023, 02:41:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hotwife22

--ต่อจากตอนที่แล้ว—
ดูเวลาก็ปาเข้าไปเกือบตี3แล้วผมเองที่ควรจะมีอาการง่วงและควรนอนพักผ่อนแต่มันกลับไม่มีอาการดังว่าเกิดขึ้นเลยแม้แต่น้อยเป็นเพราะเหตุการณ์ที่ไม่นึกไม่ฝันเหล่านั้นที่ทำให้ผมยังตาสว่างอยู่แบบนี้อันที่จริงแล้วตัวผมนี่ไม่เท่าไหร่หรอกครับ เพราะคนที่ควรจะมีอาการง่วงและนอนพักผ่อนมากที่สุดก็คือเมียสาวท้องแก่แสนสวยของผมคนนั้นต่างหากเป็นเพราะรสชาติการโดนเย็ดแบบใหม่ๆที่เธอไม่เคยไม่เคยเจอในชีวิตจนได้เพิ่งมาโดนแค่ครั้งนี้เป็นครั้งแรกด้วยความยินยอมและสมัครใจของเธอเองก็ทำให้ตื่นเต้นคนลืมอาการง่วงเหงาหาวนอนไปซะหมดสิ้นเหลือเพียงแค่ความต้องการอีกเรื่อยๆของเธอและดูท่าจะไม่มีวันจบสิ้นซะด้วยไอ้3คนที่ยืนคุยกันอยู่ข้างนอกพวกมันก็เดินออกไปไหนกันก็ไม่รู้แต่ก็ดีละผมจะได้ไม่ต้องมาระแวงไอ้พวกนี้ด้วยอยากจะสนใจแต่เมียผมว่าเธอจะเป็นยังไงต่อไป ตอนนี้ไอ้พลที่เย็ดรูตูดเธอและไอ้เอฟที่เย็ดรูหีเธอกำลังค่อยๆเนิบเข้าเนิบออกคนละจังหวะแบบช้าๆถึงแม้พวกมันจะค่อยๆเนิบแต่ด้วยความแน่นและคับตื้อในรูหีและรูตูดเธอที่ได้จากความใหญ่และยาวมากๆของควยไอ้เอฟกับไอ้พลทำให้เธอตาเหลือกอ้าปากค้างร้องครางถึงขั้นหอบเลยทีเดียวไม่ถึง5นาทีเธอก็เสร็จไปกับไอ้พลและไอ้เอฟไปแล้ว1รอบดูจากตัวเธอพร้อมกับลูกน้อยของผมกระตุกงึกๆๆๆเธอยกขางอเข่าก่ายไอ้เอฟไว้อีกขานึงเหยียดตรงขนานไปกับไอ้พลไอ้เอฟมันสองคนก็เริ่มเร็วขึ้นจากเดิมเพียงนิดหน่อยเท่านั้นจากที่เธอเพิ่งเสร็จจนกระตุกไปทั้งตัวแล้วเมื่อกี้ก็เริ่มครางดังขึ้นอีก"อ้า......ห์ ซ๊ดอ้า......ห์ซ๊ดอื๊มมมมมมมดีจังเลยค่ะซ๊ดอื๊มมหาอู้ยยยยยเสียวมากกกกกกอื๊มมมมม..ต่อเลยค่ะต่อเลยไม่ต้องหยุดค่ะซ๊ดดดอื๊มมมม"หน้าท้องอันใหญ่โตที่มีเด็กอยู่ข้างในถึง2คนของเธอชนเบียดกับหน้าท้องไอ้เอฟ ไอ้พลกับไอ้เอฟก็แข่งกันร้องครางระงมกันเบาๆ"โอยยยยซ๊ดดดดดเสียวควยดีจังเลยยน้องจ๋า....โหยยยยหีฟิดจังซ๊ดดดแถมมีท้องใหญ่โตมโหฬารช่วยเพิ่มความเงี่ยนให้พวกพี่อีกซ๊ดดดดดดดโหยยยยยยยมันส์ควยดีจริงๆอ้ะ...ซ๊ดด"เธอพูดตอบไอ้เอฟ "จ้า....งั้นพี่ก็กระแทกกันแรงๆเข้ามาเลยสิจ๊ะโอ้ยยยยซ๊ดดดดด....