ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักแก้ปัญหาภายในบริษัท 2

เริ่มโดย kupong, กุมภาพันธ์ 13, 2023, 10:33:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kschai

บอสส์ซ่าส์

แต่งได้ดีครับเป็นกำลังใจให้นะครับ

thanapon253

สนุกเลยนะ ได้ช่วยทุกคนแก้ปัญหาหมดเลย แบบนี้สงสัยได้เลื่อนตำแหน่งเร็วแน่ๆ

macopolo

HR หมดแผนกแล้วต้องบัญชีต่อ นักกฎหมายท้ายสุด

chiratzz

แก้ปัญหาได้ตรงจุดจริงๆ ขอบคุณเรื่องสนุกๆครับ

zeromaster

Pra-in

รายต่อไปเป็น HR แล้วกฏหมายจะโดนเมื่อไหร่เนี่ย

pui10000

swss2511

หาคนช่วยหรือหามาเสียวเดี๋ยวได้รู้กัน

sirasit khamsom

Xpass

toyami

เก็บไปทีละหนึ่งกว่าจะหมดไม่รู้กี่ร้อยคน

John Anakin

amtorff73

'นักแก้ปัญหาภายในบริษัท' งานนี้ดูเหมือนจะมีเรื่องเสียวให้ได้ทำตลอดเวลาเลยนะครับ แก้ปัญหาความเครียดสะสมของสาวได้ทุกท่วงท่า อยากรู้แล้วสิว่าจะได้แก้ปัญหาให้สาวๆสไตล์ไหนบ้าง หรือจะแอบเก็บทั้งบริษัทเลยกันนะครับ อิอิ