ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), กุมภาพันธ์ 14, 2023, 11:08:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Doubt::
ท่านชอบเย็ดกับผู้หญิงท่าไหนที่สุด?
แล้วตอนก่อนเย็ดนี่มีการเล้าโลมกันก่อนเย็ดหรือว่ามาถึงก็โซ้ยกันเลยครับ?

Michael Thong

ชอบท่าด้านหลังครับ ไม่ว่าจะเป็นยืนหันหลัง ท่าหมา หรือท่านอนคว่ำ ส่วนการเล้าโลมส่วนใหญ่จะเล้าโลมก่อน ตีไปซัก 80-90% ส่วนที่เหลือก็เป็นแบบเร่งด่วน

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Doubt::
▪ผมเคยเที่ยวแต่กะหรี่ ตอนเย็ดส่วนใหญ่ผมจะทำสามท่าหลักถ้ากะหรี่ยอมให้ทำ คือ ท่านอนหงาย(มิชชันนารี) ท่าควบม้าให้ผู้หญิงขึ้นคร่อมข้างบน  ท่าไม้ตายคือท่ากวางเหลียวหลัง  ผมจะให้กะหรี่เอามือยันผนังห้องไว้เพื่อผ่อนน้ำหนักแล้วผมจะเย็ดข้างหลัง  ซึ่งกะหรี่ส่วนใหญ่ก้นจะใหญ่อยู่แล้วเวลากระเด้าเลยมีเสียงหนอกกระทบก้นดังปั้บๆๆๆๆ(ยกเว้นกะหรี่บางคนที่รูหีค่อนไปข้างหน้ามากๆเลยทำไม่ได้)  แล้วผมจะเอานิ้วเขี่ยแตดไปด้วยเพื่อเพิ่มความเสียวซึ่งกะหรี่ส่วนมากก็จะชอบ  บางครั้งที่ผมควบคุมการหลั่งได้แบบรู้ตัวว่าน้ำควยจะออก  ผมจะรีบชักควยออกแล้วรีบถกถุงยางออกให้น้ำควยแตกใส่ก้นใส่หลังเหมือนในหนังเอ๊กซ์  หลายครั้งกะหรี่ก็ด่าผมว่าทำให้มันสกปรก
▪▪ส่วนการเล้าโลมถ้ายอมให้ทำ  ผมจะดูดนมกับเลียหีเลียแตดให้กะหรี่ทุกคนจนเมื่อยลิ้น  จนกะหรี่เสียวซ่านร้องซี้ดซ้าดจนเงี่ยนยอมอมควยเลียไข่ให้ผมจนควยแข็งเต็มที่แล้วค่อยเย็ดกัน  แต่มีบางครั้งเหมือนกันที่บางคนยอมดูดควยให้จนน้ำเงี่ยนแตกคาปาก  จนกะหรี่ทำหน้าผะอืดผะอมแล้วบอกว่าน้ำเงี่ยนเหม็นคาวมาก

MU-RUN

ชอบสุดก็คงท่าหมา เพราะมันมีลูกเล่นกับท่าเยอะดี
เคยเย็ดกะหรี่แก่คนหนึ่งเพิ่งเลิกกับผัว เลยมารับงานใหม่ๆ เธอไม่ค่อยสวยเท่าไหร่แต่หีฟิตมาก เย็ดมันควยดีจริงๆผิดกับหน้าตา ผมก็เล้าโลมเธอด้วยก่อนเย็ด ก็จัดไปหลายท่าบอกเธอขอแตกใส่หน้าได้ไหม เธอบอกได้สิ ผมก็จัดเลย ยืนค่อมหน้าให้เธอดูดไข่ เธอบอกว่าผัวเธอชอบแตกใน ไม่ก็แตกในปาก เธอเลียให้ ผมก็ชักว่าวใส่หน้าเธอ เธอบอกว่าไหนว่าน้ำไม่เยอะไง(ช่วงนั้นทำงานหนักเลยไม่ได้บำรุงน้ำเท่าไหร่) เธอบอกของผัวเธอมีน้ำน้อยมาก แต่เธอก็ไม่ได้มีท่าทีรีบล้างออกนะ ดูแล้วก็ฟินดี (คงเพระาเธอรู้ว่าไม่ค่อยสวยเลยเอาใจมาก)ตอนนั้นยังคิดเลยว่าถ้าช่วงฟิตๆ กูจะเย็ดแม่งอีกสักที   

Mazsky

ง่ายสุดกินแรงน้อยสุดคุมเกมได้ก็ท่าหมาแต่ผู้หญิงเสร็จยาก
ผมมีท่าไม้ตายที่ผู้หญิงเสร็จทุกคน เอาท่านั้นทำให้พวกเธอเสร็จต่อเนื่องสักสองรอบ ค่อยท่าหมาให้ตัวเองเสร็จ

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ตอนเย็ดกับแม่  ผมชอบให้แม่ดูดควยให้มากที่สุดกับตอนผมดูดนมแม่รู้สึกเหมือนกับไปเป็นทารกอีกครั้ง  กับตอนเลียหีให้แม่แล้วแม่ร้องครางดิ้นไปมาแถมมีน้ำเยิ้มๆมาจากรูหีด้วย