ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ภาพเก่า

เริ่มโดย kazu36, มกราคม 12, 2023, 08:45:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kazu36

เมื่อก่อน ปฏิทินน้ำมันเครื่องเอย ร้านตัดผมชายเอย อู่ซ่อมรถเอย มีรูปโป๊ (เปิดบน เปิดล่าง) มีใครพอมีเก็บไว้ไหมครับ?

ขอบคุณครับ

Xhip2545

ของแบบนั้นตอนนี้ไม่มีล่ะนะ
แต่ไม่รู้จะแทนกันได้หรือเปล่านะ

สมมุติว่าเป็นภาพถ่ายของแม่สมัยเรียนมศ.2 วัยกำลังน่าเย็ด แม่แก้ผ้ากระโดดน้ำแล้วโดนถ่ายรูปติดไว้ได้ ก็เลยเหลือรอดมาจนปัจจุบัน
ทีนี้สมมุติว่าผมเอาไปโรงเรียนแบ่งให้เพื่อนๆดูด้วยความรู้เท่าไม่ถึงการณ์ ทำให้รูปถ่ายดีๆที่ควรเก็บเป็นความทรงจำต้องเสียหายเพราะน้ำกามของเพื่อนสนิทที่พุ่งแรงจนไม่น่าเชื่อ
ทำให้รูปถ่ายของแม่ผมอันนั้นต้องติดกับคราบน้ำกามของไอ้โอ๊ตมาจนปัจจุบัน   

เหตุการณ์สมมุติเฉยๆ อาจจะไม่ได้เกิดขึ้นจริงๆ แต่ภาพประกอบมันก็ประมาณนี้แหละ

j@m

อ้างจาก: Xhip2545 เมื่อ มกราคม 14, 2023, 11:26:41 หลังเที่ยง
แต่ไม่รู้จะแทนกันได้หรือเปล่านะ

สมมุติว่าเป็นภาพถ่ายของแม่สมัยเรียนมศ.2 วัยกำลังน่าเย็ด แม่แก้ผ้ากระโดดน้ำแล้วโดนถ่ายรูปติดไว้ได้ ก็เลยเหลือรอดมาจนปัจจุบัน
ทีนี้สมมุติว่าผมเอาไปโรงเรียนแบ่งให้เพื่อนๆดูด้วยความรู้เท่าไม่ถึงการณ์ ทำให้รูปถ่ายดีๆที่ควรเก็บเป็นความทรงจำต้องเสียหายเพราะน้ำกามของเพื่อนสนิทที่พุ่งแรงจนไม่น่าเชื่อ
ทำให้รูปถ่ายของแม่ผมอันนั้นต้องติดกับคราบน้ำกามของไอ้โอ๊ตมาจนปัจจุบัน   

เหตุการณ์สมมุติเฉยๆ อาจจะไม่ได้เกิดขึ้นจริงๆ แต่ภาพประกอบมันก็ประมาณนี้แหละ

อ่านโพสต์นี้แล้วคิดเหมือนกันตอนดูคลิปสัมภาษณ์ เดียร์ลอง ประมาณว่าถ้าเวลาผ่านไปแล้วลูกๆ ได้มาดูคลิปโอลี่แฟนของแม่จะคิดยังไง.... น่าคิดมากๆ ครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

เคยเก็บภาพพวกนี้ไว้หลายร้อยภาพ  แต่พอเอาคอมพิวเตอร์ไปซ่อมแล้วหายหมดเลย  น่าเสียดายมากครับ

RRRR

ผมก็ตามหาเหมือนกันใครมีแหล่งโหลดก็แบ่งด้วยนะครับ  ::YehYeh:: ::YehYeh:: ::YehYeh::

kazu36

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ มกราคม 15, 2023, 12:23:51 ก่อนเที่ยง
เคยเก็บภาพพวกนี้ไว้หลายร้อยภาพ  แต่พอเอาคอมพิวเตอร์ไปซ่อมแล้วหายหมดเลย  น่าเสียดายมากครับ

จริงเสียดายเหมือนกัน 55

kazu36

อ้างจาก: Xhip2545 เมื่อ มกราคม 14, 2023, 11:26:41 หลังเที่ยง

อื่มครับจริง