อื๊มมมมมมันส์ดีจังซ๊ดดดแน่นตึงคับ..ตื้อไปหมดทั้งสองรูเลยยยยซ๊ดดดดดโอ้ยยยยยยหื้มมมมม"พักเดียวไอ้พลก็เริ่มครางดังขึ้นถี่ขึ้น "โอยยยๆๆๆๆๆจะมาแล้วจะเสร็จแล้วโอยซ๊ดดด"เมียผมหันหลังกลับไปหาไอ้พลแล้วรั้งคอมันมาจุ๊บปากที "จ้า...พี่จะเสร็จอย่างอั้นนะซ๊ดด..เสร็จเลยค่ะเสร็จในตูดเลยค่ะ..ซ๊ดดกระแทกเสร็จเข้ามาลึกๆเลยอ๊า.....ซ๊ด"ไอ้พลเร่งกระแทกรูตูดเธอ(ตั่บ) "อ้า.......................ห์ซ๊ดดดดดดดดดดดดดดดดด..เสร็จแล้ววววววววซ๊ดดดด"ไอ้พลรีดพ่นน้ำเชื้อเข้าไปในรูตูดเธอจนหมดทุกหยดแล้วค่อยๆดึงควยออกเมียผมก็ร้องคราง "อ๊า..ซ๊ดอ๊า..เร็วๆใครก็ได้เอาควยยัดเข้ามาในรูตูดอีกควยเร็ว...เร็วๆซ๊ดดดดอื๊มมมมอย่าให้ว่างซ๊ดดเร็วว"ไอ้พลที่ปล่อยน้ำเชื้อในรูตูดเธอเสร็จแล้วมันก็ออกไปเรียกให้ไอ้พวกข้างนอกเข้ามาคนนึงให้เข้ามาช่วยเย็ดตูดเมียผมอีกคนไอ้เสือก็อาสาเข้ามาทันทีซึ่งมันก็ควยแข็งอยากเย็ดเมียท้องแก่ของผมอยู่แล้วมันเข้ามาในห้องมันก็รีบดึงกางเกงลงทันทีแล้วเข้าไปนอนตะแคงข้างหลังเธอ รูดควย 3-4ที่พอได้ที่ก็สอดเข้ารูตูดเมียผมทันที "อ๊า....ซ๊ดดดดควยใหม่...ซ๊ดดดควยอันใหม่เสียวจังโอ้ยยยยแน่นพอๆกันเลยยยยยยอู๊ยยยยย"ไอ้เสือที่เพิ่งได้ลิ้มลองรูตูดเป็นครั้งแรกก็..."ซ๊ดดดดโอโหหยยยยยยยซ๊ดดดดดไม่เคยเย็ดอะไรฟิดตอดควยขนาดนี้มาก่อนเลยซ๊ดดดดดโอออออออยย"สักพักผมเห็นไอ้พลที่เพิ่งเดินออกไปจากห้องก็ออกไปเดินเรียบที่ชายหาดพร้อมกับพวกไอ้แอมคงจะไปเดินเล่นกันหรืออะไรกันแหละก็เหลือแต่ไอ้อั้มที่ยืนสูบบุหรี่อยู่ตัดเข้ามาในบ้านผมยังคงไม่ลืมว่าไอ้บอลมันจะเย็ดเมียผมอีกรอบมันก็ยังยืนรูดควยอันเท่าแขนเกร็งตัวอยู่"ซ๊ดดดดโอยยยผู้หญิงอะไรน่าเย็ดเหลือเกิ๊นนนนนซ๊ดดดโอยยยแค่เห็นน้องโดนเย็ดไม่ได้เย็ดเองยังเสียวขนาดนี้เลยซ๊ดดด"ไอ้เสือที่เพิ่งได้กระแทกรูตูดเป็นครั้งแรกของมันก็ทำท่าเหมือนจะเสร็จส่วนไอ้เอฟก็ทำท่าจะเสร็จด้วยเช่นกันเพราะมันเย็ดหีอยู่ก่อนแล้ว พวกมันรู้กันเลยเร่งเครื่องขึ้นอีกทำให้เมียผมแหกปากร้องครางกรี๊ดดังลั่นสลับกับหอบหายใจเข้าออกแบบแรงๆ"อ๊า.....................................ซ๊ดอ๊า...................................................อ่ะฮ๊ห่ะฮ๊ห่ะฮ๊ห่ะฮ๊ห่ะ....อ่ะฮ๊ห่ะฮ๊ห่ะฮ๊ห่ะฮ๊ห่ะอ๊า..........................