ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนสนิทคิดเ-็ดหมู่ เสียวส่งท้ายก่อนเรียนจบ cop

เริ่มโดย bigshai, กุมภาพันธ์ 13, 2023, 05:10:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigshai

วัยรุ่นกับความผาดโผนเป็นอะไรที่มันคู่กันอยู่แล้ว เรื่องเสียวเหมือนกับส่วนหนึ่งในชีวิตของช่วงวัยที่อยู่ในความอยากรู้อยากเห็น ดังนั้น ผมกับเพื่อนๆ อีก 5 คนเลยไม่ได้คิดว่ามันเป็นความลับระหว่างกันและกัน เราไปคบกับใคร คุยกับใคร เย็ดกับใครก็มักจะมาพูดกันในกลุ่มเสมอ ด้วยความที่เราเป็นกลุ่มชายหญิง อย่างละ 3 คน เลยรู้สึกว่าได้แลกเปลี่ยนประสบการณ์เสียวใหม่ๆ ได้มากขึ้นเรื่อยๆ แต่ในขณะเดียวกัน สายตาของคนอื่นๆ ที่มองมายังเราทั้งหมดกลับเป็นสายตาที่ชื่นชม เพราะว่าพวกเรานั้นเป็นเด็กเรียนดี และเด็กกิจกรรมอีกด้วย

ซึ่งได้เรื่องที่เป็นเปลือกนอกพวกนั้น ก็ไม่ได้หมายความว่า เรียนเก่งแล้วจะเงี่ยนไม่เป็นนี่นา ถูกไหมล่ะ ?

อีกแค่เดือนเดียวเราก็จะเรียนจบ แล้ว ที่น่าเสียดายที่สุดก็คือการที่เราต่างคนจะต้องไปแยกย้ายไปทางฝันของเรา และอาจจะไม่ได้เจอกันเลยจริงๆ เราเลยชวนกันไปเที่ยวด้วยกันสักครั้งหนึ่งก่อนจากแบบส่วนตัว นั่นหมายถึงว่าเราจะกินจะดื่มอะไรยังไงก็ได้ แต่อยู่ๆ เพื่อนคนหนึ่งในกลุ่มก็พูดติดตลกขึ้นมาว่า ไหนๆ ก็มาถึงขนาดนี้แล้ว จัดปาร์ตี้เซ็กส์ยั่วๆ ไปเลยไหมล่ะ ?

เราที่เหลือมองหน้ากัน แล้วก็ทำได้แค่ยิ้มออกมา พร้อมกับความคิดที่ตรงกันสุดๆ

เราจึงไปเที่ยวกันแล้วจองห้องพักแบบพูลวิลล่า ที่เป็นส่วนตัว ก่อนที่จะกินดื่มย้อมใจกันอย่างเต็มที่ พร้อมทั้งค่อยๆ เปลื้องผ้าผ่อนออกทีละชิ้นๆ ไม่นาน เราทั้งหมกคนก็ไม่เหลือเสื้อผ้าเลยสักชิ้น การเป็นเพื่อนกันมันอาจจะทำให้รู้สึกแปลกๆ เลยจัดการเปิดหนังโป๊เพื่อบิ๊วอารมณ์ขึ้นมา แล้วไม่นานนัก ผมกับเพื่อนผู้ชายสองคนก็เริ่มควยแข็งขึ้นมาพร้อมๆ กัน ทำให้สาวๆ ที่เหลือเริ่มมีอารมณ์ร่วมกันไปตามๆ กัน

เราสามคนตกลงที่จะแยกคู่กัน แล้วจูงมือกันไปหาที่นั่งในมุมส่วนตัวบนโซฟาขนาดใหญ่นั้น ก่อนที่ผมจะได้เอิง เพื่อนคนหนึ่งในกลุ่มที่สวยมากๆ คนหนึ่งเดินเข้ามาหาแล้วจับควยของผมชักว่าไปด้วยก่อนจะพูดว่าควยใหญ่เหมือนกันนะเนี่ย ผมเลยบอกว่า ใหญ่ก็อมดิ เต็มปากเต็มคำนะ

พูดไม่ทันขาดคำ หลังจากที่เธอยิ้มให้ผม เธอก็คุกเข่าลงไปอมควยให้ผม ในขณะที่เพื่อนๆ ทั้งสองคนก็เริ่มจับหัวสาวๆ นั้นโขกเข้าไปกับควยของตัวเองอย่างเมามันส์ มันไม่ได้มีความรักเข้ามาเกี่ยวข้อง แต่มันคือความสนุกและความเงี่ยนที่ไม่อาจจะหลุดพ้นไปจากช่วงวัยนี้ ผมเลยจัดการกระเด้าปากของเธออย่างถี่รัวจนพอใจแล้วจับเธอนอนลงกับพื้นพรมกำมะหยี่นุ่มๆ แล้วจับขาของเธอแยกออก ก้มหน้าลงไปเลียหีให้เธอทันที

