ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รุ่นพี่ที่รัก 3/3 (บทเสริมภารกิจกามเทพ)

เริ่มโดย katalun, มกราคม 09, 2023, 02:36:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Deep Theroad

ผู้เฒ่าเซราะกราว

โฮ่ๆ....ล่อเมียสามคนสลบเลย เลยถูกเมียสามคนเอาคืนบ้าง จนท้องไปสองคนเลย ว่าแต่คนที่พลอยบอกว่าจะให้มาช่วยระหว่างสองสาวตั้งท้องนี่เป็นใครกันนะ จะรับมือนายกล้าไหวไหมนะ

orionnebula

ผลงานน่าติดตามมากๆเขียนออกมาอีกเรื่อยๆนะครับ สุดยอด

yoyoman

งานนี้ก็เหลือพี่พลอยคนเดียวแล้วสิ จะไปหาใครมสช่วยแบ่งเบาความหื่นจากนายกล้าดีล่ะ

aceinw6969

olemantu

นายกรล้าโดนเมีย 3 คนรุมแต่ดูเหมือนจะไม่ยอมจบง่าย ๆ ก้อนายกล้ากำลังหนุ่มกลัดมันแบบนี้ รุมสามก็น่าจะเอาไม่อยู่ ถ้าลูกลูกชนไม่ดีจริง

n_neng

KonMol2

โอ้วโหววว หนักขนาดต้องมีคนที่ 4 มาช่วยละเหรออ

keatmano

555 ในที่สุดก็เปลี่ยนกามเทพ แล้วก็เพิ่มสมาชิกคนใหม่

YoRHa2B

เสียดายเหมือนกันนะครับที่จบแล้ว แต่เรื่องนี้จบก็แปลว่ารอเรื่องใหม่ได้นะครับ

BANK R5R5

นายต้นกล้าได้เมียสามคนแล้วรักกันดีขนาดนี้ ไปไหนไม่รอดแน่

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
ท้องพร้อมกันแบบนี้
ใครจะแก้ขัด
จะไม่ลำบากลูกเหรอ

kann237

ก็จบแบบ Happy ทั้ง 3 คน ก็ถือว่าเป็นโบนัส ให้ต้นกล้าก็แล้วกัน

1234non

อยากรู้เลยจะเป็นใครน้าที่มาเสริมทัพสาวๆๆ

mawinxxx104