ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักแก้ปัญหาภายในบริษัท 2

เริ่มโดย kupong, กุมภาพันธ์ 13, 2023, 10:33:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Au Nanma

เป็นวิธีแก้ปัญหา ในแบบซิกซ์มัน ฟอร์ย

Boy A Man

งานแบบนี้น่าสนใจมากครับ สงสัยเก็บหมดบริษัทแน่ๆครับ

aceinw6969

naja313

บริษัทฯ นี้ปัญหาเยอะต้องจัดให้หมด

birdramon2

น่าจะเหนื่อยเพิ่มขึ้นแต่มีแผนการ และเป้าหมาย มีทีมงานด้วย เยี่ยม

wjoe44

ryg123456

สรุปแล้วว่าใช้เรื่องเสียวแก้ไขปัญหาได้ผล

7878

รับสมัครผู้ช่วยเมื่อไหร่ ช่วยแจ้งด้วยนะครับ
ขอแค่ค่าแรงขั้นต่ำ ก็พอ

wink

มีผ฿หญิงกี่คนน่าจะเรียบนะบริษัทนี้อิอิ เปิดฮาเร็มได้เลย

voozaa01

633sqd

นักกฏหมายโดนHRลัดคิวซะแล้ว อย่าปล่อยไว้นานนะเดี๋ยวแกเครียด ::Grimace::

อีก8เดือนพนักงานหญิงที่นี้จะทยอยลาคลอดกันแน่ๆ  ::Bloody::

Daxamoo

aone

สาวใหญ่ก็ไม่เว้นนะครับ แก้ปัญหาด้วยการ YES

ดรีม ดรีม

youngjet

พนักงานดีเด่น เน้นงานดี งานหนักแน่น