ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่นเสียวเด็กมหาลัยcopy

เริ่มโดย Alie1102, กุมภาพันธ์ 17, 2023, 03:11:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ผมชื่อ นพ บ้านที่ผมอยู่เป็นบ้าน 2 ชั้น พอช่วงวันหยุดจะมีญาติของพ่อมาเล่นไพ่กัน ก็จะมีน้องสาวพ่อชื่อน้าปิ่นอายุ 28 ปี รูปร่างดีผิวขาว สวยถูกใจผมมาก ส่วนน้องชายพ่อชื่อน้าเอก ปีนี้พาแฟนมาด้วยพึ่งแต่งกันได้ไม่ถึงเดือนชื่อ บี เรียนอยู่ ปี 4 ที่มหาลัยเอกชนแต่งก่อนจบว่างั้นเหอะ พอมาถึงวันแรกก็ตั้งวงเล่นกันเลย ทีแรกพี่บีก็นั่งดูอยู่กับน้าเอก แต่ก็ขอตัวไปนอนตอนตี 2 โดยไปนอนห้องพ่อแม่ผมข้างบน พอประมาณตี 3 พ่อก็ให้ผมขึ้นไปเอาเงินที่ห้องพ่อ ผมขึ้นไปก็เจอพี่บีนอนอยู่ในชุดเสื้อยืดกางเกงขาสั้น ผมมองตาไม่กระพริบเพราะความขาวที่ขาอ่อนของพี่บีทำให้น้องชายผมตื่น และแผนชั่วก็แล่นเข้ามาในสมองทันที ผมรีบเอาเงินไปให้พ่อและขอตัวมานอน
แต่ผมแวะที่ห้องพ่อและล็อคประตูห้องเรียบร้อยเพราะรู้ว่าไม่สว่างไม่เลิกกันอยู่แล้ว วันนี้ขอเล่นสาวมหาลัยซักหน่อยเหอะ ผมเข้าไปนอนข้างๆ พี่บีค่อยๆ เอามือล้วงเข้าไปในเสื้อและลูบหน้าอกพี่บีซึ่งมือผมกำไม่มิด รู้สึกได้ถึงความนุ่มนิ่มแต่แน่นชะมัด ผมค่อยๆ เอายกทรงของพี่บีออกทำให้เห็นหน้าอกที่ขาวจั๊วและยอดปทุมที่เริ่มแข็งคงเพราะมีอารมณ์ตอนที่โดนผมลูบเล่น ผมถอดเสื้อผ้าของผมและของพี่บีออกจนหมด แล้วเริ่มที่หน้าอกลากลิ้นวนรอบหน้าอกและค่อยๆเม้มยอดปทุมทั้งสองข้าง จากนั้นก็ลากลิ้นลงมาเรื่อยๆ จนถึงเนินเนื้อของพี่บี ผมก้มลงเลียและดูดจนพี่บี ร้องครางออกมาเบาๆ และดิ้นเล็กน้อยอาการคล้ายคนกำลังฝัน ผมเลียจนน้ำพี่บีไหลซึมจนแฉะ ผมจึงเอาของผมไปเขี่ยเล่นตรงร่องและค่อยๆกดลงไปช้าๆ ทีแรกที่สัมผัสได้คือความคับแน่นแค่จะดันให้เข้ายังยากพอสมควร สังเกตุเห็นพี่บีส่ายหน้าไปมา แต่ก็ยังไม่ตื่น จนของผมเข้าไปได้ครึ่งลำและจังหวะที่ผมจะเอาเข้าไปต่อนั้นพี่บีตื่นขึ้นมาเห็น "นกจะทำอะไรพี่ ปล่อยพี่นะ อย่า...