ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Beautiful Girl : แด่เธอคนสวย (Uncensored)

เริ่มโดย oswald, มกราคม 12, 2023, 12:14:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

สวยแล้วหยิ่ง...ที่จริงแล้วหื่นไม่ผิด...
สวัสดีปีใหม่ย้อนหลัง เรื่องนี้ทำนานไปนิดนึงขออภัยจริงๆ
Edit 15 มกรา 2023 : แก้คำผิด+แกะเซ็นเซอร์แล้วครับ

ผลงานอื่นๆ ของ Homunculus

เรื่องใหม่ที่ยังไม่ได้ลงรวมเล่ม
Secret Garden : สวนซ่อนรัก
Bye-Bye Sister : เจอกันนะพี่
Ai no Kotoba : ถ้อยคำแห่งรัก
One way lover : รักสุดทาง
รักเธอใหม่อีกครั้ง
Beautiful Girl : แด่เธอคนสวย<<<คุณกำลังอ่านเรื่องนี้

Hajirai Break
Bird Cage : นกน้อยในกรง

Kyuuai Étranger : กู่รักจากดวงใจ
ภาพสีจากรวมเล่ม 
Karada Omoi : แนบชิดสนิทกาย
Sakura Saku : ซากุระผลิบาน
YES! My Darling : ได้ค่ะที่รัก
Spring of Wife : ภรรยาวัยใส
Boy Meets Girl : คืนเหงา
Himegoto Honey Trap - พิศวาสซ่อนเร้น
Ichigo Rendezvous - อิจิโกะคืนรัง
Kohi Musubi Kitan - มนต์คล้องใจ
Hanareba nare ni - สุมไฟรัก
Ibara no Atelier : ห้องแห่งขวากหนาม
Kyuuai Étranger - กู่รักจากแดนไกล

Renai Sample
Fuyu no Kemono : Winter Beast
Renai Sample : พี่น้องลองรัก
Chinmoku Hime : เจ้าหญิงเงียบ
Imouto★Chuuihou : Sister★Storm Warning!!
Be Natural ♥ : ให้หัวใจพาไป ♥
Natsu no Kemono/Summer Beast : สัตว์ร้ายหน้าร้อน
Shikinkyori Renai : รักกระชั้นชิด

ddcc

ของดีครับ นางเอกสวยมาก น่ารักอีก ถึงดูแล้วจะน่ารักกับพระเอกคนเดียว แต่ก็ดีแล้วแหละ พระเอกนี่ชอบนางแต่แรกแล้วไหม ทำไมดูไม่ค่อยสนใจ เป็นดารา/นางแบบนี่จะไม่รู้เลยจรืงเรอะ
//รอดูฉบับอันเซ็นเลยครับ

KonMol2

นางเอกเป็นดาราซะด้วย พระเอกโชคดีละนะ

แมงโก้ส้นตีน

งานนางก็เหมาะอยู่นะ แต่ถึงขั้นขึ้นปกเลยนี่แสดงว่าดังใช้ได้อยู่นะ
::Shy::

elviswhat

ตอนแรกก็ว่าทำไมพระเอกเราไม่มีแฟน ที่ไหนได้ไม่มาใครสวยเท่าคนที่ชอบนี่เอง แล้งดูนางเอกเราสวยหยาดเยิ้มขนาดนี่ ใครจะไปสวยเท่า

BNuaorama

ตอนแรกที่อ่านว่าไปตบหน้าผู้จัดการ ก็นึกว่าแค่มีเรื่องกับหัวหน้าที่ออฟฟิศอะไรพวกนี้

พออ่านถึงหน้ารองสุดท้ายเท่านั้นแหละ หมายถึงผู้จัดการดาราหรอกเร้ออออ

review1972

ลายเส้นสวยมาก นางเอกสวยได้อารมณ์สุดๆ

flukehaha

Mc นี่โชคดีจริงๆมีดาราสายที่รักเดียวรออยู่แล้วขอให้โชคดีวัยรุ่น
Manchester United Football Club
We are Red Army

Kit.m555

เอ้า นางเอกเป็นดาราเหรอเนี่ย  ::Grimace::
อยู่คนเดียวก็มีคนเข้าหา  ::Glad::

Lonelyworm

Russ1715

ตกลงนางเอกเป็นดาราหรือนี่ โอ้โห้ ว่าแต่พระเอกมันเป็นอะไรหนอ ขอให้เป็นอะไรที่มันใหญ่พอๆ กัน ไม่ใช่มนุษย์ออฟฟิศธรรมดาๆ ,ทำงานร้านขายของ หรือเป็นจิตรกรต๊อกต๋อยเป็นพอละกัน ผมถือว่าช้างมันต้องชนกับช้างครับ

ว่าแต่ผมนี่อ่านโดจินมาก็เยอะอยู่ แต่ทำไมผมไม่ค่อยเห็นเรื่องที่พระเอกเป็นคนประเภทมีดาวที่บ่าบ้างเลยแฮะ

----------------------------------------------------------------------------------------------

อ่านหน้าแรกพระเอกยังเรียนมหาลัยอยู่นะ

คหสต. นางเอกก็น่าจะเรียนอยู่เหมือนกัน แค่รับจ๊อบเป็นนางแบบ

bigboy001

::Bloody::
นางเอกดูซินๆ แต่จริงๆ แล้วอยากได้พระเอกมานาน
ขนาดตัวเองเป็นดาราก็ยังอยากจัดหนักกับเพื่อนวัยเด็ก
ยอมใจเลยจริงๆ

drblackjack

นางเอกแอบชอบพระเอกมานานแล้ว
เป็นดาราขึ้นหน้าปกเลย สุดยอดเลย แต่แสบมากตบผู้จัดการ

MooOon

ไม่ได้เข้ามานานมากๆ คนเเต่งยังคงวาดได้ฟินเหมือนเดิม ^^

สรุปพระเอกนางเอกอยู่กันคนละมหาลัยเหรอครับ เหมือนดูห่างๆ

หลังจากนี้น่าจะแอบนัดเจอกันได้ละ อยากให้มีต่อมากๆ

แต่คนเเต่งส่วนใหญ่จบในตอนเดียว ว่าแต่ไม่มีหน้าสีพิเศษเหรอครับ T^T

----------------------------------------------------------------

ไม่มีหน้าสีครับไม่งั้นผมก็แปลลงไปด้วยแล้ว

อาจจะมีในรวมเล่มเหมือนเคย (รอไปอีก 2-3 ปี 555)

thetwo

ทิ้งท้ายไว้ให้คิด น่าสนใจครับ