ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 98

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มกราคม 22, 2023, 09:22:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TUWATAR

คนรวยก็มีทั้งคนดีและไม่ดี
คนจนก็มีทั้งคนดีและไม่ดี

เลือกจะเป็นคนแบบไหน

ones26421

แล้วโทนจะเป็นลูกเขยคนรวยด้วย

olemantu

ย่าคงรู้ละว่าคนที่เข้ามาแล้วชุลมุนวุ่นวายทีรัลรู้เรื่องของครอบครัวโทนมากที่สุด ก็เป็นเจ๊หมิวนี่ละ  แม่ทิพย์รอบคอบเป็นคนใหญ่ที่ดีที่ไม่เรียกหมิวว่าลูกนะ

Namzaaa

ttasster

555 แอบลุ้นว่าพี่หมิวจะตอบย่าหอมว่าอะไร  แต่ยังไม่ตอบนะพี่หมิว  รออ่านต่อไป

bbkscorpion

มากันเต็มบ้านทั้งคนทั้ง......

natt4556

โชคดี มีแต่คนเอ็นดู สอนในแบบของคนที่ผ่านมาเยอะ ทั้งรุ่นเก่า รุ่นเก๋า รุ่นปัจจุบัน

Slave

สอนให้รู้เลยว่าคนรวยมีดีและไม่ดี.. ไมมีใครอยู่เฉยๆแล้วรวยขึ้นมาได้... แต่รวยมาจากหยาดเหงื่อแรงกาย.การขบคิดและสติปัญญา​ล้วนๆเนาะครับ

❖SynchroNight❖

จริง ๆ มันก็ยากนะสำหรับการเปลี่ยนมุมมองความคิดที่มีต่อคนบางประเภท แต่การปล่อยวางระดับหนึ่งก็ช่วยให้เราสามารถเดินหน้าต่อไปได้..

Kenobi.,

บ้านโทนนี่สุดทุกเรื่องเหมือนกันนะ .

UunาJllSJ

ย่าหอมถามว่าจะฟ้องอะไร แล้วทำไมหมิวไม่ฟ้องเรื่องที่โทนจะกินพิซซ่าไปเลย กลัวย่าหอมทำไม ย่าหอมใจดีนะ รู้ด้วยว่าหน้าตาคนที่จะฟ้องเป็นยังไง มาดูหน้าหลานสะใภ้คนหนึ่ง โีรคเกลียดคนรวยให้หมิวกับเตยช่วยรักษา ให้ดาว มิ้นต์ แก้มเป็นพยาบาลคอยดูแลอาการไม่ให้ออกนอกลู่นอกทาง

aod123

eltas007

เจอแบบนี้ประจำตอนหลังๆคงไม่กลัวแล้วสิเนียเจ้

--------------------------------------------

เอ้ามีสตอรี่ต่อเฉยเลย

ปล.ขอถามเพิ่มเติมละหว่างเส้นเรื่องนี้นายโทนได้พระขุนแผนมาหรือยังครับ

toy5599

wink

หมิวเก่งนะเป็นผม ขนหัวลุกหนีแล้วอิอิ