ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูคณิตสุดหล่อ ล่อครูภาษาไทยcopy

เริ่มโดย Alie1102, กุมภาพันธ์ 15, 2023, 01:46:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ได้เข้ามาเป็นครูใหม่ไม่ทันไร ความหล่อของผมมันก็ดันไปโดนตาต้องใจกับผู้คนมากมานเสียแล้ว การเป็นคนกรุงฯที่เข้ามาอยู่ในชนบทแบบนี้คงจะเป็นเรื่องพิเศษสำหรับคนแถวนี้ นั่นทำให้ไม่ว่าผมจะเดินไปทางไหน ที่ไหนก็มักจะถูกมองด้วยความรู้สึกชอบพอเสมอๆ แล้วในเวลานี้ก็เหมือนกับว่ามันได้เป็นช่วงเวลาที่ผมจะได้กลายเป็นเสืออย่างแท้จริงแล้ว เหมือนว่าผมเป็นที่ต้องการในพื้นที่นี้ มีแต่คนที่ชอบผม อยากจะจีบผม

หรือเรียกง่ายๆ ว่าผมอยากจะเย็ดหีใครก็แค่ชี้เท่านั้นเอง

แล้วคนแรกที่ผมรู้สึกถูกใจ จนอยากที่จะได้มาเป็นเมียก็คือ ฟ่าง เธอเป็นครูสอนวิชาภาษาไทยที่ดูสวยๆ ซื่อๆ ไม่ได้มีพิษภัยอะไร และที่สำคัญ เธอเองก็ดูมีใจ และไม่ได้พุ่งเข้าใส่ผมมากด้วย เพราะฉะนั้นผมเลยอยากจะลองเธอก่อน ใช้เวลาและคารมไม่นานเธอเองก็เหมือนว่าจะโดนผมตกเข้าไปเต็มๆ แล้ว จนในที่สุด เธอก็ยอมที่จะให้ผมอยู่เป็นเพื่อนในเย็นวันศุกร์ที่เธอนั้นทำงานล่วงเวลาเพื่อที่จะเคลียร์เอกสาร ก่อนที่เราจะไปกินหมูกระทะด้วยกัน

แต่ว่าก่อนหน้านั้น เรากลับได้รับเรื่องเสียวจนอิ่มท้องเสียแล้วนั่นเอง

ก็เพราะว่าตอนที่เธอนั่งอยู่ ผมเข้าไปนั่งข้างๆ เธอ เริ่มจับตรงนั้นตรงนี้ มือปลาหมึกของผมทำงานอย่างคล่องแคล่ว ก่อนที่จะค่อยๆ ใช้สันจมูกซุกไซ้ที่ซอกคอของเธอ จนในวินาทีที่เสียงครางของเธอเผลอดังออกมาเบาๆ นั้นจึงหมายความว่าวันนี้ เธอเป็นของผมโดยสมบูรณ์แล้วนั่นเอง

ท่าทีประหม่าหายไปตอนที่ผมนั้นค่อยๆ เอี้ยวหน้าของเธอเข้ามาจูบอย่างดูดดื่ม ก่อนที่จะค่อยๆ ลูบไล้เรียวขาขาวนวลของเธออย่างเบามือ สร้างสัมผัสวาบหวามที่ชวนสยิวจนเธอนั้นไม่สามารถที่จะนั่งเฉยๆ ได้อีกต่อไปแล้ว ตอนนี้ผมจัดการยกร่างของเธอขึ้นมานั่งที่โต๊ะทำงานซึ่งไร้เอกสารเพราะว่าผมปัดมันทิ้งเรียบร้อยแล้ว ก่อนที่จะค่อยๆ ถอดกางเกงในของเธอออกแล้วตามด้วยกระโปรงที่ดูจะไม่สำคัญเท่าไหร่

