ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักแก้ปัญหาภายในบริษัท 2

เริ่มโดย kupong, กุมภาพันธ์ 13, 2023, 10:33:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Twow

toy5599

pond06931

targus

tarapong

นางเอกมาแล้ว เดานะครับ ขอบคุณ​ครับ​

Creader

sunnie06

w.pran

เนื้อเรื่องเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆครับ ติดตามอ่านคอยเป็นกำลังใจให้ครับ

umawadee

donki

ดีเลยครับ มีคนบอกวิธีซ่อนข้อความละ ว่าแต่ทีมงานจะไม่ใหญ่ไปใช่มั้ยครับ

zezebee12

Eldy CR

ตำแหน่งหน้าที่นี้โคตรจะน่าสนใจเลยแต่ไม่รู้ว่าบริษัทไหนบ้างที่มีตำแหน่งนี้ อิอิ

Raymond

เอา เอ้ย แก้ได้หมดบริษัทแล้ว ทำไงต่อ

boy2516

ใครจะเข้ามาช่วยเราต้องสานสัมพันธ์ให้แน่นแฟ้นมากๆ