เอาออกไป" พี่บีร้อง ผมก็ตกใจแต่ชั่วโมงนั้นคงปล่อยไม่ได้แล้ว ผมจึงประกบปากกับพี่บีเอาลิ้นเข้าไปเลียลิ้นและมือผมก็คลึงเคล้นหน้าอกพี่บีส่วนข้างล่างก็กระแทกไปเรื่อยๆเพื่อให้เข้าไปอีก พี่บีพยายามดิ้น แต่ยิ่งดิ้นของผมก็ยิ่งเข้า จนในที่สุดก็เข้าไปจนสุดคราวนี้ผมจับขาพี่บียกขึ้นมาหนึ่งข้างเพื่อที่จะได้กระแทกได้สะดวกยิ่งขึ้น และส่งน้องชายผมเข้าออกที่ร่องพี่บีอย่างแรง จนร่างพี่บีสั่นตามแรงผม เสียงพี่บีร้องครางด้วยความเสียวลั่นห้อง ผมจับเอวพี่บียกขึ้นมาและกระแทกอย่างเร็ว พี่บีถึงกับสะบัดหน้าร้องเสียงดัง เสียงร้องประสานกับเสียงกระแทก ได้ยินเสียงดัง ปั่บ ปั่บ ปั่บ ตลอดเวลา ขนาดเปิดแอร์แต่เหงื่อท่วมตัวเราสองคน จนในที่สุดพี่บีก็ร้องออกมาว่า" นพ พี่ไม่ไหวแล้ว อาาา " พี่บีเสร็จซะแล้วและตอดผมอยู่ข้างในส่วนผมเองก็ใกล้แล้วจึงตั้งหน้าตั้งตากระแทกต่อ ผมดึงน้องชายออกมาจนสุดและกระแทกลงไป พี่บีถึงกับจิกหลังผมด้วยความเสียว ผมซอยเร็วขึ้นเรื่อยๆ จนผมทนไม่ไหวจึงร้องบอกพี่บี " พี่บี โออยยยย........ผมไม่ไหวแล้ว ขอปล่อยใส่หอยพี่นะครับ" พี่บีตกใจ ไม่ยอมให้ผมปล่อยข้างในรีบดันตัวผมออก "อย่านะนพเดี๋ยวพี่ท้อง ห้ามปล่อยข้างในเด็ดขาด เอาออกไปปล่อยข้างนอกนะ" ผมจึงขอพี่บีปล่อยในปาก ไม่งั้นจะปล่อยข้างใน พี่บีก็ยอมอ้าปากรอน้องชายผม เมื่อผมกระแทกจนจะออกแล้วผมก็รีบดึงออกมาปล่อยใส่ปากพี่บีทันที ผมให้พี่บีกลืนและอมให้ผมต่อ จนของผมฟิตขึ้นมาอีกครั้ง เลยจับพี่บีอยู่ในท่าคลานหันหลังให้ผมประกบข้างหลัง ท่านี้ผมชอบมากเพราะมีโอกาสได้จับหน้าอกได้อย่างสะดวก เห็นหน้าพี่บีตอนเสียวได้อารมณ์ดีจริงๆ พี่บีชอบสะบัดหน้า และดิ้นไปมา หลายๆ ครั้งที่พี่บีจะฟุบลงไปแต่ผมไม่ยอมจับเอวพี่บีสาวเข้ามากระแทกกับของผม จนพี่บีทนไม่ไหวทิ้งตัวลงไปเพราะถึงจุดสุดยอดอีกครั้ง ผมก็ตามไปกระแทกต่อในท่าที่พี่บีนอนคว่ำ แล้วผมนอนทับอยู่ข้างบน ผมแทงเน้นๆ อยู่หลายที และเปลี่ยนมาเร่งขึ้นเรื่อยๆ เสียงพี่บีก็ร้องแข่งกับเสียงกระแทกของผม เราทำกันจนเสร็จไปหลายทีก่อนจะนอนฟุบไปด้วยความเหนื่อยอ่อน หลังจากนั้นก็ไม่มีคำพูดอะไรต่อกันอีก ผมเดินเข้าห้องผมไป แต่คิดว่ายังไงซะ คนเคยได้ครั้งนึงก็ต้องได้ต่อไปเรื่อยๆ แหละครับ

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3WuJGrZ

Boy just boy

น่าถ่ายคลิปแบล็คเมล์เลยแบบนี้ ได้เอาได้เรื่อยๆ เพื่อนๆแถวบ้านยังได้มาสนุกด้วยเลย