เร็วๆแรงๆเลยค่ะอ๊า...............อ๊า....................อ่ะฮ๊ห่ะฮ๊ห่ะฮ๊ห่ะฮ๊ห่ะอ๊า........อื๊มมมมม...อ่ะฮ๊ห่ะฮ๊ห่ะฮ๊ห่ะ...พ่นเข้ามะพ่นเข้ามา"จังหวะไอ้อั้มเปิดประตูเข้ามาพอดี ถึงกับตะลึงในความน่าเย็ดของเมียผม "โหยยยยโคตรน่าเย็ดเลยซ๊ดดดน่าเย็ดจริงๆควยแข็งแล้ววววซ๊ดดดร่านควยดีจริงๆ"แล้วมันก็รีบถอดกางเกงรูดควยท่อนใหญ่7นิ้วของมัน เมียผมเธอก็ยังไม่หยุดแหกปาก" อ๊า................อ่ะฮ๊ห่ะฮ๊ห่ะเยอะๆ...อ่ะฮ๊ห่ะฮ๊ห่ะเยอะๆ...เอาน้ำเยอะๆค่ะพ่นเข้ามาค่ะซ๊ดดดดดอ๊า.................พ่นอัดเข้ามาเยอะๆ..ลึกๆเลยค่ะอ๊า.......................ซ๊ดอ๊า................................"และแล้วมันก็พ่นน้ำเชื้ออัดเข้าไปในรูหีและรูตูดของเมียผมพร้อมๆกัน "อ้า.................ซ๊ด"เมียผมและลูกๆทั้งสองคนที่อยู่ในท้องเธอก็กระตุกเป็นจังหวะถี่ๆ "ฮ๊ๆๆๆๆอุ๊ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆอื๊มมมมมมมมมมมมมมมมเสียววววววววววซ๊ดดดดด..มาๆมาต่อกันเลยค่ะเร็ววววซ๊ดดดโอ้ยยยยขาดควยไม่ได้แล้ววววเร็วๆค่ะฮืออึโอ้ยยยยย"ไอ้อั้มรีบกรูเข้ามาอย่างหื่นกระหายทันที "ขอเย็ดตูดนะซ๊ดดดดอยากลองไม่เคยเย็ดตูด"มันรีบขึ้นบนเตียงนั่งพิงหัวเตียง เมียผมรู้งานรีบลูกขึ้นนั่งหย่อนรูตูดสวมเข้ากับควยไอ้อั้มทันที"อ้า........ห์ เสียวววจังเลยยยซ๊ดดด"มือมันก็อ้อมมาโอบจับหน้าท้องอันใหญ่โตของเมียผมลูบคลำวนไปวนมาบ้างก็แวะขึ้นไปจับเต้านมอันมหึมาจับบีบเต้าซ้ายทีเต้าขวาทีแล้ววกลงมาลูบท้องเหมือนเดิมบ้างสลับวนเวียนด้วยความเงี่ยนของมันส่วนเมียผมก็ยกขาแหกทั้งสองข้างอ้ารับควยอันเท่าแขนของไอ้บอลเข้าในรูหีอีกรอบ แต่ช่วงที่เธอกำลังยกขาผมเห็นน้ำเชื้อที่เธอสะสมไว้ในรูหีและรูตูดมาเป็นเกือบสิบๆน้ำได้ไหลโจ้กออกมาเหมือนน้ำที่อยู่ในหม้อที่กำลังต้มด้วยไฟแรงๆแล้วเดือดกระฉอกล้นออกมาเป็นทางแต่ว่าไม่มีใครสนใจหรือใส่ใจกับน้ำนั้นเลย "อ๊า..ซ๊ดดเร็วๆเข้ามาเลยค่ะเร็วซ๊ดดด"ไอ้บอลก็กดควยอันเท่าแขนของมันเข้าในรูหีเธออย่างไม่ยากไม่ง่ายเท่าไหร่เธอตาเหลือกลอยอ้าปากค้างครางอีกครั้ง "อ้าๆๆๆๆซ๊ดดดดอ๊า...เร็ว...