เสียงครางของเธอเป็นสิ่งที่กระตุ้นอารมณ์ได้เป็นอย่างดี แถมยังหีชมพูขนาดนี้ ใครจะไม่ชอบกันล่ะ ผมค่อยๆซุกไซ้สันจมูกไปตามแคมหีสวยของเธอนั้นแล้วใช้ปลายลิ้นตวัดเลียไล้ในทุกๆ ส่วนที่เธอปรารถนา ร่องรักเวลานี้เปียกแฉะด้วยน้ำลายของผม ส่วนมือหนึ่งที่ว่างก็ชักควยตามไปด้วย เพื่อกระตุ้นอารมณ์ความเงี่ยน ก่อนที่จะไม่สามารถทนไหวแล้วเพราะว่าเสียงครางจากคู่อื่นๆ ดังขึ้นมาแล้ว พวกเขาเย็ดกันไปแล้ว ผมเลยจัดการจับขาของเธอแยกออก ประคองเอาไว้ด้วยข้อแขน ก่อนที่จะรัวควยกระแทกเย็ดหีของเธอทันทีที่ใส่ควยเข้าในไปรูหีของเธอที่ทั้งฟิตแน่นและตอดควย

ชายสามคนมองหน้ากันแล้วยิ้มด้วยความเสียวควย ส่วนสาวๆ ก็เสียวหีจนครางไม่หยุดเลย ตอนนี้เราทั้งสามคนก็แข่งกันเย็ด ว่าใครจะเย็ดแรงกว่ากัน เพราะยิ่งเสียงกระแทกดังขึ้นเท่าไหร่ เสียงครางของสาวๆ ก็จะยิ่งดังมากขึ้นเท่านั้น ผมเลยอัดแรงกระแทกเต็มที่ จนร่างกายของเอิงในตอนนี้นั้นเต็มไปด้วยเหงื่อ และขยับไหวไปตามแรงของผม แต่สายตาของเธอที่มองมานั้นกลับเต็มไปด้วยแววตาของความสุข เธอครางออกมาและยิ้มให้ผม ก่อนที่จะเอื้อมมือมาจับแขนของผมเอาไว้แล้วบีบแน่น บอกกันผมว่าแรงๆ แรงๆ เลย

ผมได้ยินแบบนั้น ความเป็นชายในกายก็ลุกฮือขึ้นมา รัวเรี่ยวแรงที่เหลือเพียงไม่มากนักกระแทกเย็ดหีของเธออย่างแรง จนใกล้จะเสร็จแล้ว ผมทนมานานแล้ว พยายามที่จะผ่อน แต่ว่ามันนานกว่านี้ไม่ไหวแล้ว ทันทีที่เธอบอกว่ากำลังจะแตก เธอก็บอกให้ผมถอนควยของผมออกไป ไม่ยอมให้แตกในเด็ดขาด ผมเลยทำตามที่เธอบอก

แต่ว่าทันทีที่ผมดึงควยออกมา เธอก็ลุกขึ้นแล้วผลักผมนอนลง ก่อนที่จะก้มหน้าลงอมควยของผมอย่างถี่รัว แถมยังดูดแรงขึ้นกว่าเดิม จนผมตัวสั่นระริกด้วยความเสียวซ่าน แล้วปลดปล่อยน้ำควยออกมาแตกในปากของเธอแทน ซึ่งเธอเองก็ดูจะชอบใจมากๆ เพราะว่าเธอนั้นทั้งดูดควยของผมแรงขึ้นเรื่อยๆ จนกระทั่งกลืนกินน้ำควยของผมไปจนหยดสุดท้าย ก่อนที่จะเงยหน้าขึ้นมาแล้วเลียริมฝีปากแล้วพูดว่า น้ำควยหวานจังเลย

ทำเอาเพื่อนๆ โห่แซวกันเป็นแถว เพราะว่าทั้งสองคู่นั้นแตกนอกกันทั้งหมด มีเพียงผมคนเดียวที่โดนดูดควยจนแตกคาปาก นั่นทำให้เพื่อนผู้ชายอีกสองคนไม่ยอม จนสาวๆ บอกว่า งั้นเดี๋ยวพรุ่งนี้ค่อยมาเย็ดกันอีกครั้ง เดี๋ยวจะยอมให้แตกในปากก็ได้ สงครามขนาดย่อมก็เลยสิ้นสุดลง

แต่ต่อให้ครั้งนี้มันจะเป็นกิจกรรมสนุกๆ ผมก็เริ่มรู้สึกว่า แอบติดใจลีลาการอมควยของเธอเข้าแล้วสิ