ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลบ

เริ่มโดย declangombley, มกราคม 10, 2023, 10:07:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

วิฬาร์รัตติกาล

เมื่อวานพึ่งนึกถึงเรื่องนี้ขึ้นมา ลองหาดูเห็นไรท์ลบไปหมดแล้ว ดีใจที่กลับมาเขียนต่อครับ

Keropon Man

เป็นคุณนายดีๆไม่ชอบ อยากเป็นทาสคนรับใช้ เยี่ยมจริงๆ

st3323liap

คุณหมอสาวชอบแนวโหดๆแบบนี้อยู่ในใจตั้งนานแล้ว

Horing

จักรภพ อุดมสิน

แนวครอบครัว แต่สนุกมากๆเลยครับ อยากรู้ตอนต่อแล้วจะต้องโหดขึ้นแน่ๆ ขอบคุณครับ

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: otto_toto เมื่อ มกราคม 10, 2023, 10:26:20 หลังเที่ยง
ชอบเรื่องนี้มากครับ อยากเป็นโอม
ก้องมีคู่แข่งแล้ว แม่จะเลือกใครระหว่างก้อง กับโอม

Orcus

ซาดิสกันทั้งบ้าน ทั้งโอมทั้งป้า หมอเกษจะเป็นไงเนี้ย

PTTrayong

ก่อนเป็น snuff ต้องเสพย์ติดความซาดิสก่อน เปลี่ยนแม่ให้ชอบมาโซและซาดิส

เดช12341

สาวใหญ่อย่างหมอเกษราโดนของใหญ่จากเด็กโอมสะใจจริง

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

pamaaeng