ซ๊ดดเร็วๆเลยค่ะโอ้ยยยยซ๊ดดดด" ควยข้างล่างร่อนบดรูตูดเธอเนิบๆส่วนไอ้บอลพอเข้าได้ก็กระแทกอย่างเร็วและเร็วขึ้นเรื่อยๆทำให้เธอเริ่มตะโกนแหกปากครางร้องกรี๊ดดังลั่นอีกครั้ง "อ๊า.....................................ซ๊ดอ๊า...................................................อ่ะฮ๊ห่ะฮ๊ห่ะฮ๊ห่ะฮ๊ห่ะ....อ่ะฮ๊ห่ะฮ๊ห่ะฮ๊ห่ะฮ๊ห่ะอ๊าเร็วๆเลย..เร็วแรงๆเลยค่ะอ๊า..............."โถ่ววววเมียผม...กว่าจะจบเกมนี้ก็คงเส้นเสียงแตกตายซะก่อนมั้ง...ผมนี่โคตรสงสารเมียผมเลยครับได้ยินเสียงไอ้อั้มที่กำลังร่อนบดอัดรูตูดเมียผมอยู่มันก็คราง "ซ๊ดดดโอยยยยมันส์ควยจริงๆซ๊ดดดดด"ไอ้บอลก็กระแทกหีไม่ยั้งพร้อมยังเอาสองมือของมันมาจับที่หน้าท้องอันใหญ่โตของเมียผมทำเหมือนกำลังโม่แป้งผมนึกในใจ (นี่รึเปล่าที่เขาเรียกว่าท่าปีนเขา) แล้วมันก็กระแทกอัดหีเมียผมถี่ขึ้นแรงขึ้นเมียผมก็ยังคงตะโกนแหกปากครางร้องกรี๊ดดังลั่น "อ๊า.................ซ๊ดอ๊า....................ซ๊ดอ๊า........................................อ่ะฮ๊ห่ะฮ๊ห่ะฮ๊ห่ะฮ๊ห่ะ....อ่ะฮ๊ห่ะฮ๊ห่ะฮ๊ห่ะฮ๊ห่ะอ๊า......................................"ไอ้อั้มก็ยังครางสู้ "ซ๊ดด.....โอยยยยยยยยยซ๊ดดดดน้องจ๋า......" เมียผมขานตอบรับ "จ๋า"ไอ้อั้มถามเธอ "ซ๊ดดดโหยยยยเย็ดมันขนาดนี้ซ๊ดดพวกเพื่อนๆพี่ขอเย็ดน้องอีกได้มั้ยจ๊ะซ๊ดดดดด"เธอตอบยังไม่ต้องคิดทันที "ด๊า....ยค๊า......อ๊า..............................................ซ๊ดอ๊า........................................ซ๊ดอ๊ามากันเล๊ยยย.....เข้ามากันเล๊ยยยยผัวๆขาซ๊ดอ๊า.............................ทั้งจุกทั้งมันส์ทั้งแน่นทั้งเสียวไปหมดทั้งรูหีรูตูดเล๊ยยยยยยอ๊า........................ซ๊ดอ๊า......................................."มันเป็นคำพูดที่ผมทั้งจุกทั้งเจ็บทั้งเสียใจ เหนือคำบรรยายจริงๆครับ คือไม่รู้จะบรรยายความรู้สึกตัวเองยังไงแล้วอ่ะเจ็บซ้อนเจ็บ หรือ เจ็บจนไม่เจ็บ จนชาไปทั้งตัว และก็ไม่รู้ว่าจะรู้สึกยังไงด้วย ไอ้อั้มก็ยังครางแข่งกับไอ้บอลมันครางไปคุยไปกับเมียผม"ซ๊ดดดโอยยยยเพื่อนๆพี่..ซ๊ดดด..จะมา..โอยยซ๊ดด...กันอีกหลายคนนะ...ซ๊ด...น้องจะรับได้เหรอ..ซ๊ดดดดด..."อ๊า..........ด๊า....ยค๊า....มากันอีกเยอะๆเล๊ยยย...จะมากันอีกกี่คนก็รับได้ค๊า.............อ๊า...................