ยกสองขาของเธอขึ้นตั้งบนโต๊ะนั้น ก่อนที่จะแลบลิ้นเลียริมฝีปากทันที เมื่อได้เห็นหีชมพูของเธอที่มีกลีบหีสวยเยิ้มฉ่ำด้วยน้ำเงี่ยนใสๆ แวววาว ผมพุ่งหน้าเข้าไปเลียหีให้เธอทันทีด้วยความหื่นกระหาย ใครจะไปรู้ว่าเธอจะสวยซ่อนรูปขนาดนี้ หีใหญ่อวบอิ่ม น่ากินน่าเลีย นมใหญ่จนงงว่ามันยัดเข้าไปในเสื้อตัวเล็กๆ นั้นได้อย่างไร กว่าจะรู้ว่ามีของดีก็เป็นตอนที่เธอไม่เหลืออะไรสวมใส่แล้วนั่นเอง

เสียงครางของเธอดังขึ้นเรื่อยๆ ด้วยความสุขสม ที่ผมนั้นค่อยๆ ลงลิ้นเลียหีให้เธอ ซอกซอนปลายลิ้นไปทั่วส่วนสวาทจนกระทั่งเธอนั้นครางออกมาไม่เป็นภาษาแล้วมันก็ได้แก่เวลาที่สมควร เมื่อผมนั่นยืนขึ้น ความสูงของโต๊ะนั้นมันช่างพอดิบพอดีกับควยของผมที่ตอนนี้แข็งเป็นลำแล้วจริงๆ

เธอถามว่าจะเย็ดเธอจริงๆ เหรอ เพราะว่าควยใหญ่มากเลย มันจะเข้าไปได้เหรอ ?

ผมยิ้ม ก่อนจะปลอบประโลมเธอด้วยการบอกว่า ไม่มีอะไรที่จะใหญ่เกินกว่ารูหีของเธอหรอก

พูดจบ ผมก็ยิ้มให้เธอ แล้วค่อยๆ จับลำควยรูดชัก ก่อนที่จะดันเข้าไปในรูหีของเธอช้าๆ ในตอนนั้นเสียงครางของเธอดังขึ้นมาพร้อมกับลมหายใจที่เริ่มขาดห้วง เมื่อควยของผมมอบความเสียวซ่านให้เธออย่างเต็มที่ ก่อนที่ผมจะดันมันเข้าไปจนสุดด้วยความเสียวควยไม่น้อย

รูหีของเธอตอดควยของผมอย่างมาก จนแทบจะแตกคารูในตอนนั้นเลยทีเดียว ต้องพักเอาไว้ครู่หนึ่ง ก่อนที่จะค่อยๆ ขยับควยกระเด้าเย็ดหีของเธออย่างช้าๆ แล้วค่อยเพิ่มจังหวะที่รุนแรงและรวดเร็วมากขึ้น ความเสียวซ่านของเธอทำให้เธอที่นั่งแยกขาให้ผมเย็ดหีนั้นทิ้งตัวลงไปนอนกับโต๊ะแบบราบทั้งตัว ปล่อยให้ผมกระแทกควยเข้าได้อย่างไม่ยั้ง ตามอารมณ์และความเงี่ยนที่เกิดขึ้น

ยิ่งเธอเสียวหีเท่าไหร่ ผมก็ยิ่งกระแทกควยเข้าไปแรงมากเท่านั้น และยิ่งผมกระแทกแรงเท่าไหร่ เสียงครางก็ยิ่งดังมากขึ้นเท่านั้น

ความเงี่ยนส่งให้ผมนั้นแทบจะไม่รู้จักเหน็ดเหนื่อยเลยทีเดียว เย็ดเธออยู่นานราวๆ ยี่สิบนาทีก่อนที่จะปลดปล่อยความสุขด้วยการประเคนน้ำควยแตกในคารูหีของเธอไปหนึ่งน้ำแบบฉ่ำๆ เพื่อประกาศว่าตอนนี้เธอเป็นเมียของผมแล้ว

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3WuJGrZ