ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักแก้ปัญหาภายในบริษัท 2

เริ่มโดย kupong, กุมภาพันธ์ 13, 2023, 10:33:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

singkanong

งานนี้นักแก้ปัญหาจะใช้มุกเดิมๆหรือป่าวนะติดตามๆครับ

controlx

คนที่ 4 ขอเป็นนักกฏหมายเลยได้มั๊ย
::Bloody::

baby108

Aj33

ถ้าแก้ปัญหาแบบนี้ทุกคนสงสัยจะแย่เอานะ

vegtam

mdemigod

นักกฎหมายนี่ต้องรีบจัดเพื่อเอามาเป็นพวกครับ

chipchip

flask

คิดมาได้ไงเรื่องนี้ิ​ ดูครีเอทมากๆ

Tik K.

♤judas♤

นายเอกว่าจะจัดการปัญหาภายในของแต่ล่ะแผนกจนครบสงสัยมีน้ำหมดตัวล่ะ

jarbmong

ALUTB01 .

น่ากลัวนักกฏหมายจะโดนกุมความลับก่อรhrนะเนี่ยะ

lindor

สงสัยจะได้จัดหมดทั้งบริษัท ชอบเรื่องแนวนี้ ติดตามนะครับ