เร็วๆ....ซ๊ดด.........เร็วๆ..จะเสร็จอีกแล้วเร็วซ๊ดดดเร็วววเร็วววอีกค่ะอ๊า..............."ไอ้บอลก็ (ตั่บๆๆๆๆๆ) "อ่อ....อ่อ....อ่อ....ซ๊ดดดดดด" เมียผมก็เสร็จไปอีกรอบ "อ๊า,.......................อ๊า...............อ๊า..........อ๊าๆๆๆๆๆๆอ๊า.........................................โอยยยยเสร็จแล้วค่ะ....อย่าหยุดนะผัวๆขาต่อเลยเอาต่อแรงๆเร็วไปต่อกันเลยค่ะผัวๆขาเร๊ววววซ๊ดดดด" ไอ้อั้มก็พยายามร่อนบดอัดรูตูดเพิ่มความเสียวให้กับเมียผมไอ้บอลก็อึดจริงๆครับเร่งกระแทกหีเธอหนักขึ้นกว่าเก่า จากที่เธอเพิ่งเสร็จไปและกำลังร้องครางหอบๆอยู่นั้น"อื๊มมมมมอ่ะฮ๊ห่ะฮ๊ห่ะฮ๊ห่ะฮ๊ห่ะ" เธอก็เริ่มที่จะตะโกนแหกปากครางร้องกรี๊ดดังลั่นอีกครั้ง"อ๊า..............................................จะเสร็จอีกแล้ว จะเสร็จอีกแล๊ววววอ๊า...............................................ซ๊ดอ๊า.......................................อ่ะฮ๊ห่ะฮ๊ห่ะฮ๊ห่ะฮ๊ห่ะเร็วววอ่ะฮ๊ห่ะฮ๊ห่ะฮ๊ห่ะฮ๊ห่ะเร็ววค่ะเร็ว...อ่ะฮ๊ห่ะฮ๊อ๊า......................"แล้วที่ประตูก็มีเสียงดังแกร๊กมีคนเปิดเข้ามาเป็นไอ้แอมครับมันเดินเข้ามาแล้วก็รีบปิดประตูไอ้พวกคนที่เย็ดเมียผมจนเสร็จแล้วมันก็ยังยืนกันอยู่ในห้องแหละครับ นั่งกันบ้างยืนกันบ้างไอ้แอมที่เพิ่งเข้ามาอีกรอบก็ทำหน้าตะลึงว่า "โห...ได้ยินเสียงเมียไอ้เคร้องซะกรี๊ดดังลั่นถึงข้างหน้าเลย...นี่ยังไม่เสร็จกันอีกหรอวะเนี่ยอึดกันชิบหาย.....เงี่ยนอีกแล้วซ๊ดดดด" แล้วมันก็หันไปถามเมียผมว่า "พี่เงี่ยนอีกแล้วอ่ะอยากเย็ดอีกรอบได้มั้ยจ๊ะซ๊ดดดดโอยย" ผมเห็นเต้านมที่ใหญ่ทั้งสองเต้ากับท้องที่กลมทั้งใหญ่ทั้งโตของเมียผมแกว่งคลอนกะเพื่อมไปมาตามแรงกระแทกของควยทั้งสองท่อนเกือบทำให้เด็กๆในท้องเธอแทบหลุดออกมาซะให้ได้
เมียผมที่กำลังร้องกรี๊ดดังลั่นด้วยความมันส์และใกล้เสร็จก็ตอบกลับด้วยคำพูดที่ผมรับไม่ได้จนทำให้ผมตัดใจไปเลยว่า"อ๊า......................ด๊ายค๊า..อ๊า..............มากันเลยยเข้ามากันเลยยผัวๆขาอ๊า.........................................โอ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยอมแล๊ววววยอมทุกอย่างแล๊ววววววอ๊า...................