ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Beautiful Girl : แด่เธอคนสวย (Uncensored)

เริ่มโดย oswald, มกราคม 12, 2023, 12:14:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

UnNow

แปลได้อ่านง่ายมากคับบ เข้ากับบริบทบทพูด คลีนสะอาดด้วยย ติดตามผลงานเรื่อยๆๆคับบ  ::Thankyou::

eknow

มันจะมีจริงๆหรอ คนที่เฝ้ารอมาหลายปีจนลงเอยกันแบบนี้  ::Orz::

mr.king

tthonwin

เนื้อเรื่อง ลายเส้นดีมากครับ
มาหักมุมว่านางเอกเป็นดารา แปลกใหม่ดีครับ

guang_k

นางเอกนี่รักพระเอกมาตั้งแต่เรียนเลยนะนี่ ถือว่ามิชชั่นคอมพลีทเลยทีเดียว

変Man

ผลงานคุณภาพที่รอคอยมาอีกแล้ว แล้วพระเอกจะรู้ตัวไหมเนี่ยว่าว่าที่แฟนสาวหน่ะดังรถได้ขึ้นปกนิตยสารเลยนะ(ไม่รู้ว่าเป็นดาราหรือนางแบบหรือทั้งสองอย่าง) อยากเห็นผลงานด้านสว่างของ.homunculusจริงแฮะ เป็นเแนวซี่รีย์รอมคอมก็น่าจะดี 

misletole

Minibar

นางเอกน่ารักมากกก ลงสียิ่งสวย ขอบคุณที่เอามาให้อ่านนะคับ 

darthvader

ซื่อไปเปล่า
ถ้าสาวไม่รุกเองไม่ได้ลงเอยกันแหง๋

RattaSantud

นางเอกลงปกหนังสือซะด้วย พระเอกเราได้ของดีจริงๆ

bigboy001

::Bloody:: นิทานเรื่องนี้สอนให้รู้ว่า ดาราก็คน ชอบใครก็อยากโดนคนนั้นสแวกแก๊กแน่นอน...

atomy

ทั้งเนิ้อเรื่อง ลายเส้น การแปล การคลีน ยอดเยี่ยมมากๆครับ
เนิ้อหาการเล่าเรื่องดีจริงๆ
ชอบเนื้อเรื่องแบบนี้เลย สบายๆ อ่านเพลินๆ ทิ้งท้ายได้แบบดรีย์
สู้ๆ ::Glad::

ValkyrieKiss

นางเอกน่ารัก หุ่นดี จะเป็นดาราก็ไม่แปลก

eiaws

เรื่องนี้รู้สึกดีต่อใจ นางเอกน่ารักมาก

kasana