ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขออนุสอบถามครับ

เริ่มโดย Boy just boy, กุมภาพันธ์ 13, 2023, 05:04:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boy just boy

พอดีอาผมตอนนี้อายุ40ปลายๆแล้ว
ขาวมาก หมวยๆ แต่งงานแล้วมีลูก2คนตอนนี้
แกเครียด ต้องทานยาอยู่เรื่อยๆ ผมก็ชวนแกคุยเรื่อยๆ จนนึกอยากมีอะไรกับแก
แกเองก็คุยดีกับผม เลยอยากปรึกษาแต่ล่ะท่านครับว่าทำอย่างไรดี

review1972

อาจจะเป็นวิธีทำให้แกหายเครียดก็ได้นะครับ

อ้างจาก: review1972 เมื่อ กุมภาพันธ์ 13, 2023, 05:23:34 หลังเที่ยง
อาจจะเป็นวิธีทำให้แกหายเครียดก็ได้นะครับ
แนะนำวิธีหน่อยครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
     ต้องดูว่าแกป่วยเป็นโรคอะไรแล้วยาที่กินมีฤทธิ์อย่างไรบ้าง? ลองชวนแกคุยดู   ถ้าเป็นยาที่มีฤทธิ์เหมือนยานอนหลับที่กินแล้วหลับไม่รู้ตัวนานๆเลยนี่แล้วต้องกินเป็นประจำ  ก็พอมีหวังครับ   ถ้าที่บ้านไม่มีใครอยู่ด้วย   ลองเอากุญแจห้องไปปั๊มไว้   วันไหนที่แกกินยาแล้วคิดว่าจะหลับแล้วก็ลองเรียกแกถ้าแกว่ามีธุระจะคุยด้วย  ถ้าแกไม่ตอบก็ลองไขห้องแกดู   แล้วถ้าแกหลับจริงก็ลองจับแกแก้ผ้า   แล้วเย็ดแกเลยแต่ต้องใส่ถุงยางเพื่อป้องกันไม่ให้แกท้องแล้วไม่ให้มีคราบน้ำควยเหลือไว้ด้วย  แต่ครั้งแรกควยรีบกระเด้าเย็ดให้น้ำควยแตกเร็วๆก่อนเพื่อความปลอดภัยแล้วรีบทำลายหลักฐาน  ถ้าทำสำเร็จครั้งต่อไปค่อยวางแผนให้รัดกุมขึ้นไปอีก

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กรกฎาคม 30, 2023, 05:15:05 หลังเที่ยง
::Cheeky::
     ต้องดูว่าแกป่วยเป็นโรคอะไรแล้วยาที่กินมีฤทธิ์อย่างไรบ้าง? ลองชวนแกคุยดู   ถ้าเป็นยาที่มีฤทธิ์เหมือนยานอนหลับที่กินแล้วหลับไม่รู้ตัวนานๆเลยนี่แล้วต้องกินเป็นประจำ  ก็พอมีหวังครับ   ถ้าที่บ้านไม่มีใครอยู่ด้วย   ลองเอากุญแจห้องไปปั๊มไว้   วันไหนที่แกกินยาแล้วคิดว่าจะหลับแล้วก็ลองเรียกแกถ้าแกว่ามีธุระจะคุยด้วย  ถ้าแกไม่ตอบก็ลองไขห้องแกดู   แล้วถ้าแกหลับจริงก็ลองจับแกแก้ผ้า   แล้วเย็ดแกเลยแต่ต้องใส่ถุงยางเพื่อป้องกันไม่ให้แกท้องแล้วไม่ให้มีคราบน้ำควยเหลือไว้ด้วย  แต่ครั้งแรกควยรีบกระเด้าเย็ดให้น้ำควยแตกเร็วๆก่อนเพื่อความปลอดภัยแล้วรีบทำลายหลักฐาน  ถ้าทำสำเร็จครั้งต่อไปค่อยวางแผนให้รัดกุมขึ้นไปอีก

แกจะโวยวายมั้ยครับ หรือมีวิธีไม่ให้แกโวยวายมั้ยครับ ที่บ้านมีช่วงที่อาเขยไปธุระ ปกติก็2-3วัน แต่ช่วงกลางวันแกจะไม่อยู่บ้านครับ