ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักแก้ปัญหาภายในบริษัท 2

เริ่มโดย kupong, กุมภาพันธ์ 13, 2023, 10:33:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

natt4556

แก้จนผ้าหลุด ถ้าแก้จบ คงต้องมานั่งจัดคิวบริหารกันละว่าใครได้วันไหน หรือตอนไหน

natt4556

ขอโทษครับ เน็ตมันค้างๆ จนเผลอกดเบิ้ลไปครับ

ขอโทษด้วยครับ

holovelove

ที่สุดเลย ของเจ้านาย เป็นนักแก้จริงๆ  อยากมีแบบนี้บ้างแต่ทำยากเช่นกัน
เหงาๆ

เสรี ชัยยา

ช่อมาลี

ท่านประธานก้อน่าจะเป็นผู้หญิงนะ ดูเรื่องราวละก้อ

เสพสม

mn.10.asr

bbkscorpion

sunnies

Sanya Jai

คงฟาดกินทุกแผนก แม้กระทั้งที่ปรึกษากฎหมายส่วนตัว ส่วนตั่ว อิอิ

kiti90

เป็นนักแก้ปัญหาที่เก่งจริงๆแก้ได้ทุกคน

Rutt Non

Asujimaster

นึกว่าจะจัดกานกับนักกฎหมายก่อนซะอีก

elviswhat

น่าจะแก้ปัญหาทั้งหมดเลยมั้งเนี่ย ของบริษัทนี้