วันนี้ยอมเป็นเมียพวกพี่ๆหมดทุกคนแล๊ววววซ๊ดดดอ๊า..........................................(ตั่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ)กี่คนก็รับได้เข้ามากันเลยยยอ๊า.....เป็นร้อยคนก็รับได้ใหญ่แค่ไหนก็ด๊ายยยยโอ๊ยยยยยเข้ามากันให้หมดทุกคนเล๊ยยยยยอ๊า...........................จะเสร็จอีกแล๊วววววววววววววโอ๊ยยยยยยยยยยยเสร็จๆๆๆๆมาๆๆๆอ๊า..............เสร็จแล๊วววววอ๊า........................."โอยยยยผมจะบ้าตายแล้ววววววทุกโค้นนนนนนนนนน ผมเดินออกมาจากรูช่องนั้นและเดินกลับบ้านพักอย่างโรยราไร้วิญญาณมันร้องไห้ไม่ออกเจ็บและเสียใจจนไม่มีความรู้สึกอยากร้องไห้มือค่อยๆบิดลูกบิดประตูบ้านพักเข้าไปนอนแต่ก็นอนไม่หลับแต่ก็พยายามข่มตัวเองให้มันหลับเวลานั้นก็ตี5แล้ว คิดแต่ว่าอีกไม่นานเดี๋ยวเธอก็คงกลับมานอนผมนอนในห้องคนเดียวตอนนี้มีแสงไฟจากด้านนอกสลัวๆแยงเข้ามาในห้องนอน ผมหลับตาลงได้เกือบ20นาทีก็ได้ยินเสียงคนเปิดประตูเข้ามาเบาๆผมหลี่ตามองเป็นผู้หญิงท้องแก่เดินอู้ยอ้ายเข้ามาพร้อมด้วยคนพยุงอีก2คนประคองเธอมาส่งแค่ที่ประตูแล้วก็ไปแล้วเธอก็เดินเข้ามาที่เตียงนอนที่ผมนอนด้วยท่าเดินที่โรยราและร่างกายยังคงมีอาการกระตุกๆและหอบๆเป็นช่วงๆเธอหย่อนตัวลงบนที่นอนผมรู้สึกถึงที่นอนยวบลงเบาๆแล้วเธอก็เอนตัวลงนอนตะแคงหันหน้าเขาหาทางผมและกอดผมเหมือนเดิมเธอหอมแก้มผมจุ๊บแก้มผมเช่นเคยเหมือนตอนแรกเลย น่าจะ5นาทีผ่านไปหรือนานกว่านั้นไม่แน่ใจเพราะผมเหมือนจะเคลิ้มหลับไปวูบผมก็ได้ยินเสียงกระซิบจากเมียผมว่า"พ่อจ๋า...แม่รักพ่อนะ..วันนี้แม่มีความสุขที่สุดในโลกเลยค่ะ" เธอคงคิดว่าผมหลับสนิท

--ยังไม่จบครับ--

1819

โดนไปขนาดนั้น ลูก ไม่แท้งก็พิการ แล้วมั้ง เจอk.เค้าไปกระแทกหีวแขนขาพังหมดแล้วมั้ง แม่ใจทราม แบบนั้นอยากให้ลูกแท้งเพื่อเสียว แถม เสร๋จสม ยังมีหน้ามาบอกรักผัว   ถ้าผัวไม่วิกลจริตก็ควร เลิก เอาลูกมาเบลี้ยงเถอะ  มันขาดk ไม่ได้ แล้วอยู่ไปก็แอบไปร่านอีก พวก้พื่อน ก็เลิกคบ เลวมาก    อยากรู้ว่าหลังจากนี้ ผัวจะทำไงกับเมีย
 ได้อารมณ์ มาก มาต่อไวครับไรท์ 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Agalos von Stresermann

วันต่อไปมีมาเพิ่มแน่ๆ 10คนรึเปล่า
สามีจะร่วมด้วยไหม