ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลบครับย

เริ่มโดย declangombley, มกราคม 10, 2023, 10:18:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mee Non

DEUS

เนื้อเรื่องเริ่มเดือดขึ้นเรื่อยๆเลย

Cat Cat

ถึงผู้แต่ง
กระผมชอบมาก
อารมผมขึ้นสูงสุด จนตัวสั่น ด้วยความชอบ
ในรอบหลายปี ไม่รู้สึกเช่นนี้มานาน
กระผมขอขอบคุณอย่างที่สุดเลยครับ

::Thankyou::

tangocom09

แนวนี้คุ้นว่าเดยอ่านที่ไหนจำไม่ได้แต่โหดดี ขออ่านก่อนครับ

akumesu

เนื้อเรื่องโหดมากต้องสายแข็งจริงๆ ถึงจะรอดเห็นแล้วสงสารก้อง

tantata

lindor

กลายเป็นแนวโหดสุดไปสะแล้ว แนวแปลกดีครับ ขอตามอ่านต่อว่าจะเกิดอะไรขึ้น

Aun Jirap'un

keng1475

win2910029

winter42

เนื้อเรื่องเปลี่ยนแนวมาสายโหดมาก น่าติดตามว่าจะเป็นอย่างไรต่อไปสำหรับน้องก้อง ขอบคุณสำหรับผลงานครับ

rakuo

Joker Nemesis

Enigma

Phatsakorn Kamkom