ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักแก้ปัญหาภายในบริษัท 2

เริ่มโดย kupong, กุมภาพันธ์ 13, 2023, 10:33:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jax116

myfino262903

จัดการพี่นกก่อนที่จะเข้าหาพี่แนทเลยครับจะได้เข้าระบบ 555

Tosak7483

อัศวิน รัตนแก้ว

เล่าเรื่องสนุกมาก ดูไม่เหมือนมือใหม่เลย จะมีเล็กๆน้อยๆก็พวกวรรคตอนครับที่ต้องแก้ แต่นิดเดียว อิจฉาพระเอกเลย งานในฝัน.

bbtap

เนื้อเรื่องน่าติดตามครับ รอเลขาประธาน

็hunterzz

gootum4676

ต้องจัดให้หมดทุกวันแน่เลยนะครับ มีปัญหาอะไรก็ได้แก้ไขได้หมด

cantonaa

จัดการคนของฝ่ายบุคคลก่อนสินะครับ

1234non

baitong haha

acomo

ttasster

รีบจัดการผู้คุมกฏด่วน  แต่อย่าลืมจัดการทนายด้วยนะ

Aln

มันเป็นหน้าที่ที่ต้องทำ มันจำเป็นจริงๆนะ

Thongchai Wangsri